Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)):)) lớp mình thì có bạn lớp trưởng quý hóa, điểm cao ngất trời :(
còn mình thì :(:(:)((

tình hình là các chú càng lo, càng cuống, càng ko học đc bài. :))
tự dưng năm nay lại đẻ ra cái việc thi mấy môn phụ chung đề -> như phẹc.
tình hình là chúc các chú good luck thoai.

ko học được rùi
phải quay thui
tui tự chúc tui may mắn
chúc các chú các cô các bác đồng cảnh ngộ may mắn

Tình hình năm nay ko biết có hoạt động được ko , hic , chắc phải tự thân vận động thôi

bây giờ nhất thiết phải tìm lớp học 3 luyện: luyện nhìn, luyện mắt , luyện tim. May ra mới sống sót qua kì thi này

heheh!!!châm ngôn này hay của mày hay phết Hương nhỉ????hợp tình hợp cảnh!!đúng là :)) 3 yếu tố ngoài luồng quan trọng nhất thời điểm máu lửa này

ko bít thầy hùng dạy văn trông thi thế nào nhẩy? bình thường toàn đựơc giở sách vở, đam ra chẳng bít lúc ko được giở thì nó ra làm sao.

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
bây giờ nhất thiết phải tìm lớp học 3 luyện: luyện nhìn, luyện mắt , luyện tim. May ra mới sống sót qua kì thi này
Cứ luyện tập nhiều là dược , ko cần tìm lớp đâu . :))

luyện tay nữa , không có lúc ý ca mơ run , đek dở đc thì khốn nạn

đẻ ra ai chả biết quay
ý tui nói là đến lúc khó sẽ ló cái khôn ra thui
ko làm đươc bài+ko có ai nhắc thì phải quay thui

cầu mng tất cả các bạn ngồi gần minh đều nghĩ như Nam

Phan Việt Nga đã viết:
Ngân hả? Mày ơi dùng nick loạn lên thế này tao chả hiểu gì hết. Nếu đúng là cái đứa dùng nick con Phương nói về chuyện điểm phẩy 9,1 thì chắc là con Ngân. Kiều Trang lớp tao 10 phẩy toán kia kìa. Hôm trước tao lên được 6,5 Văn đủ thoát sướng phát khóc còn bọn nó thì...

Thôi, phù du, công nhận.

hix, ngừoi viết bài này chính là chủ của cái nick này --> Phương T_T
điểm cao thì lớp tớ có bạn Hương Thảo đỉnh cực kì luôn ---> thần tượng bạn ý, chẳng bù cho mình, điểm TD bi giờ còn phải gỡ lên T_T

Hôm nay thi GDCD tiết 1 mà mình vẫn bùng học thêm ra hàng chat , tội lỗi tội lỗi .

oài , xong môn đầu tiên , đúng là ko thể mửa được .

ặc, bài đầu tiên, vãi đái ạ, nói chung là sai rồi, "Phủ định của phủ định là rì?" rõ ràng là khằng định mà, sao đáp án lại là phủ định :(:((

yeah, phủ định của phủ định là một phủ định mới, phủ định lại cái phủ định cũ, và tiến bộ hơn cái cũ. yeah, đúng rùi.
Hôm nay thi hk cũng tạm tạm, nhưng mà hà ơi, đáp án trắc nghiệm là gì thế? 1-4-6 à?

Đề thi CD của các em lớp 10 năm nay "lý thú" nhỉ, cái gì mà phủ định của phủ định là phủ định mới, phủ định cái gì gì cũ ý... Hay!

Hôm nay đúng là ngày ác độc, thi 1 lúc 2 môn thuộc lòng ngu xuẩn: CD với Kỹ nông!!! May mà mình quay từ đầu --> cuối, vẫn sống sót trở về, ehehe

:)), tôi làm và cả lớp tôi làm là, 1,2,4,5 thế đấy, quên mất cái vụ này :(:)(:)(( chả biết đúng hay sai nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên