T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tống Khánh Linh đã viết:
Đang kể chuyện ông Nhật Anh sao ông lại thôi thế??? B-)
Thế thầy dạy Văn bây giờ so với thầy Ngọc Anh thế nào...mà lớp mình lại bùng nhiều thế??? :-/
Ông cứ thu thập các sự kiện rồi viết chứ nếu ngày nào không có gì nổi bật thì cũng không sao mà...Mà nếu lớp mình ngày nào cũng có sự kiện hay ho thì......... :))
Chuyện Nhật Anh có lẽ chỉ trong lớp biết với nhau thôi! bà muốn biết thì chat với đứa nào trong lớp ý ! ko nên viết lên Hao!
Thầy Văn mới dạy bình thường! nhưng thầy hiền nên bọn nó bùng nhiều!!

Thầy Sảng dạy Văn khá hay (tao thấy thế) nhưng lại hơi bị gà (mà đại đa số các giáo viên là thế) toàn bị bọn lớp mình lừa với những thủ đoạn vô cùng tinh vi như là tự viết đơn các loại và kí luôn vào phần phụ huynh :D: .Ví dụ điển hình nhất là bé Nhật Anh , bố đi Anh ,mẹ đi công tác trong miền Nam :mrgreen: , nên chưa bao giờ bố mẹ phải đi họp ;;) .......và còn rất nhiều nhữn tấm gương tiêu biểu khác nữa ....

thứ 3!!!
Cô Kiều Hương thiên vị wa' ! toàn gọi mấy đứa hôm trước đi học lên bảng! còn mấy đứa điểm kém thì ko gọi!
à ! hôm nay cô quảng cáo cái trại hè ở trường hay quá! giá lại rẻ! lớp ta có ai đi ko? nếu đông đông thì tớ cũng đi!!!!

Lê Cương đã viết:
thứ 3!!!
Cô Kiều Hương thiên vị wa' ! toàn gọi mấy đứa hôm trước đi học lên bảng! còn mấy đứa điểm kém thì ko gọi!
à ! hôm nay cô quảng cáo cái trại hè ở trường hay quá! giá lại rẻ! lớp ta có ai đi ko? nếu đông đông thì tớ cũng đi!!!!
trại hè gì thế ông??? :-/
Thế hôm nọ ông bùng sao mà hôm nay không lên bảng được????

Lê Cương đã viết:
ơ ! vô duyên chưa kìa ! anh Hải có bảo anh trai em đâu!
đang nói đến anh Anh Cương! Anh Cương mới ngoan! còn Lê Cương ko ngoan!!
ko biết gì cứ bon chen !!!!!
..... ơ ...... khong biết thì nhầm chứ sao ....... đấy mà gọi là bon chen ...... tại anh HẢi không nói rõ chứ bộ ........ dù sao thì anh hai cũng không ngoan ........chỉ cần thế là đủ .........:)) ....... ghét nhất anh hai.......:(( ....

....... à .... mà hình như hôm trước em nhờ con bạn lên T2 gọi anh Cương ....... có anh nào bảo " lớp này có 5Cương , thế em hỏi Cương nào ???....... C cao C thấp C béo C gầy ......???......." ....... làm nó sợ khiếp con trai T2 ........:)) ...... hình như đấy là anh Nghĩa nói thì phải ???.......:))

Chỉnh sửa lần cuối:
tất nhiên cô phải ưu tiên những đứa chăm chỉ học hành rồi!
mà thầy Sảng dạy chán bỏ xừ! tao quý cô dạy Anh hơn

Tao nghĩ Hằng là đứa duy nhất trong lớp quí cô KH :D
Có bé nào đi trại hè không ???
Lên đây khai báo cho anh em còn biết mặt

Hà hà, hôm wa được con 10 anh ~~> bắt đầu quý bà KH.
Còn mr Sảng thì quý từ khi sang HK 2 rồi :))

hic hic! mấy thằng này sướng thật, được cô gọi lên bảng, ăn toàn 10!
hic hic! thứ 7 kt 1 tiết rồi! hi vọng được tầm 6!!!

hôm nay thứ tư, 3 tiết ! hehehe! hôm nay có vẻ như cả lớp làm được bài kt 2 tiết lượng!, hehe, bọn em chép mấy đứa ngồi xung quanh cũng làm được hết! mọi người thế nào! MR Việt trông cũng dễ, chép bài dễ!
mấy thằng bùng hôm nay phải kiểm tra 1 mình ! chết bọn nó đi! bài dài lắm! em chép liên tục mơi đủ thời gian!!

To EM GÁI:
à ! mà nhắc nhở em gái! có ghét anh gì thì ghét thoải mái! nhưng sao cứ nói oang oang ở trong topic T2 thế! mọi người lại nghĩ anh xấu xa !! , mà anh hư hay ko chắc chắn mấy anh chị T2 phải biết chứ!
hic hic , mới nói có mấy câu mà đã giận anh thế sao!!!!

...... vài câu >???...... 1 câu thì có ..... nhưng mà câu đấy tức bỏ xừ ......ai mà chịu được cơ chứ ...... nói linh ta linh tinh ...... làm em ức chết đi được ....... :(( ...... may mà em không thu dai lắm đấy ........:D...... không thì anh hai chết với em .........:D .......
.....
....... trại hè trên kia là trại gì vậy mọi người ????...... nghe lạ quá ???.......

nghịch lý quá!
lớp ta thật là kì cục! kể ra sau khi thi học kì bùng nhiều đã đành, đằng này còn 2 tuần nữa là thi, sao lớp mình bùng đông thế! hôm nay, 2 tiết văn 8 ng` bùng, 2 tiết lý 6 bạn bùng, làm thầy Lý tự ái nói " năm sau chưa chắc đã dậy lớp mình nữa!!!

thằng Thành Trung câu bài ít thôi!
post gì thì cho nó tử tế! dài dài 1 chút!!!
hạn chế câu bài chat chit!!!

hic hic! hôm nay giờ sử bùng đông ko chịu được! cô gọi ai lên bảng thì đều vắng!!

Thằng Cương câu bài khiếp khủng lên đến nghìn hai rồi mà còn quay lại đá anh em

Giờ Sử toàn mấy thằng lần trước nghỉ buổi kiểm tra 15' nên thiếu điểm hôm nay tụi nó lại bùng ,cô gọi lên không có là chuyện đương nhiên ...Chú Cương lần sau post bài cho cẩn thận tránh gây hiểu nhầm ./

thông cảm cho anh em 1 tí , lúc nãy vội đi tập CD nên viết hơi sơ sài!
thì đại khái hôm nay trả bài, có mấy đứa ko có điểm, cô gọi lên bảng đứa nào, thì đứa ý vắng luôn!!!
cô dọa sẽ ko tổng kết điểm nữa!!!!! chết bọn nó đi, đi đêm lắm có ngày gặp ma!!!

Mai kiểm tra Anh 1 tiết !! sợ quá!!!

Ôn đi con ........ không ôn có ngày chết ....... hé hé hé ....... công nhận tao cũng tim đập chân run

hey hey !!nè ông bảo ai là con vậy!
ăn nói cẩn thận đấy!! b-( mk!, học lớp nào mà bon chen ghê thế ! MK !

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Đặng Tuấn Anh ăn nói cho nó đầy đủ câu cú nhé ko anh em quây như hồi bọn lý nó đánh ông đấy.
Tim đập chân run , hix , ngồi cuối sướng vật , mà lại có thằng Hải Hoàng rùi .Nhưng nói chung lả chắc quay khó đấy .
Đặng ơi , mày dùng nick ah? ghi béng là toán 2 đi còn giấu giấu giếm giếm .:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên