Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ủa, thế đề Sử sáng với chiều giống hệt nhau à, đề buổi sáng cũng giống hệt thế ?!

vớ vỉn , rõ ràng đấy là đề buổi sáng mà , chiều là đề khác

đề buổi chiều là giống đề buổi sáng câu 1 thôi, còn lại là khác, còn nêu tên các nhà bác học nữa chứ!hic hic
Ngày thứ 2 sẽ tiếp tục với môn Địa

Xã hội thật bất công , thế thi ập trung có cùng đề ko ?

thi tập trung thì cả khối thi cùng h , tất nhiên là sẽ cùng đề , nhưng chắc là mỗi môn sẽ có 2 đề ( bao h chả thế )

điên ah, làm qué có chuyện đấy bao giờ
thi tập trung, cả làng đồng cảnh ngộ, chả ai khác ai lun

Ôi, lạy chúa, Lý Hóa chung một ngày. Chẳng nhẽ trong 1 ngày tao phải ăn 1 lúc 2 con 4 à? Cha mẹ ơi. Tao căm ghét thi học kì......

Mọi năm trường mình thi tập trung thì chỉ 1 đề thôi, lấy đâu ra 2, đề thì đã vãi khó rồi, 2 đề thì chết cả lũ àh, còn phải... chứ. :))

1 đề thoai, chỉ có câu khoai cho các lớp tự nhiên :D
3 ngày êm ả :D Trời lạnh nên các thầy có vẻ ngon giấc:D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
1 đề thoai, chỉ có câu khoai cho các lớp tự nhiên :D
3 ngày êm ả :D Trời lạnh nên các thầy có vẻ ngon giấc:D
1 đề thì có vẻ yên tâm hơn phần nào chứ 2 đề thì tiêu

Ui choài, cái đáng lo nhất là người trông thi em ạ:D

Có thể lắm chứ giả sử như chuyên toán sẽ có đề toán riêng chẳng hạn.Nhưng dù sao tớ cũng chỉ mong thi chung cho nó dễ

Hic , lớp có 34 đứa , chia 2 phòng , mỗi người 1 bàn thì cũng chả làm ăn được gì .

thi mấy môn chính , lí thuyết thì nhờ chúng nó nhắc , bài tập thì tự làm đc ---> ổn

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Hic , lớp có 34 đứa , chia 2 phòng , mỗi người 1 bàn thì cũng chả làm ăn được gì .

Đâu, làm được nhiều mà, lớp chị năm ngoái làm vừa được số lượng vừa được chất lượng nì ;;)

các năm khác, đề toán cả khối vẫn chung
nhưng lớp toán 1 sẽ phải làm thêm vài câu "nhỏ nhỏ" tí thôi :)):)):))

Lớp Lí đang lo sốt vó đây. Ngoại trừ vài đứa siêu sao ra thì hầu như cả lớp đều dưới 6,.
Mà đề Lí thì ra riêng, lớp lại có 35 nhân, chia đôi ra thì chả làm ăn được gì nữa. Mà mới đầu cấp 3 đã thế, thì tương lai tui sẽ đi về đâu :(( :((

phải roài, thầy cô giáo trông thi là quan trọng lắm lắm lắm. lớp nào xui xẻo vớ phải lão Đạt thì cứ gọi là thôi xong. đầu tiên sẽ có tiết mục đọc nội quy trong phòng thi, sau đó thầy sẽ hỏi xem cả lớp đã nghe rõ hết chưa, ai nghe rõ roài thì giơ tay lên còn nếu ai ko giơ tay thì tức là chưa nghe rõ->thầy sẽ hỏi lại xem có cần phải đọc lại ko. sau đó thầy còn ko quên nhắc nhở học sinh kiểm tra lại...chính mình xem có giấu tài liệu ko, đặc biệt là các túi áo, túi quần và các NẾP GẤP NƠI CỔ ÁO VÀ TAY ÁO (nguyên văn lời thầy). xin mở ngoặc là những trò này được làm trong thời gian đáng lẽ có thể viết kín được 1 trang giấy. xong, các loại bàn ghế sẽ được kê thưa ra để ko ai có thể với tay gọi ai được. rối tiếp đến là để tất cả sách vở lên bục giảng, chỉ còn lại nháp và bút viết, vở kê cũng bị cấm nếu đó ko phải là vở trắng. nói chung những gì có chữ đều bị thầy knock out. trong thời gian học sinh làm bài, thầy sẽ đi dạo quanh phố phường dạo qua thị trường vài lượt để kiểm tra xem có ai còn tài liệu ko.những thứ như hộp bút cũng bị lọt vào tầm ngắm của thầy. thầy sẽ moi tất cả những hộp bút ra, kiểm tra mọi thứ, ko từ cả những quyển sổ hay miếng stick để ghi số điện thoại. gì nữa nhỉ, à, còn các loại bút có nắp nữa chứ. thiếu điều khám người nữa thôi. kinh rị, kinh rị.
hay như cô Kim Anh, cả giờ trông thi ko thèm mở miệng, áp dụng chiến thuật đánh du kích. học sinh ko thấy cô nói gì hớn hở hỏi bài nhau. roài, thi xong cô đưa cho cô chủ nhiệm lớp 1 danh sách dài với 20/24 đứa bị đánh dấu. may mà đợt đấy nhìu đứa bị đánh dấu wé nên cô chủ nhiệm mới tha cho.
nhưng cũng có những thầy cô rất dễ thương. cô Vân Anh dạy toán hay cô Nga già già dạy địa chẳng hạn. các cô thương học trò ghê lắm. trông được khoảng 10 phút, các cô lại chạy ra ngoài rủ rê thầy cô nào đó ( dĩ nhiên là cũng thương học sinh như mình) buôn chuyện. buôn chán các cô quay trở vào gọi là cho có trách nhiệm, roài 1 lúc sau lại... chạy ra tán phét.học sinh trong phòng cứ gọi là ném bài cho nhau lia lịa.
cô Hiền dạy sử trông cũng khá là thú vị. được một lúc, cô ngồi ngáp, hỏi học sinh xem ai có báo quyển truyện nào ko (truyện tranh thì càng tốt) cho cô mượn. đọc xong roài thì cô... ngủ luôn.
trên đây chỉ là 1 số người điển hình mà tao bít. đứa nào có gì thú vị hơn thì share cho mọi người dzới. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm nay đúng là chỉ có L2, H2 và T2 là sướng nhất. Sĩ số toàn 51 trở lên. Chia xa láng. Mà nửa phòng đầu( Trong đó có mình) lại toàn thiên tài mới sướng chứ. Tha hồ hỏi.

lớp tao có 27 đứa ,chia ra thì chả lẽ 13,14 đứa 1 phòng,chả lẽ ngồi 2 bàn 1 đứa-->chắc tao chết mất .Tao mong như năm ngoái thi Văn,có 1 ông vào xong lăn ra ngủ,thế là cả phòng đồng loạt giở sách giở vỏ ra quay,sướng vãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên