Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đào Đức Mạnh đã viết:
Khổ là tại sao trong lúc bọn Chuyên Ngữ đi chơi XMas thì mình lại ở nhà ôn thi mới đau chứ
Ai nói là CHuyên Ngữ được đi Xmas đấy? THi 6 môn tập trung trong vong` 6 ngày, Shit thế chứ lị. 25 mới thi xong, đi làm sao được? Dầu sao thì cũng không đến nỗi 31 mới xong. Tụi tui thi xong sớm còn tập quân sự mừ!!!

chủ nhiện trông chặt môn của bà ý thôi chứ môn khác có thể không chặt lắm đâu
wá đúng luôn
mong cho các môn học thuộc quay trót lọt

Không biết có quay được ko nhỉ ?
Có ai cấp 2 học trường Ams ko, cho tui biết với
Minh quen quay rùi, bây giờ bảo học thuộc thì chết à ?

Quay đc đấy
Nhưng bị bắt là chết

ôi trời ạ!nói thế thì cũng như chưa nói :eek: :))

À giáo viên Ams dạy giỏi thì trông thi cũng giỏi , nếu mọi người là dân quay đỉnh cao thì may ra còn có cơ , nhưng mà các bác tay nghề kém thì hi vọng hơi ít , em nói thế để các bác lượng sức , dù sao cũng chúc các bác may mắn , kể cả những người quay và không quay .

Năm nay có lẽ là năm mình quay nhiều nhât tính từ trước đến giờ
Ghi ra bàn cho chắc các em ạ:D

trời ạ, sao lại nói năng hớ hênh thế ko biết,
thầy cô nào lên HAO nhớ tên hết mấy người này đi,
mà thi học kì thì quay cop thế nao được, hoc hành đi, có giới hạn mà

Chán quá, hôm nay được 8 điểm toán gỡ lên, sắp thi học kì rồi phải tích cực học thôi

:)):)), thi học kì, sợ nhất môn tin, nhân hệ số 3 rồi, còn nhân 2 so với TBKT nữa, tức là, sốdaudiem*2*3= hệ số của bài đấy, chết mie cho xong

uầy, thi học kì nghe nói còn chia phòng nữa chứ.Thôi xong, kiểu này thì anh em hết tương trợ lẫn nhau được roài, đành ngồi "tụng kinh" vậy,chứ quay thì tao nhát lắm, làm 1 mình thì dek dám đâu :D

Lớp mìn vắng thía thì còn có thể k chia fòng chứ mấy lớp khác thì chắc có đấy.Nhưng càng vắng càng dễ trông ,k hỉu làm ăn thế nào đây?

Tưởng không có giới hạn mới sợ chứ mọi người!Thôi thì cố lên vậy mọi người,bí thì hẵng học tủ(coi chừng bị đè!),còn hạ sách nhất mới là thủ đoạn....hehe!Thôi cố gắng nha(bis),xong rùi thì lại thả phanh xả láng mà!!!

S**t, kiểm tra tui quay có sao đâu
Thế còn thi HK thầy cô trông chặt lắm à ?\
Thế thì phải học thui
Lại còn phải chia phòng nữa chứ,kiểu này biết trông cậy vào ai bi giờ

Hờ, thi học kì tùy giáo viên thôi. Có ông đến thì ngồi đọc báo hoặc lại ra hành lang đứng tán phét với 1 ông khác. Lúc đấy tha hồ mà hỗ trợ.
Nhưng gặp phải những ông tởm thì cũng vui lắm:))

Lịch thi Hk này :
thứ 3 tiết 1 ,14/12 thi Gdcd
4 1 15/12 Sử
2 2 20/12 Địa
5 1 23/12 Sinh
2, 7h30 27/12 Văn
3, 10h 28/12 Ngoại ngữ
4, 10h 29/12 Lý
5, 10h 30/12 Hóa
6, 7h30 31/12 Toán

bạn ly học sáng đúng ko
vậy là lịch thi của mình cũng như thế này ah