T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lịch sử toán 2 hôm nay đi học quá đầy đủ! ko thiếu mống nào!
mà em Thủy hôm nay có biết ai ném bạn em giờ ra chơi ko? có gì hối lộ chị chị sẽ nói cho!

chà chà lâu lắm rồi lớp ta lại đi học đầy đủ như hôm nay!!!
vui quá!!! , à dạo này thầy Văn chấm điểm rẻ nhỉ , kiểm tra gì mà toàn 8 với 9 , đã thế có đứa được 10 , hì thấp nhất là 7!!!

Học thầy Sảng sướng nhất là cho điểm Văn rất rẻ
Như ông Ngọc Anh hồi lớp 10 ,vừa nhìn cái chữ tao đã cho 4 rùi :((
May mà năm nay Mr Sảng dạy mới được học sinh giỏi :D

chú Tuấn Anh có cái avatar mới ! ai thế ! tao ko tin là em mày đâu, vì mày ko có em, thôi khai đi, ng` yêu mới hả!!!!

hic hic! hôm nay cô Kiều Hương gọi từng đứa từ dốt đến giỏi lên bảng ! rồi cô cứ bảo điểm phẩy thực của từng đứa nào là 3 phảy , 5 phảy , 6,5 , ...vvv! lúc nào cô cũng bảo là bài dành cho học sinh lớp 7,thế mà sao khó thế! :D :D :D :D
rồi đến tiết Hóa , mấy thằng Nhật Anh bị ông hóa soi ghê quá!! suýt nữa bị đuổi ra khỏi lớp, !!!
hôm nay bạn Quỳnh bị ai đấy ném mắn tôm vào ng` , hiền giờ chưa tìm được thủ phạm??????

hic hic! hôm nay thứ tư cũng giống như thứ tư tuần trước , kiểm tra 2 tiết toán! chỉ khác 1 cái hôm nay cả lớp có vẻ ko làm được bài!! ko biết các bạn khác thế nào chứ tui thấy hôm nay xung quanh tui có vẻ làm chán lắm, về phần tui cao nhất là 5 !!! :D :D :D!!!!!

Tôi cũng thế , cao nhất là 5 , mà toàn là bài thày ra rồi mới cú .Chắc thi học kì phải cố lắm đây :(( .Mong sao thứ 6 kiểm tra đại sẽ đạt kết quả tốt .Eo ơi , thứ 6 thu thực hành địa , thứ 7 kiểm tra anh , sinh , hóa (2 môn 1 tiết).Em tự tử mất (em treo cổ lên cây hành tự tử đây !):((

Dạo này lớp mình KT nhiều thật!!! |-)
Chắc tuần này ai cũng bân rộn lắm đây!!!!!
Mấy ông bà làm bài tốt nhé!!!! ;) (để còn lấy may cho kì thi hk sắp tới!!!):D

làm gì mà khiếp thế! bọn tui ngồi dưới cực kì thoải mái, kiểm tra thi cũng măc kệ!he!he! sướng thế! Thằng Đặng và thằng Kurt quay phim chụp ảnh giỏi lắm! cả thằn Lâm Tùng nữa chứ! tui với con Đậu chỉ có trách nhiệm cung cấp tài liệu thôi!

Có lần Hằng cũng tự tay quay Văn và bị bắt 3 lần là gì :D

Tuấn Anh ai lại nói bạn Hằng thế bao h!
thế này bạn ý còn tâm chí đâu để làm văn 2 tiết nữa!!!

này, này! chuyện này thì chỉ nội bộ lớp biết thôi chứ, sao lại trắng trợn công khai trước bàn dân thiên hạ thế hả?
Mà tôi có tệ nạn gì đâu mà chẳng qua là phải biết thích nghi với hoàn cảnh thôi!hì!hì! mà cái chỗ của ông Cương với ông Tuấn Anh thì trong sạch cái nỗi gì! còn kinh khủng hơn chỗ tôi gấp vạn lần

sao vắng vẻ thế này, toàn Cương với Duy béo thế thôi a, vậy thì còn gì là vui chứ, bọn lơp mình ít khi vào nhỉ
sao bọn mày không lập trang khác nói chuyện mấy đứa cho vui

Dung kia , quên mất tôi ah ? Con gái lớp mình vào nhiều thế còn gì ?he he he , sao mình đi đến đâu người khác cũng lít nhít theo thế nhỉ ?:))

hic hic ! ai cũng nghĩ ít người lên, nhưng thực ra đông phết !
để tớ thử điểm qua nhé:
con gái thì có: Dung , Hằng , Ngọc , Linh, Trang , Hạnh (thỉnh thoảng bon chen 1 câu) , còn ai ko nhỉ ??
con trai thì có : Đặng T A, Ng~ T A , tui , Duy , Giang , Hải , Nghĩa , Triều , TT Tùng ( cái thằng này hay nói bậy nên bị treo nick :)) ) , Tùng trề , Trung AT , còn ai ko nhỉ !
cũng đông phết đấy chứ!!!

Hôm nay làm kiểm tra Toán 2 tiết căng wóa ...:-B
Làm xong cảm tưởng như nổ mek cả đầu ...hic hic ...b-(
Có bé nào cùng hoàn cảnh không ??? :-|

uh mấy hôm nay kiểm tra Toán cứ phải gọi là mệt quá!
chép lia lịa chẳng biết đúng hay sai! đã thế lại sắp thi học kì nữa chứ! mệt quá !
thôi cố thi cho xong rồi chới xả láng! mà thi xong lớp mình nên tổ chức đi đâu chơi đi!
rủ thêm mấy lớp ngoài nữa!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên