THƠ CHẾ CHUYỆN CHẾ

thằng này nó lấy ở đâu mà nhiểu thế nhỉ ??? câu được cả đống bài ... sướng thế... Mai xin cái link post câu bài dần hehe :))

Anh hùng thong thả treo cần trúc ..
Thiếu nữ ung dung cởi yếm đào ..
Anh hùng sg' waz' ăn cục c ..
Thiếu nữ ...........................

Box này bậy quá, close đê ..

Dieu dang' so nhat trong cuoc song ko fai la cai chet ma la bi lang~ que^n ..... la` khi ng` ban yeu dau nhat tu*` bo? ta^m' chan tinh` cua ban de chay theo nhung dieu hu* ao? ..... la` khi nhung ng` ban tha^n cua ban tu*` bo? ban vi` don gian rang ho ko hieu ban ...................

tao chẳng thấy gì

:))

Lập nghiệp giang hồ.
Anh bước ra giang hồ với 2 bàn tay trắng.
1 đi k0 trở về,chỉ khi nào đói mới về nhà.
Lấy danh tàn sát lệnh anh đi chém bố già.
1 đi k0 trở về,chỉ thua mới bỏ chạy về nhà.
Gặp nhỏ hơn thì solo tay đôi nè mày.
Gặp lớn hơn thì chơi đòn bạy chỏ.(bỏ chạy)
Ẩn tích giang hồ.
Anh vào tù như vào khách sạn.
Ăn cơm tù như ăn cơm hộp.
Tra tấn anh như đấm bóp thường xuyên.
Đầy ra đảo như exercre thể dục mỗi ngãy.
Chẵng qua như muốn ẩn tích chốn giang hồ.
Tái xuất giang hồ.
Anh ra tù như việt kiều về nước.
Đàn em một lũ ra chờ đợi.
Tay trái 4 :chữ hận đời hiểm ác.
Tay phải 8 :chữ Ác Nhân Cũng Phải lụy Tình Nữ Nhi.

-Kính bút Giang Hồ-

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng ui, có bài thơ Đường nào không, vứt tao ! ...

exercise viết sai rồi...Tự sáng tác hả mày ??? nhộn vãi đạn ...!!!

viết bài thì viết
nhận xét nhiều quá
mod nó bỏ quả b52 vào thì xập hầm

Long An một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay trăng cao tít mít, anh ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh .Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.

Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, ủa nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con chó con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui. Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con chó vàng ...

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn.

cổ động viên đang ở trong nhà thờ cầu nguyện cho đội bóng của mình. Người Anh hỏi: - Chúa ơi, bao giờ đội Anh mới giành được Cúp Thế giới ? - 5 năm nữa - Chúa trả lời. - Nhưng lúc đó thì tôi chết rồi Người Thái hỏi: - Chúa ơi, khi nào thì đội Thái Lan được dự vòng chung kết Cúp Thế giới? - 10 năm nữa - người phán. - Thế thì lúc đó tôi cũng đã chết rồi Đến lượt người Việt Nam hỏi: - Chúa ơi, bao giờ thì đội Việt Nam vô địch Seagame? Chúa buồn rầu nói: - Lúc đó thì tôi cũng đã chết rồi

ặc đang đinh post bài trên thì mày post mất rồi [-x thằng này để yên cho tao post 1 bài chứ [-x

tao biết là tao hơi ngu...:D nhưng đọc cái bài của thằng Hoàng poz chẳng hiểu cái giè....:))

ôi hay hay :)) :))
link là giề em
cho chị chị vào đấy đọc luôn một thể, em ko fai post cho mỏi tay :D

hehe, topic này câu mới sướng đê, hêhê, vui phết. Ai có gì poz được báo em để em poz đê.

Hôm nay đi học tiếng Anh, thầy bảo:
Chung qui là tại vua Hùng
Đẻ ra một lũ vừa khùng vừa điên
Thằng khôn thì nó vượt biên
Những thằng ở lại vừa điên vừa khùng... :)) :)) :))

Phản động thế... :D

Bó tay.

sơn lâm cũng có người người hùng,
Hà thành cũng có thằng khùng thằng điên
" rốt" cục chỉ tại vua hùng, đẻ ra 1 lũ vừa điên vừa khùng ...

Cầm điếu thuốc như tráng sĩ cầm đao(¤¯`°v°´¯¤)
(¤¯`°v°´¯¤)Bật lửa lên như vì sao lấp lánh(¤¯`°v°´¯¤)
(¤¯`°v°´¯¤)Rít thuốc vào như đoàn tàu chuyển bánh(¤¯`°v°´¯¤)
(¤¯`°v°´¯¤)Thả khói ra như phượng múa rồng bay(¤¯`°v°´¯¤)
( Hì hì .... mình chỉ là nhân viên thực tập thôi )

Back
Bên trên