Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thế Phong đã viết:
HIx, hôm nay thi Nga sợ quá... Môn Anh thì thi ở lớp rùi, không phải lo nữa , nhưng mà Nga không bít chi hết...
Thi Tiếng Nga nó thế nào hả Trang? Có hay ko?
hix.. hôm wa thi Nga như ngu ý... thấy bọn nó làm bài được mà mình nghẹn ngào..:(( Khó ơi là khó.. Với trình của em chỉ làm được nửa đề--> ăn chắc 5 đ' nếu may mắn.. Nhưng mà như vậy kô đủ 8,0 --> mấy HSG:((

@ TRang: hình như môn chuyên nào đề cũng vãi khó ạ!!! tao cung chết môn VĂn đây này==> mất HSG roai`

Mọi người thi lí ổn cả chứ.Suýt thì hết giờ may mà mình làm kịp

môn đíu nào cũng khó chứ riêng gì môn chuyên
chết tui rùi bà con ơi
có tiệc tiễn h/s bị out khỏi trường ko?
hichichic

Sáng nay làm lý như phát rồ ý..thiếu thiếc loạn xì ngậu cả lên,chỉ mong sao ngaỳ mai thi hóa ổn ổn chút ..không toi luôn ròi còn giề

Hì, làm Lý tốt phết, có câu 2 thiếu ý thôi, còn đâu là ok :)
Chắc tại sáng nay không nghĩ gì đến Em nên đầu óc tập trung hơn :D

Cường sắp sửa trưng một cái chữ kí còn sến hơn nhiều :))

tởm wa , sáng nay thi lý ,gặp đc bố trông kinh vãi ạ ---> đi roài , điểm chỉ là phù du thoai :))

TRỜI ƠI, VỪA PHÁT HIỆN RA LÀ BÀI 1 LÀM SAI, NGU QUÁ :(( :((
MK, TOÀN SAI VÀO LÝ THUYẾT THÔI, NHƯ CỤC FƯN, ÔI GIỜI ƠI LÀ GIỜI ƠI :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoài Nam đã viết:
môn đíu nào cũng khó chứ riêng gì môn chuyên
chết tui rùi bà con ơi
có tiệc tiễn h/s bị out khỏi trường ko?
hichichic

không bị out đâu, chỉ bị kick ra lớp 1 xuống lớp 2 thôi :D

hix, mai thi Hóa rồi, lạy trời lạy phật, cái môn này x 3 :((

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, mệt thế, thi với cử, cứ như đúng roài ấy, chắc năm sau sẽ sinh ra lớp tin 2 mất :((

Hôm nay lớp mình thi Lí, chuyện chả có gì đáng ngạc nhiên khi nửa lớp làm được 1/3 với lại 0/3, còn lại cũng chỉ được 2 bài mà cũng cụt đầu cụt đuôi. Còn chuyện mất HSG thì hơi xa vời, vì tiên tiến chắc chó gì đã được mà đòi HSG.

Hic , bài lý hôm nay thế là lúa rồi , mà ko chỉ có lý , cả anh và văn chắc cũng thế

Hóa làm xong trước thời gian mà không chịu quay đi hỏi bài để bị sai --> nhục vật

Lí ,Hóa sai cũng ko nghiêm trọng bằng sai Toán vì Toán hệ số 2 với các lớp khác và hệ số 3 với lớp mình

hix... bớ... môn lý không làm được chi hết--> chít em rùi, 4 bài ,2 bài không làm được, 2 bài còn lại viết linh tinh. Hóa hôm nay làm tàm tạm--> cũng đủ để chít:(

Hix , bài 4 hôm nay các bác ra bao nhiêu thía , chưa kịp hỏi kết quả , ko biết đúng or sai .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên