T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 5 tuần sau mới chết ..không biet sẽ mấy điểm ! .... Lớp mình như thế từ lâu rồi ..chúng mày không biết thi thôi ! Tao ngồi 1 mình chán không chụi được !

Thúy Hằng đã viết:
lịch sử toán 2 hôm nay đi học quá đầy đủ! ko thiếu mống nào!
mà em Thủy hôm nay có biết ai ném bạn em giờ ra chơi ko? có gì hối lộ chị chị sẽ nói cho!

....... ai thế hả chị >???...... mà ném đứa nào cơ ???...... em cũng không biết là ném lúc nào nữa....... chị nhắc lại chính xác thời gian địa điểm nhé ......... mà em nghi anh Nghĩa có dính dáng tới vụ này .......:-? ......chuyên gia mà ........:D

Thúy Hằng đã viết:
làm gì mà khiếp thế! bọn tui ngồi dưới cực kì thoải mái, kiểm tra thi cũng măc kệ!he!he! sướng thế! Thằng Đặng và thằng Kurt quay phim chụp ảnh giỏi lắm! cả thằn Lâm Tùng nữa chứ! tui với con Đậu chỉ có trách nhiệm cung cấp tài liệu thôi!

..... lớp chị có người tên là Lâm Tùng à ...... nghe ngộ quá ...... vì em mới chỉ có thằng bạn tên là Uông Tùng Lâm chứ lâm Tùng thì mới nghe lần đầu ........ :)) ......

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Tao thất vọng khi có 1 thằng hay bùng tiết lại còn chửi bậy ngu như thằng 6 này ! Lock nhanh nhanh hộ cái !
MÀY ĐƯỢC ĐẤY

NHẤT LÀ THẰNG CƯƠNG VỚI THẰNG LỌ CON
MAI ĐẾN LỚP , À QUÊN, THỨ HAI ĐẾN LỚP BỌN MÀY SẼ BỊ TAO b-( MẤY PHÁT
CỨ CHỜ ĐẤY

Lâm Tùng đâu có bùng ..anh ý lên bàn 1 ngồi ! chơi không !
Thằng Tùng kia thì làm gì được anh em .... tao với Cương thì mày chết !

các bạn hạn chế câu bài 1 chút đi!!

tui viết Nhật kí nha!!!
hôm nay thứ 2, 19/4/04 ! ngày thi đầu tiên! hôm nay thi GDCD , cứ tưởng như mọi khi thầy việt coi kiểm tra dễ , ai ngờ hôm nay coi khiếp ko chịu được!! may đuợc cái đề ít lí thuyết toàn câu hỏi suy nghĩ nên bịa cũng đủ sống!! thế này hôm tới thi địa phải học thui!!
giờ ra chơi 20' , bé Nghĩa choảng nhau với thằng Định A2, may ko sao, chỉ bị rách 1 chút cái áo 1 triệu 2 :D ! thằng Định bị chẩy máu mũi!!
giờ văn ,học chán quá, --> vẫn có đứa bùng ,

Hôm nay ặc ặc ...
chết sặc c.....ư.......t
Thầy Việt ặc ặc .....không ngờ
Dã man quá
Tình trạng như này cứ tiếp diễn vào mấy hôm sau thì chết mất thôi

1 sự kiện nữa , hôm nay thầy Việt làm rất căng vấn đề mặc đồng phục! hôm nay một loạt nam sinh mặc ko đúng quy định đã phải đứng lên ! cả những nhân tố như Ngọc Khánh , Việt Hoàng cũng bị đứng lên làm người mẫu :)) !
hôm nay định hỏi chỗ thằng NHẬT Anh may quần ở đâu để may chơi bóng rổ cho nó tiện nhưng thấy nó bị thế này , em sợ quá ! may kiểu ngoan ngoãn vậy :((

Tao không hiểu làm sao mà quần màu đen cũng không được ! Chỉ tại thằng Nhật Anh thôi ,nếu không thì tao cũng không làm sao hết cả .... nó mặc thế chết anh em .... Tao không có quần vải ..không biết thứ 4 thế nào mày ạ !
Thứ 6 thi Địa ...Việt mà trông kiểu này thì chết mày ạ ...không có vở gì thì chết không cơ chứ !

Thúy Hằng đã viết:
em ko nhớ thì thôi vậy, nhưng dù sao em cũng đoán đúng là có liên quan đến anh Nghĩa!

............ thì anh Nghĩa vốn chẳng có việc gì làm ......... nên mới đành ném phấn ......... khổ thân ....... không cưa được television nên mới ra nông nỗi đó ấy mà ........ khổ thân .......... :D ...........

....uuuuuiiiiiiiii ....z.z.z.zzzzzzzzz chào chúng mày....cuối cùng tao cũng đã trở về cái xác của tao rồi....sdf.sdfg.adg.df. sdf.gs.d.sd

rất hoan nghênh mày trở lại , nhớ từ nay ko đựợc nói bậy nghe rõ chưa!
còn vì sao thì mày biết cả rùi đấy!

Sao mày cứ nói mãi mấy cái đấy thế Cương ...giờ tao còn tâm trí đâu mà chửi với chả bậy

Sao mày cứ nói mãi mấy cái đấy thế Cương ...giờ tao còn tâm trí đâu mà chửi với chả bậy...:(

tao chỉ nói thế thôi!!
viết nhật kí lớp típ nha ;) !
hôm nay , thứ 3 , 20/4 , hic hic ,hôm nay ko thi môn nào cả ! nhưng trời hôm nay nóng quá , cả lớp ai cũng mệt! 2 tiết đầu mrs Kiều Hương cho làm bài tập , buồn ngủ cực kì, 2 tiết sau thì chẳng ai muốn học vì GDCD thi rùi còn Sinh thì học bài mới, ! giờ Hóa thực hành thì nhốn nháo hết cả lên , lộn xộn cực kì !!
ngày mai thi sử chúc các bạn thi tốt nha ;) !

Quên mất còn mẩu truyện hài hôm thứ 2 ...:mrgreen:

(Không nhớ đoạn này lúc nào)
Lớp mình mỗi bạn góp tiền vào mua áo cho bạn Nghĩa ,bạn ý bảo có mỗi 1 cái áo đồng phục nhưng bị rách ,nên hôm nay mặc sai đồng phục ...
Lớp xôn xao :Áo ngoài kia bây giờ chỉ 17 nghìn thôi thầy ạ
Nhật Anh :Lên Lạng Sơn có 7 nghìn thôi thầy ạ
Thầy :Cái áo kiểu anh này chỉ khoảng 20 nghìn thôi ...

Đang nói chê trách về chuyện đồng phục ,bỗng thầy Việt nói :
Anh nhà thầy sống bên Mĩ bảo những bọn tể tế cũng ăn mặc rất bình thường ,chỉ có những bọn lang thang đầu đường mới ăn mặc kiểu thế này (giống Nhật Anh) ,nó gọi là bọn Hippi :mrgreen:
Tiếp đó :
Anh nhà thầy cũng mua cho thầy 1 cái quần 70 đô ,cũng là tiền của thầy cả ,trông cũng có khác gì quần của mình đâu ...(ặc ặc ... 8-} )

Rồi thầy Việt tiếp tục :
Hôm trước lớp mình tặng thầy cái áo màu xanh ,thầy mặc được 1 lần ,chọn mãi mà không thấy cái quần nào hợp màu :)) ,khó quá ...(hết chỗ nói ) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên