Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chưa đọc đề bài 4 :(, thía chứ lị, kiểu này ăn cám rồi :((

Ặc không hiểu sáng nay bị làm sao mà làm bài như shit , bài phần 2 còn chưa kịp sờ vào , bài 2 thì sai , bài 3 sai câu c ....... không còn gì để nói .

Uh, đừng có than nữa. Số mày còn may hơn số chị nhiều.

Phạm Hoàng Long đã viết:
Lí ,Hóa sai cũng ko nghiêm trọng bằng sai Toán vì Toán hệ số 2 với các lớp khác và hệ số 3 với lớp mình

hix, thì môn chuyên lớp nào chả x3 hả ấy :((
hôm nay thi Hóa chết đẹp luôn
phần 1, 18 câu trắc nghiệm mà cái câu nào cũng phải tích toán số câu cụ thể thì mới đánh dấu được --> mất bao giờ thời gian :((
3 bài tự luận, 1,5 bài đầu làm mất 3 trang
riêng bài 3 chia 2 trừong hợp dư hay hết, trường hợp 1 giải hệ xong mất 3 trang, làm trường hợp 2 tóe khói cũng chẳng xong nổi, kinh quá đi T_T
hình như tớ thấy bài chuyên của 5 lớp Tự nhiên buổi sáng cực kì là kinh khủng, hiện chỉ còn mỗi lớp Toán là chưa "vào nồi" còn Hóa với Lý là chết cả rồi :((
chúc mai lớp Toán lên đường tốt lành ^^

:D
lớp toán chết thì mới đúng theo xu hướng chung của xã hội, đừng bật lại xã hối nhá ^^
đùa thoai, nói chung là, mai chắc cho rì mình làm đuợc bài :(, cố lên chiaki

thể theo mong muốn của mọi ng` :hôm nay iem nhìn cái đề bài :))ah làm dc 1 bài còn 2.5 bài đi chép----->>Max=6 Hoohoo ---->>thành công rực rỡ vì nghe Mr Tiến bảo Tiến dc cao nhất là 6,5 thui(thật hay ko đây??)
Trâu như Tiến mà làm dc có 6,5 thì ..........ăc ăc ăc

thế là có thể close cái cái topic này được rồi, cuối cùng đã thoát được 1 tuần rồi ^^

Minh Phương (Mèo huh :-/) cứ đùa, khóa là khóa thế nào được 8-}

Trân trọng cái đề Toán năm nay thật, em làm đến 5 tờ 8-} Bài 5 không làm được câu a, làm được câu b --> coi như không làm 8-}

Tiện nói cái đề chuyên. Đề Anh của A2 so với A1 chắc chưa được 1 nửa. Vậy mà lúc đầu, đọc cái đề, cả lũ đập bàn đòi đổi vì tưởng phát nhầm đề A1 :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix... sáng này làm toán còn nửa 5a, 4c.. Đến lúc nộp bài mới biết mình làm sai cấu 4b--> đến chịu... Mệt wa'

To Trang : thế cũng tốt rồi , dù sao cũng đã thoát khỏi cái nạn thi học kỳ ,sắp tới đến nạn họp phụ huynh .

Thế thì phải đổi tên topic thôi, thành :''Ngày họp PH đang đến gần''.
Bài Toán chỉ bỏ 4c thôi, đề hơi dài => Chép đc câu 4b, không thì cũng ngồi đần mặt ra rồi. Lý thì khỏi nói. Hóa chắc đc 5đ.

xong phim!!!!!!!!!!!!!tối nay em ra cầu long biên tử tử đay!!!!!!!!!!!mọi người nhwos đón xem bản tin vào 6h sáng mai nhé :(( ~!!!!!!!!!!!!

Không biết mình có tên ko đây, giờ này đang net ở âm phủ :(

xong phim!!!!!!!!!!!!!tối nay em ra cầu long biên tử tử đay!!!!!!!!!!!mọi người nhwos đón xem bản tin vào 6h sáng mai nhé ~!!!!!!!!!!!!
yên tâm , có cần vòng hoa với bó hương không ? thế là cạn tình cạn nghĩa lắm rồi đấy nhá :))

Thi xong rồi ocnf lôi nó lên à??
Thi năm nay chắc Văn cao điểm hơn Toán, đến là nẫu!!

..thi xong rồi..như shit ..văn làm chẩy quá

Văn bọn mày bịa ra còn có điểm chứ mấy môn toán,lý bọn mày sướng vãi,chả như bọn tao,khốn nạn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên