Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:-? tình hình chung là chết môn tin thì phải :-?
năm nay mà ông Sơn ra đề thì bỏ bu. khó vãi.
cô nào trông dễ chút thì có cơ, như cô sử lớp tui, trong giờ KT 1 tiết -- > bét nhừe quay --> 8 điểm :D

Hình như năm nay trừ lớp tin thì lớp nào cũng chết môn tin thì phải , hic !

công nhận khổ thân + ngược đời
đầu năm tưởng mỗi mình lớp mình tin là khó khăn, các lớp khác học kiểu cưỡi ngựa xem hoa
ai dè, đến giờ phút này thì thay đổi quan niệm rồi :))

may quá, lớp pháp toàn bạn n­ữ dốt tin nhưng nhờ có mấy huynh lớp tin, khỏi lo

sắp thi học kì roài anh em cố gắng học đê nhất là lớp pháp thi loại mà học linh tinh là ko được roài

Tao chả ngại môn nào trừ hóa và toán ra.Nói chung chuyên nào thì ngại môn ấy.

đương nhiên lớp Tin phải chết môn Tin rùi
lớp Toán cũng chết môn Toán mà
hình như lớp chuyên môn gì thì chết môn đó thì phải
hình như đề Chuyên toán riêng thì phải->chắc là khó lắm

Bạn mình toàn đứa dốt hóa có chết ko chứ.Biết nhờ ai bây giờ
Ai giỏi hóa thì chỉ cho tớ với

Tình hình năm nay hơi bị căng đấy :( Thi tập trung toàn môn khoai :( Mấy môn vớ vẩn cũng bị xoi kinh lắm, :( :(( chết rồi :( GDCD bà Hoan trông thì chết bố nó đi à :((

pà con cứ bình tĩnh
rồi đâu sẽ có đó , thịt chó sẽ có mắm tôm
thấy mấy năm nay có nói đến chuyện xuống hạng nhưng hình như chưa năm nào làm cả , cố gắng đc HSG cho các cụ đỡ lo, thía là ổn

Ngại nhất bây giờ là môn..., hừm, sao chẳng ngại môn nào hết nhỉ :))

ặc, tao thì ngại tất cả các môn, kể cả thể dục ...hix....

thế đã là cái đek gỉ , lớp tao nè : văn , anh , sinh : liệt hết

tình hình này , để thi hk cho tãt, tui xin phát động phong trào tương thân tương ái, lớp chuyên môn nào thì giúp các bạn lớp khác môn đó, phải biết giúp đỡ lẫn nhau chứ như lớp tin với lớp pháp đây này (nhưng bọn tin có học pháp đâu nhỉ)

Thi tieng Trung thi chi co trong lop giup nhau thoi chu lop nao giup dc. noi lop minh co moi 30 nhan ma phai chia thanh 2 phong --> moi phong 15 dua ---> moi dua 1 ban ---> co muon hoi cung chang duoc. Lai con Hoa' nua, hoc chang hieu gi ca . Kieu nay thi chet chac rui !!! :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên