T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nội quy của T2 trên HAO :
Không chửi bậy , văng tục ....
Không câu bài ,không chat chít linh tinh !
Không được làm mất lòng bạn gái T2 và trên HAO nói chung !

Còn nữa các bác nghĩ hộ cái !

luật thì hay lắm!
nhưng mày vừa làm mất lòng các bạn nữ lớp khắc ở topic bên kia kìa!!
xấu mặt T2!!!

Đấy là nói sự thật thôi ! Mày để người khác nói thế à !

biết là thế nhưng mày post thế chẳng khác gì khẳng định lời của bạn gì gì đó lớp A2 là sự thật!!

Thằng Hải lần sau đừng có chấp đàn bà thế chứ!!Miẹ,nó post mỗi 2 dòng mà mày re lại loi them bn thứ vớ vẩn zo!!!
Khửa khửa??Nhưng mà xét cho cùng lớp tao ngoan hơn lớp mày nhỉ???Tao là 1 vd nè

anh Hải lòng tự trọng cao quá ....... còn anh hai lòng tự trọng bé bằng ngón tay ........... người đấm ..... người xoa ........thôi thì bỏ qua đi ....... chuyện không đáng kể ....... vả lại nghe anh Bảo nói cũng chí lý kìa ...... không nên chấp đàn bà .........:D ....... ( chỉ chí lý câu đầu thôi ..... câu sau thì còn phải xét .........:D .......)

Tôi thấy mấy ông hơi bị đề cao lớp mình đấy
bùng học thì đến 9/10
học thì toàn thằng ngu
lười
làm sao thi HSG có giải được?
chỉ có mỗi thằng PHƯƠNG NAM thôi
với cả may ra chỉ có tao(nếu tao di thi :)) :)) )

Công nhận hôm nay mình post bài hay thật =D> :)>-

thôi ông Tùng six bốc phét ít thôi bùng học vào loại nhiều nhất lớp mà to mồm!!!
tao đây mới đen , chưa bao giờ bùng học thế mà hôm trước bùng mỗi 2 hôm thế là bị trừ 40 điểm, hạnh kiểm khá luôn! bất công vãi!!!!!

đời vốn vẫn bất công thế mà anh hai .......
...... hôm trước lên tầng 4 thấy mấy anh chơi cái trò ........ không thể chấp nhận được ....... thô bỉ wá..........:-?

chơi trò gì hả em ??
hé anh trai có bao giờ chời trò gì thô bỉ đâu! mà có thì cũng ko nhớ được !!
em thử nói ngày giờ đi! may ra còn nhớ được đôi chút!!!

hôm nay mọi nguời làm tiếng anh thế nào ? em tính kĩ rồi bài này cao nhất là 5,5 , nhục quá !!!
miẹ ! cú quá ! hôm nay trả bài kiểm tra nào tui cũng kém điểm bọn xung quanh!!!!!!
đời bất công quá!!!!!!!

Làm 3 bài kiểm tra ,bài nào cũng 8 thất vọng quá ... :((

miẹ 8 là tốt rồi than gì nữa!!!!

hê hê! hôm nay được nghỉ cả 3 tiết ! sướng quá! lớp mình có ai học tiết 3 ko?
thấy mấy đứa bảo tiết 3 vẫn phải học! đỡ phải kiểm tra Lý
mai vừa học lý vừa học văn! mệt quá!!

Học cái giề mà học , hôm thứ tư tôi , P.Nam , Vũ , Trần Huy Hoàng và Như ở lớp đến 3 h chiều mà có ai đến dạy đâu .Lúc đấy thầy vẫn chơi bia dưới phòng tập ấy . Đừng dọa người khác nhé . :shy:
Kết quả thi HSG lớp mình thật là shock , thật là shock ,ko bao giờ tưởng tượng nổi . Tạm biệt kì thi HSG cuối cùng của chúng ta đi là vừa .Năm sau chắc chẳng ai thi HSG TP nữa đâu .Thế nào , bà con làm bài Lý tốt chứ ?

bài LÝ thì tốt ! làm cũng được! may ra >8 điểm !
nhưng mà các bác ời! em tiếc đợt thi học sinh giỏi vừa rồi quá!! vừa tiếc cho lớp , vừa tiếc cho bản thân !!! hic hic !! lớp mình hi vọng anh Ng~ Thanh Tùng được cái giải Toán !!! mạc dù cái tin này cũng shock ko kém việc điểm lớp ta kém như vậy !!!!
lúc này chỉ tiếc giá mà mình ôn thi kĩ hơn có phải điêm cao hơn rồi ko ??
:( :( :( :( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

thế lớp T2 thi học sinh giỏi thê thảm lắm ạ .......buồn nhẩy ...... anh hai thi Địa bao nhiêu điểm thế ....... hôm qua đông quá chẳng kịp xem cái gì .........:D

Thi buồn cười mỗi vụ hơn điểm mấy đứa Anh2 và Trung Anh thế đạt chỉ tiêu lắm rồi :))
Mặc dù rất tiếc sau 2 năm thi thố nhưng chả được cái đếch gì ...:((

thông tin cực vui cho những ai thi ko tốt năm nay!!
vào lớp 12 chúng ta vẫn có kì thi thành phố nhưng để chọn ra đội tuyển thi quốc gia !!
chúng ta vẫn còn nhiều hi vọng !! vui lên đi!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên