T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
yêu cầu thằng Trần Thanh Tùng ko chửi bậy nữa!!!!
lên HAo phải ăn nói nghiêm chỉnh ! ko được nói bậy nữa nghe rõ chưa!!!!

Trần Thanh Tùng đã viết:
Hôm trước tao kiểm tra ANH được 8 điểm
sướng vãi đái :biggrin:
bọn mày chửi tao nó vừa vừa thôi
nhất là thằng chó AT toan rủa cho bố mày bùng để mà được ngồi rộng
mày là thàng bạn mất dạy nhất
b-(
tao đỉnh cao thế này mà.......
Hà hà, mày bùng hoặc đi chỗ khác ngồi cho anh em rộng chỗ, ngồi nói chuyện cho sướng. Bao giờ kiểm tra về chỗ anh em lại giúp nhau :biggrin: Tùng nhờ :))
Còn bạn Linh chớ nói linh tinh nhé, tớ là ít có bùng lắm đấy.

T2 co mấy mống vào thế này thi lock di cho vừa,diễn đàn làm giề,đến lớp mà buôn cho nhanh,hehehe

Con Hạnh lượn mie đi cho nước nó đỡ đục, hôm trước học TA tao đc 5 điểm , bà KH khen có tiến bộ đấy các cu ạ! SƯỚNG , hôm nay 29/3/04 tao học cả 5 tiết , đưa mie vào guiness lớp đi!

miẹ hahahaha! hôm nay bé Nghĩa lần đầu tiên trong lịch sử học cả 5 tiết !!!!

ghét thằng Hóa ko chịu được ! toàn chù học sinh! khiến học sinh ức chế ko chịu được!!!!!!

Xời, hôm nay 30/3 mày ạ .
Đc rồi , hôm nay ,30/3/2004 ,trời u ám nhưng ko ắng ko mưa , bạn Nghĩa học cả 5 tiết ko bỏ tiết nào . :)) .Khen bạn một câu nèo...:D \:D/ , trong cái tiêu cực nhớn lại xuất hiện cái tích cực nhỏ , :)) ,ô hô hô

Tui đề nghị bạn nào lớp T2 làm 1 bản cam kết không nói bậy trên HAO đi !

người ta có câu : "cha mẹ sinh con trời sinh tính " .....mà tính nết thì khó thay đổi anh Hải ạ ..... làm 1 bản chứ làm 10 bản nữa thì mấy anh T2 vẫn chửi bậy vài từ thôi ....:D

Hic hic. topic của T2 sao chuiw nhau ghê vậy. Mà lớp T2 học KH hả, xin chia buồn nhé. Tui mới tiễp xúc dưới 5 lần nhưng xem ra không ưa nổi rồi

làm gì có ai chửi nhau đâu! chỉ quen mồm nói vậy thôi !!!!
to bé Thủy: cái đấy ko phải là chửi bậy đâu em gái ạ ! chỉ là những từ hơi tục , mà khi bức xúc người ta bột miệng nói ra thôi !!!!

year !! bà con ơi! hôm nay em lên bảng toán rồi !! nhẹ cả người !!!!!
dạo này đi học chán quá !! lớp chẳng có gì vui cả !!! mọi người có ý kiến gì khiến cho lớp vui lên ko !!!

Thế thì có lẽ mấy người bùng học rỗi rãi làm đồng phục lớp đi kẻo năm sau ko còn thời gian mà nghĩ kiểu rồi lại làm xấu hoắc ra tì tội nghiệp bọn con trai lắm.

Đồng phục lớp của con trai thì giao cho thằng nào ăn mặc sành điệu mà thiết kế ý !!!
hoặc con gái làm hộ cũng được ! tớ ko rành về việc này lắm !!!
bi giờ tớ còn chưa lo xong bộ quần áo của đội bóng rổ sẽ như thế nào đây này !!!

Trần Vũ Toàn đã viết:
Hic hic. topic của T2 sao chuiw nhau ghê vậy. Mà lớp T2 học KH hả, xin chia buồn nhé. Tui mới tiễp xúc dưới 5 lần nhưng xem ra không ưa nổi rồi
LoL..........................

con trai lop minh phai thay doi di! tui thay di dau chung no cung chui con trai t2, neu la nghich ngom thi ko sao nhung đây chúng nó bảo mất dạy, thế mới cú!
còn cô KH tui thấy cô dạy cũng được đấy chứ! mỗi tội nhiều lúc hơi đơ đơ, có những câu chuyện chẳng ăn nhập gì đến mấy bài học! tuy nhiên nhiều lúc cô dạy cũng vui đấy chứ!

hehe! lớp chúng ta vừa có 1 sự kiện có vẻ ko ổn ! nhưng qua việc đó mới thấy lớp ta đoàn kết phết !!!! :D :D :D :D!!

tình hình dạo này các bác lớp ta bùng hơi nhiều ! TB ngay` nào cũng tầm 5 bác! mà quanh quanh cũng chỉ vài nhân hay bùng !!!
sắp thi học kì rồi ! sợ quá bà con ơi !!

Em Thủy đừng nói T2 như vậy ! T2 sẽ thay đổi ! Anh cưa có thời gian để up lên thôi ! Anh sẽ cho em xem sau !
Tao nghĩ con trai nên may quần đứng mặc hơi vẩy .... màu thì phải hoi bọn nó !

Thi Hk thì chỉ cần TLH thôi khong cần nhiều !

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Em Thủy đừng nói T2 như vậy ! T2 sẽ thay đổi ! Anh cưa có thời gian để up lên thôi ! Anh sẽ cho em xem sau !
Tao nghĩ con trai nên may quần đứng mặc hơi vẩy .... màu thì phải hoi bọn nó !

...... ụp cái gì lên chứ ???....... bản cam kết hả anh Hải ???........:-? .......
...... con trai mà mặc quần ống vẩy ...... trông cứ sao sao ???........:D

Đồng phục lớp cái heo gì chứ , lại như mấy đứa con gái lớp mình ( đặc biệt là Quyên ) hôm mặc đồng phục lớp bị thằng nhóc lớp 8 hay 9 gì đó nó bảo " KINH WA'"
tao e là ..........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên