Thỉnh cầu :P

Tao lạc đề tí nhé, tao vào tao chửi cái Hoa một cái nhé.

(Thót bụng lấy một hơi thật dài để chửi cho thật to này)

Bảo email cho tao số điện thoại nhà mới với số di động của mày để hôm nào tao gọi điện tao bàn chuyện đi trượt tuyết mà bẩu mãi vẫn chưa gửi nhé, cái kiểu đâu bảo mà không nghe, cứ giả vờ lờ tịt tao đi, tao dỗi tao chuyển sang Nhật tao sống tao ăn bám cả nhà mày bây giờ.

(Khiếp, chửi xong mặt tái mét, không biết vì hết hơi, hay là sợ cái Hoa nó chửi lại)

Ối dời ơi, tao không đọc các topic mới, hôm nay lần đầu vào đây, nhìn thấy ảnh bạn Vinh, tao suýt chết sặc... nước mắt chảy ràn rụa. Bạn Vinh đáng iu quá! Mày còn sinh gừng mới là lạ đấy...

Tao gọi cho mày mà hình như không nối được gì sứt cả, cứ thấy im ru bà rù, chờ một lúc thì tao thua trong cuộc thi gan, đành gác máy. Phải nói là bất cứ cái gì liên quan đến di động thì không phải là địa bàn hoạt động của tao. Từ thưở cha sinh mẹ đẻ đến giờ, tao mới chỉ gửi thành công được đúng hai cái tin nhắn bằng ĐTDD.

:)
Biết ngay là mày không biết gọi mà. Đt của tao lại là đt VN nữa, tao đã nghĩ bụng là khéo mày không biết làm thế nào. Thế nên tao gọi lại số ở nhà thì lại không gọi đc.
Tao không chụp đc ảnh mày, thì mày tự chụp, up lên đây nhé.

Tao lạc đề tí nhé, tao vào tao chửi cái Hoa một cái nhé.

(Thót bụng lấy một hơi thật dài để chửi cho thật to này)

Bảo email cho tao số điện thoại nhà mới với số di động của mày để hôm nào tao gọi điện tao bàn chuyện đi trượt tuyết mà bẩu mãi vẫn chưa gửi nhé, cái kiểu đâu bảo mà không nghe, cứ giả vờ lờ tịt tao đi, tao dỗi tao chuyển sang Nhật tao sống tao ăn bám cả nhà mày bây giờ.

(Khiếp, chửi xong mặt tái mét, không biết vì hết hơi, hay là sợ cái Hoa nó chửi lại)

Nhung ơi, đây đây, tao hộ nó nhé.
Nó chưa/không/chưa bao giờ/có thể là không bao giờ có đt ri động.
Số ở nhà và số cty đây... a, mà public thế này có được không nhỉ? Bọn Nhật nó hay giấu số, quay phim mà phải cái oto nào là lúc air nó phải lòe nhòe xóa biển số đi. tao pm cho mày nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, thế mà tao cứ tưởng khoảng 1 năm trước đây, Hoa tiến lên nhập kịp bước tiến của thời đại, mua máy cầm tay rồi. Thế là tao nhầm à? Mà Mai ơi, mày PM cho tao chỗ nào đấy mà tao vẫn chưa nhận được. Hay vẫn đang đợi chỉ thị của Hoa? ;;)

Vinh, mày thật điẹp zai, bao nhiêu năm zẫn zậy. Làm rể tao nhé! ;))

Title: "Các chú khỏe không? Bác nghe nói các chú hút dầu tùm lum ngoài hải phận mà bác đứng xếp hàng mua can xăng từ tối qua đến giờ chưa được."

DA

----------

Gương mẫu làm phát tem nào :

:D Vòng 3 kém rồi, các bác chém em nhẹ thôi %-(

Title: "DKM con xe ghẻ này, BM hôm nay không đi đôi Nai-ki dận mày khó thế!"

DA

thằng Dương Anh toàn tuyên chuyền xai chính xách của nhà lước. Hư.

TMinh, có chuyện này nghe chưa:

con rể còng lưng lom khom về nhà, mặt nhăn như bị rách, vén áo bảo bà nhạc "mẹ nhổ ngay cho con 1 bãi vào lưng với. Lưng đau quá, nọc rắn lại ko có sẵn mà đem xoa..."

:))
mày chẻ mày xinh sao mày ác mồm, cho tao bú lúc nào mà bắt tao gọi bằng mẹ.

TM ơi, mày thấy mày kén được thằng rể thế nào chưa? Mồm thì nó xa xả chửi mẹ vợ, mà nhịp thì nó chìa lung tung...

