Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì vào chuyên Anh phải chịu thôi .

không sao , không sao
năm nay lớp Tin ( khối tn ) chết cả 3 môn Toán ,Lí , Hóa cơ mà :D

Đồng ý với mày, theo tao dự tính nếu thầy cô ko có biện pháp nâng đỡ thì tình hình rất chi là tình hình đấy :(

ah, quên mất là chúng ta vẫn còn môn Tin :D, mà tình hình hay nhất là cô chủ nhiệm lại trông, ngại quá đi, bình thường mình vẫn rất ngoan ngoãn :D, nay lại hành động trước mặt cô thì ko ổn, ước gì thầy Tuấn vẫn trông như mọi hôm T_T
không biết các bạn lớp Tin nghĩ sao nhỉ :D, à, tiện thể nhờ các bạn lớp Tin lần sau giải hộ bài cho lớp khác thì nhớ "giải mật mã" trước cho tụi tớ nhé, các ấy đưa mà toàn` mi' cái chữ gi` gi` ấy, ko hiểu :D, thanks ^^
----------------------
hồi trước tưởng chuyên gi` điểm cao môn ấy, bi giờ thì chắc chuyên gì điểm môn đó thấp nhất mất >_<

hèm , lớp mình ko những còn thi Tin mà còn cả bài kt 1 tiết Tin , lí do vì thày Khải xin giờ

Nghe bảo là môn tin hồi cấp II trường mình có nâng lên hết thành 8 ' nghe cũng hơi kì cục , Nếu không thì cả lớp mình và 4/5 khối mình (coi như trừ các lớp tin và các bạn ham hiểu biết ra ), thậm chí 3/4 trường mình sẽ mất học sinh giỏi vì môn quái dị đấy cũng nên ( với giả thiết là tất cả đều được hoc sinh giỏi )Ôn cũng chẳng biết phải ôn cái gì, sao cái môn này ...thế không biết !

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
xong phim!!!!!!!!!!!!!tối nay em ra cầu long biên tử tử đay!!!!!!!!!!!mọi người nhwos đón xem bản tin vào 6h sáng mai nhé :(( ~!!!!!!!!!!!!
Con Hồ Ly kía!!!! mày định ra đi 1 mình a`???Đợi tao an táng cho thằng chồng tao đã rồi cùng tự tử nhé!!!!

này, gần nhà tao có shop bán áo quan đấy.Tiện thể lên đây tiếp thị cho mấy bạn có nhu cầu

@ Hương : còn này vụ lợi nhẩy??? maketting mọi lúc mọi nơi!!! Gần nhà mày có hàng bán quần áo hay chính nhà mày bán đấy???

Học kỳ 2 mới là quyết định ,các bác làm gì mà bi đát thế .

Đoàn Duy đã viết:
Học kỳ 2 mới là quyết định ,các bác làm gì mà bi đát thế .
Ông này phởn nhỉ, bình chân như vại, nhưng xin thưa nếu học kỳI bi đát wa' thì học kỳ II có cố thế nào cũng khó, ông ạ!!!

Bạn C đường theo phương châm sống "Đời là cái tăm. tình là cái đinh" đấy hả

đời là bụi , phủi là sạch
học là phụ , nghĩa vụ là chơi
Trú thik : câu này chôm của bác Huấn chó , đã qua chỉnh sửa

Bà con ơi, kết thúc thi HK roai`, tớ close topic này lại, hẹn gặp lại trong HK II nhá! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên