Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao lạ nhẩy , lớp Pháp hay thik khác người :D
thầy Toán thì làm sao đc trông môn Toán

Sao lạ thía , lớp pháp ko phải thi toán cùng mọi người ah , hay là thi toán = tiếng pháp ?

hôm trước lớp sinh thi anh roài còn rì. chậc. bó tay , ko hiểu rì cả, chả biết đường nào mà lần

Chả nhẽ bọn nó thi đề riêng à? Sao phân biệt thế nhỉ?

KO , chỉ là vì môn sinh thì mọi người ko phải thi tập trung nên lớp sinh phải thi sinh đúng vào ngày mọi người thi anh .

Thiệt là khó hiểu chuyện thi cử cua những lớp xã hội , may là mình ko trong những lớp đó.

thứ 3 này phải thi 2 môn liên tiếp : Tin với Anh , fê vật

thi Toán mà con Khanh nói là thi toán = tiếng Pháp,k có lịch je` cả nên thi lúc nào cũng thế,mà bài thì vãi khó. Toán tViệt thì vẫn giống như những lớp XH khác.Còn P1 thì vẫn thi các môn bthg (nói lun nếu như có ai có ý định hỏi)

Nhắn 10Pháp2:bạn nào post thử đề thi toán P và Lý P lên hộ!Thanks!!!

mai thi Văn rùi bà kon ơi
nguy quá , chả biết ôn cái gì cả

Chúc mọi người 1 tuần thi may mắn .
Mà ai nói cho tớ mai thi lúc mấy giờ với , hic!

Thi Văn thì cứ ko ôn gì có lẽ lại là tốt nhất , cứ thật sảng khoái mà thi

Cái gì? Thi Toán và Lý bằng tiếng Pháp á? Ôi trời ơi, loạn hết cả rồi.

Đời đen tối wa!!!!!!!!!!
Bố khỉ cái điểm văn 5.8. Đúng là nhục mạ!
KHông hỉu mai xoay sở thế nào đây. Mọt phòng có mỗi 17 đứa=> hết đường hành động

Chậc mai thi văn thì lại trông chờ vào khả năng xuất thầ thôi , làm bài thì bịa càng nhiều càng ít , thế là 7 trở lên , haha!!!

Ôn cũng vậy, không ôn cũng vậy, tốt hơn là ta cứ tùy cơ ứng biến.Cầu chúa cho thầy cô trông dễ.Amen!!!

Chúng ta nên lấy câu này ra làm phương châm :
Học nhiều quên nhiều
Học ít quên ít
Không học không quên

tôi chưa ôn rì cả, mà cũng chả có rì để ôn, vở ko có, đề cương ko có, làm thế nào bây giờ
tính ra thì còn 14h nữa là thi roài :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên