T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ống vẩy ít thôi chứ không vẩy nhiều ...có sao đâu ...anh mặc loai đấy mà !

Thứ 2 em nhìn xem có xấu không ! Trai T2 cao to đẹp giai ....mặc gì chẳng đẹp !

Trần Bích Thủy đã viết:
người ta có câu : "cha mẹ sinh con trời sinh tính " .....mà tính nết thì khó thay đổi anh Hải ạ ..... làm 1 bản chứ làm 10 bản nữa thì mấy anh T2 vẫn chửi bậy vài từ thôi ....:D
Em làm anh là người gì đấy ! Trai T2 tung 1 số hành vi thiếu ý thức thì cũng chỉ la từ 1 số thành viên thôi ... Anh tuy nhiều lúc hơi thô lỗ xấu tinh ,chửi bậy nhưng nhiều lúc cũng ngoan....Ví dụ như anh Cuơng ..là 1 nhân điểm hình của HS ngoan ,và Tuấn Anh nữa ...anh chắc không được vào dạng ngoan nhưng ít ra anh cũng biết thế nào la xấu hổ cho T2 ... Nói chung la T2 Cũn có nguời ngoan !

Hải lọ đã viết:
:O cái này thì phải xem lại đi !! tùy thôi!!! :D :D :D :D :D! làm gì có chuyện ai cũng cao to đẹp trai hết đâu ! :D :D ;) !

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Em làm anh là người gì đấy ! Trai T2 tung 1 số hành vi thiếu ý thức thì cũng chỉ la từ 1 số thành viên thôi ... Anh tuy nhiều lúc hơi thô lỗ xấu tinh ,chửi bậy nhưng nhiều lúc cũng ngoan....Ví dụ như anh Cuơng ..là 1 nhân điểm hình của HS ngoan ,và Tuấn Anh nữa ...anh chắc không được vào dạng ngoan nhưng ít ra anh cũng biết thế nào la xấu hổ cho T2 ... Nói chung la T2 Cũn có nguời ngoan !
Hải chỉ được cái nói đúng! hahaha! tớ đúng là 1 học sinh ngoan!!! ;) ;) >:D< !!
nhưng bạn Hải ngoan hơn tớ nhiều !!!!:D :D :)) :)) !
đùa tí thôi ! :)) :))!!

Ống vẩy ít thôi chứ không vẩy nhiều ...có sao đâu ...anh mặc loai đấy mà !
chuyện đồng phục lớp bàn ở đây ko tiện ! phải bàn ở lớp!!
nhưng mặc quần ổng vẩy trông kiểu gì ý (kể cả ít) !!!

Con trai T2 dáng toàn "siêu mẫu" mặc gì chả đẹp.Vd như Hải là tiêu biểu của dáng siêu đẹp:người phẳng lì,chân tay lèo khèo..Hehehehe

Dạo này lớp mình có chuyện gì mới không???
Hồi trước tôi thấy Cương hay viết nhật kí 1 ngày cho lớp lắm mà...???Sao bây giờ chẳng thấy viết nữa thế?

Mấy ngày hôm nay ở trên Cam đang có bóng đá SVUK và 1 nhân lớp mình trong đội London 2.
Rất tiếc là tôi không đi cổ vũ được:D....mà cũng không biết là ông Trung đá đấm thế nào nữa... :))
Thôi thì Good Luck ông ấy vậy!!!!!! ;)

dung la con trai T2 toan sieu mau, hehe............... :biggrin: :rolleyes: :))

có bạn Thúy Hằng thỉnh thoảng cũng hay lên đây!!

Theo nguyện vọng của bạn Linh ! tớ sẽ viết nhật kí T2 , song song với chát chít !:D :mrgreen:
hèm hèm ! hôm nay là ngày thứ 2, như mọi thứ 2 khác, :D :D! nói chung hôm nay ko có sự kiện gì đáng chú ý ! ngoài việc bé Nhật Anh bị cảnh cáo trước lớp !!(mà thôi ko nói chuyện này ở trên HAO, chuyện này tốt nhất chỉ trong lớp biết thôi! ) . Tiếp đến giờ văn khá nhiều bạn vẫn "bùng" tiết!!! hậu quả của " chúng nó" sẽ là phải kiểm tra bù văn, vì hôm nay thầy bắt cả lớp tóm tắt tác phẩm trong vòng 1 tiết lấy điểm 15' !!hôm nay ko có nhiều sự kiện gì mấy!!!
ngày mai thứ 3 ko biết có kt gì ko nhỉ! em phải học để lên bảng Anh cái đã!!!điểm tiếng Anh của lớp ta kém quá ! chắc HKII ối đứa chết !!!

Cái con Hạnh nay nói ai đấy ,người ta xấu thì xem lại mình có đẹp khong ... lợn ú lại còn ! Trai T2 cơ mà...tức là nhiều người khác chứ không phải riêng tôi !

Tao tương NA bi trước toàn trường nào ngờ trước lớp ,,,nghe thô không chụi được !

Linh ở bên đấy sao không đi ,có 2 đứa với nhau thôi mà ,mới cả đi thì nó cũng không được đá đâu ,mấy ông anh của nó đá chứ no ngồi dự bị thôi ! Giải đấy đến đâu rồi ,năm nào cũng tổ chức thì phải !

......:D ...... em không bảo là con trai T2 xấu .........em chỉ bảo là T2 vẫn chửi bậy thôi mà ...... nhưng con trai thì ai chẳng chửi bậy ....... :D ....
...... mà T2 có người ngoan là đương nhiên ...... chuyện ...... lớp nào chả thế ....... :D ....... nhưng em không có đồng ý cho anh C vô danh sách người ngoan ........ :) ....... anh Hải chắc còn ngoan hơn anh Cương .......:D.......

.....
......tiếc quá ....... chưa kịp nhìn ....... :D ....... "còn chuyện con trai T2 cao to đẹp giai ...... mặc gì chả đẹp " ....... thì phải xem lại ..... nói như anh quá T2 toàn siêu mẫu ..... thế thì trường ta nên có 1 lớp người mẫu Ams dành cho T2 .........:D ........

Lê Cương đã viết:
có bạn Thúy Hằng thỉnh thoảng cũng hay lên đây!!

Theo nguyện vọng của bạn Linh ! tớ sẽ viết nhật kí T2 , song song với chát chít !:D :mrgreen:
hèm hèm ! hôm nay là ngày thứ 2, như mọi thứ 2 khác, :D :D! nói chung hôm nay ko có sự kiện gì đáng chú ý ! ngoài việc bé Nhật Anh bị cảnh cáo trước lớp !!(mà thôi ko nói chuyện này ở trên HAO, chuyện này tốt nhất chỉ trong lớp biết thôi! ) . Tiếp đến giờ văn khá nhiều bạn vẫn "bùng" tiết!!! hậu quả của " chúng nó" sẽ là phải kiểm tra bù văn, vì hôm nay thầy bắt cả lớp tóm tắt tác phẩm trong vòng 1 tiết lấy điểm 15' !!hôm nay ko có nhiều sự kiện gì mấy!!!
ngày mai thứ 3 ko biết có kt gì ko nhỉ! em phải học để lên bảng Anh cái đã!!!điểm tiếng Anh của lớp ta kém quá ! chắc HKII ối đứa chết !!!
Đang kể chuyện ông Nhật Anh sao ông lại thôi thế??? B-)
Thế thầy dạy Văn bây giờ so với thầy Ngọc Anh thế nào...mà lớp mình lại bùng nhiều thế??? :-/
Ông cứ thu thập các sự kiện rồi viết chứ nếu ngày nào không có gì nổi bật thì cũng không sao mà...Mà nếu lớp mình ngày nào cũng có sự kiện hay ho thì......... :))

Linh ở bên đấy sao không đi ,có 2 đứa với nhau thôi mà ,mới cả đi thì nó cũng không được đá đâu ,mấy ông anh của nó đá chứ no ngồi dự bị thôi ! Giải đấy đến đâu rồi ,năm nào cũng tổ chức thì phải !
:)) Hóa ra ông Trung ngồi ghế dự bị của dự bị à???
Tại hôm nọ nói chuyện tôi cứ tưởng ông ấy đá chính thức mà....
Từ hồi sang đay tôi có gặp ông ấy đâu....vì có phải lúc nào cũng lên London được đâu....:D
Với cả đến Cam thì....Money...money....từ trường tôi qua Cam thi gần cũng tương đương từ trường tôi lên London....Nhưng giờ tôi đang nghỉ Easter nên lại ở gần Birmingham...đi đến Cam thì xa quá 8-| ...Với cả bạn bè ở Cam tôi cũng không có nữa....Ai lại đi một mình????:D

Trần Bích Thủy đã viết:
......:D ...... em không bảo là con trai T2 xấu .........em chỉ bảo là T2 vẫn chửi bậy thôi mà ...... nhưng con trai thì ai chẳng chửi bậy ....... :D ....
...... mà T2 có người ngoan là đương nhiên ...... chuyện ...... lớp nào chả thế ....... :D ....... nhưng em không có đồng ý cho anh C vô danh sách người ngoan ........ :) ....... anh Hải chắc còn ngoan hơn anh Cương .......:D.......
ơ ! vô duyên chưa kìa ! anh Hải có bảo anh trai em đâu!
đang nói đến anh Anh Cương! Anh Cương mới ngoan! còn Lê Cương ko ngoan!!
ko biết gì cứ bon chen !!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên