T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình la HK2 rất nhiều bạn sẽ bị xuống tiên tiến vì môn tiếng anh!!
hôm nay em được 5 điểm ! chán quá!!!
hơn thế nữa hiện giờ rất nhiều bạn dưới TB trong đó có em!
rất may HK1 em được 8,8 nên HK2 chỉ cần 3,1 là được 5,0 thế là tiên tiến!!!!!! :D: :D:D:D:D:D:D:D:D:

May ra thì có bài thi học kì gỡ gạc được tí ti ...:mrgreen:
Nhưng nếu gặp phải Mr Đạt ,hay Mrs Kim Anh thì cũng đi ma teo ...

Lạc quan lên các chú.Thi học kì không đến nỗi khó như ở lớp mình đâu!!!

chào cả nhà! ở trên này vui thật! nhưng tui cũng đang rất buồn vì kết quả học tập ở HK2 thêm vào đó là buồn vì chuyện t/c!hichic!!!! Trề ơi, có kinh nghiệm gì ko, share cho tui với!
còn chuyện cô TA, thật sự tôi cũng lo sốt vó! nhưng may mắn là hiện nay chưa dưới điểm TB!phù!
dạo này tôi thấy lớp mình học hành thật chểnh mảng, bùng học thì như điên ý, tinh thần học thì rã rời! ko hiểu đây có phải là hiện tượng chung ko nhỉ? hay chỉ mỗi lớp mình????????

^^, bùng họp cho lớp nó rộng, học mới có kết wả.

Ừ , Hằng nói đúng .Chẳng hiểu sao dạo này tinh thần học hành lớp mình xuống cấp quá ,kiểm tra thì bê bết.Hay là đây là hiện tượng giãy giụa trước lớp 12 nhể ?
Bạn Thành Trung nói thế là ko đc , hỏng , quá hỏng . :argue: .Cảnh cáo lần 1 đồng thời xin chữ kí vì bạn posst hay wa' :biggrin:

Công nhận hồi này học hành bê tha quá ...
Cứ ngồi học là thấy chán chán làm sao ý ...:D
Hay tại nhiều thứ cám dỗ quá ???

Hà hà, lớp bùng tầm 7,8 đứa là ổn. Thằng TT Tùng mà bùng, tao ngồi một mình, cứ gọi là thoải mái.

ko phải đâu !!!!
cuối lớp 11 ai chả thế ! đây là thời kì chơi cuối cùng trong những năm học cấp 3 !!!!
dù sao chúng ta cũng cố học hành chăm lên 1 chút !!!!!! sắp thi học kì rùi !!!!!

Anh Lê Cương giới thiệu T2 nổ quá ! Để em giới thiệu lớp em cho. lớp em đỉnh hơn lớp các anh nhìu ! hôm nào cũng đá bóng ở sân trường( sport chưa?) lại thường xuyên bị " Bảy Vợ " đuổi xung quanh trường( càng Sport) và lần nào cũng xảy ra va chạm giữa các cầu thủ. nhẹ thì "nằm sân" , nặng thì " mũi ăn trầu" . Lớp em đá bóng kèm thêm cả "tập cùi trỏ " nữa ! T2 kém Địa rồi! hehe....

hôm nay phê bình bạn Mỹ Ngọc mang tạp chí đến lớp làm các bạn ko thể tập trung học hành! đặc biệt là mấy bạn trai! qua mấy tờ tạp chí đấy có thể thấy Mỹ Ngọc xem ra có nhiều kinh nghiệm trong những vấn đề sau này lắm đấy!hmmm!!!!!!!!!
chúc mừng Duy "béo" lên bảng văn xơi điểm 2!hehe! (ít ra con hơn ăn trứng ngỗng)

hahaha! nhắc đến bạn Duy béo mới thấy buồn cười!!!!
cu cậu tưởng lên bảng các bạn dơ giấy lên đọc , ít nhất là được 8 điểm , kèm theo ko mang vở thì bị trừ đi 1 thành 7 vẫn còn cao chán ! cuối cùng lên bảng thị lực 10/10 của anh ko giúp gì cho anh! anh đã bị 3 trừ 1 thành 2 !!!!!!!!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Em cung phai cong nhan lop minh dao nay cuc ki la be tha.......bung hco nhu dien y, em noi that nhe, em chang hieu bon no bung di dau ma bung lam the khong bit, hai hung......... Em phai phuc cac bac lop minh day, dung la T2.......bo tay :rolleyes: /:) :-?

:madflame: hom nay that la tuc chet di dc. Em chang hieu lich su bon con trai lop minh vut di dau het roi(em khong noi tat ca moi nguoi), :frown: bon no doc bao xong roi xe het ca ra, that la, khong the hieu dc bon no la kieu gi nua. Tuc that day!!!!!!!!!! Mac du do chang phai la bao cua em nhung ma that la bo tay voi bon lop minh....... :frown:

hehehe.....Lớp mình lên đây đông vui quá!:D
Thế khi nào thì mới có kết quả thi HS giỏi chính thức hả mấy ông bà???
Và khi nào thì mọi người bắt đẩu thi hk2 thế???
B-) Dạo này mình mù thông tin về lớp quá!!!

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Hà hà, lớp bùng tầm 7,8 đứa là ổn. Thằng TT Tùng mà bùng, tao ngồi một mình, cứ gọi là thoải mái.
:eek: Tôi tưởng ông cũng bùng cơ mà??? 8-}

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Công nhận hồi này học hành bê tha quá ...
Cứ ngồi học là thấy chán chán làm sao ý ...:D
Hay tại nhiều thứ cám dỗ quá ???
Sao ông bi quan thế???
Còn kì thi hk2 cơ mà????
Vẫn còn nhiều thời gian để cố gắng mà........
;) Good luck!!!!

Hôm trước tao kiểm tra ANH được 8 điểm
sướng vãi đái :biggrin:
bọn mày chửi tao nó vừa vừa thôi
nhất là thằng chó AT toan rủa cho bố mày bùng để mà được ngồi rộng
mày là thàng bạn mất dạy nhất
b-(
tao đỉnh cao thế này mà.......

Trần Thanh Tùng đã viết:
Hôm trước tao kiểm tra ANH được 8 điểm
sướng vãi đái :biggrin:
bọn mày chửi tao nó vừa vừa thôi