Mai ơi mày gặp nó thì rủ nó vào đây đi, th Tuấn Cận ý.
cả thằng LêVinhstrauss nữa, Vũ ạ.

khối xã hội 8790 có 2 thằng Vinh thì đến tầm này rồi vẫn chó d ái chạy rông cả, cám cảnh thật.

à thằng XXX Thường chắc lại say xỉn oánh rơi bát-uốt thật. XXX thằng Thường.

Tao gọi Tuấn rồi. Gửi cả link thỉnh cầu rồi.
Tuấn ơi, nhanh nhanh vào đây, kẻo các bạn đợi :)

ngày xưa tao toàn cười th Tuấn Cận khi nó si mê nhạc vàng,
ngày nay nếu vô phúc nghe phải đoạn ngoạc mồm nào của các Đờm Hưng Ưng Phúc Nhật Tinh Anh Hồ Ngọc Hà Chuồn Chuồn Ớt etc khéo hết cả mật vàng mà mửa xong lại còn phải đập đầu vào tường mà toạch mất.
thà dân mình bây h quay lại thời nghe nhạc vàng còn hơn, IMHO.

Sơn ơi. Tuấn T1 mất password, nó nhờ tao chuyển lời thỉnh cầu của nó tới mày cấp lại pass cho nó. Nó bảo gửi mail cho mày mà mày cứ lờ đi. Mà nó thì sốt ruột điên lên để vào nói chuyện với Nhung Xù, nhất định là phải nói với Nhung Xù đầu tiên :)

Khổ thân bạn Tuấn T1, đi tìm bạn Nhung mà toàn gặp phải bạn Mai. Nên lại càng cứ cố tình đánh mất password :)

Khổ thân bạn Tuấn T1, đi tìm bạn Nhung mà toàn gặp phải bạn Mai. Nên lại càng cứ cố tình đánh mất password :)

Nó chỉ nói đến mày thôi, Nhung ạ, không hiểu ngày xưa có bông hồng nào mang đến lại mang về hay không :D và ra sức khâm phục thằng Vinh. Bảo đọc cứ cười lăn cười bò, nhận ra Vinh không thay đổi gì sau 20 năm lưu lạc xa xứ :D

Nó chỉ nói đến mày thôi, Nhung ạ, không hiểu ngày xưa có bông hồng nào mang đến lại mang về hay không và ra sức khâm phục thằng Vinh. Bảo đọc cứ cười lăn cười bò, nhận ra Vinh không thay đổi gì sau 20 năm lưu lạc xa xứ
Mai à, tao tâm sự với mày, là tao ngày xưa nhiều bạn mang hoa hồng đến lắm. Nhưng mà mang đến lại mang về, vì các bạn gặp tao xong thấy để lại bông hoa hồng thì phí hoa quá nên mang về luôn, đi tặng bạn khác.

Thế nên tao mới ế xưng ế xỉa ra, mới phải đi ra nước ngoài lấy tây. Gọi là đồ phế thải của Việt Nam xuất khẩu ra nước ngoài ấy mà mày :)

Sơn ơi. Tuấn T1 mất password, nó nhờ tao chuyển lời thỉnh cầu của nó tới mày cấp lại pass cho nó. Nó bảo gửi mail cho mày mà mày cứ lờ đi. Mà nó thì sốt ruột điên lên để vào nói chuyện với Nhung Xù, nhất định là phải nói với Nhung Xù đầu tiên :)

Ờ, để tao vào kho đồ xem có cái uột nào dư thì cho nó :D Thực sự hai tuần vừa rồi đi hầu mấy bạn ĐM bở hơi tai, về nhà là lăn ra ngủ, có thư từ cá nhân gì đâu.

Tranh thủ tạ lỗi chúc mừng SN mày muộn nhé, răng hở <:p
----
Tao gửi vào cái gì @lycos.com nhà nó rồi nhé, nếu nó thay hộp thư email thì báo lại cho tao biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Update -

Mẫu Trâu Quỳ nguyên sơ, dáng quá đẹp mà mặt quá đáng yêu - 20 năm sau.

:D:D:D

(Chú thích: tao thật thà nên tao thú thực là tao đang dìm hàng nó vì ghen ăn tức ở :D.
Ngoài ra thì có đứa nào lỡ dại dột than thân trách phận rằng mình đã/đang/sắp già thì cứ nhìn ảnh mình 20 năm sau để thấy mình hiện tại thật là măng sữa - enjoy while it lasts :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên