T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai cả lớp bùng tập thể đi !!!!
ai đồng ý giơ tay lên nào!!!!!!

chẳng cần nói,chúng nó chuẩn bị hết đơn xin phép rồi

Oi troi cac anh chi ôii, bay gio em moi vao dc de post bai, tuc gan chet! MA sao chang thay dua con gai nao tren nay het vay!!!!!!!!!

Online T2 hay qua nhỉ không lên có khác !
T2 chúng ta hãy nói năng có văn hóa đi ,tử lâu tui muốn thế rồi nhưng không có ai hưởng ứng cả ...nay có nhiều bạn nữ nên đề nghị ai đấy làm bản cam kết đi ! Mọi người cùng thực hiện !

ý kiến bạn Hải vừa khít tớ!
T2 online đông rồi! mọi người hãy làm 1 cái gì đó hay hay 1chút!!! chúng ta hãy lên topic này để tâm sự , tán gẫu về 1 số sự kiện diễn ra liên quan đến lớp T2 nhé!!!
yêu cầu post nghiêm túc, ko nói bậy, hạn chế chat chit!!!

sự kiện đầu tiên là việc đi thi HSG thành phố , 3/4 lớp tham dự kì thi này hi vọng 1/5 sẽ đoạt giải!
sự kiện thứ 2 là việc đang gây xôn xao dư luận! mời các bạn vào topic bên để biết rõ : "ai xứng đáng là bad boy của khối 11 " sở dĩ chúng ta bàn bạc về việc này bởi vì việc này có liên quan đến lớp 11 T2 cụ thể là bé Nhật Anh lớp ta!!
các bạn có suy nghĩ gì về 2 sự kiện này!!!!!!

Hic! Hải làm cho tớ có cách nhìn khác hẳn về T2 rồi!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Em Thủy ơi,chị nói giống nhau với cả hợp nhau là nói 2 anh em chị chứ nói gì anh em em đâu.Em mà giống anh trai em thì coi như đời em như nhân vật cô gái trong bài Gánh nước đêm rồi

nhưng tiếc là em chưa được học bài này ....... nghe chị nói có vẻ thê thảm quá nhỉ ........ anh C hư lắm hả chị ........ chị giới thiệu vài nét tiêu biểu đi ......... :D

Lê Cương đã viết:
sự kiện đầu tiên là việc đi thi HSG thành phố , 3/4 lớp tham dự kì thi này hi vọng 1/5 sẽ đoạt giải!
sự kiện thứ 2 là việc đang gây xôn xao dư luận! mời các bạn vào topic bên để biết rõ : "ai xứng đáng là bad boy của khối 11 " sở dĩ chúng ta bàn bạc về việc này bởi vì việc này có liên quan đến lớp 11 T2 cụ thể là bé Nhật Anh lớp ta!!
các bạn có suy nghĩ gì về 2 sự kiện này!!!!!!

sự kiện đầu ...... sao anh hai lại đánh giá thấp lớp anh thế ???...... hay đó là sự thật nhẩy ....... :D....... anh hai cố giật cái giả Địa cho lớp Địa lác mắt nhá ........:D

còn sự kiện thứ 2 ...... thì chắc không phận sự miễn bàn .......:D

Thứ nhất,lớp ta chỉ có 22 đứa thi HSG thành phố thôi,hi vọng khoảng 6 đứa trở lên đạt giải khúc khích trở lên
Thứ 2 ,Nhật Anh như thế nào thì phải hỏi Trâm ;;) ,nhưng chỉ vì 1 sự việc thôi mà bình chọn rồi cho lên bàn dân thiên hạ thế thì đúng là ko hay ho cho lắm .Có thể nói bạn gái này rất chi là thâm .Nếu bạn mách giáo viên thì chỉ bị bản kiểm điểm là xong,nhưng bạn lại đưa lên diễn đàn chung thế này quả thật là 1 cách rất hay để cho cả khối,cả trường biết về T2 với hình ảnh đánh đồng là lớp này quá mất dạy.Mặt khác ,khi cãi nhau,bất đồng ý kiến thì tớ đã đc quen với cách là nói thẳng 2 mặt 1 nhời .Ko thể lên 4rum để nói xấu nhau vì Nhật Anh ko có nick trong HAO.Việc này chẳng khác gì làm cho bạn ấy ko có khả năng tự thanh minh,giải thích hay nhận lỗi cả :) .Chắc sau khi hết tức giận thì bạn gái trên sẽ nghĩ lại .
Tuy nhiên nói qua cũng phải nói lại,nếu đúng Nhật Anh làm như vậy thì quả thật ko chấp nhận nổi (-mầm mống của tư tương gia trưởng với vợ con sau này ,e hèm e hèm B-) -) với cả lí do thì..chắc là có lửa thì mới có khói chứ :| .Phải là tớ thì đứa nào uýnh tớ tớ uýnh lại luôn(tỉ lệ cả lũ bọn tớ chọi địch),ko có dây dưa hận thù rồi đi _ _ lung tung.....,cái kiểu nhỏ mọn rất chi là 0+ .Úi sợ quá,ko khéo thứ 2 đến các bạn lớp Trung quây mình mất :-s
Chết chửa,mình lại viết dài rồi,can tội disconnect mạng rồi mới reply nên lần nào cũng dài,bà con thông cảm .

Chỉnh sửa lần cuối:
À hôm nay đến tiết thể dục lớp còn 12 đứa và 4 đứa con gái bùng tiết sử rồi quay lại là 16 đứa .
Hôm nay đọc đơn xin phép của Hạnh mới biết bạn nghỉ hôm truớc để đi phỏng vấn du học .Có đúng là đơn thật ko?Hạnh định đi du học thật à ? :(( ,thế ai làm lớp trưởng thay bạn bây giờ ?Phải nói Hạnh là 1 lớp trưởng rất chi là thoải mái dễ chịu , vô tư vô tâm :)) ,vui vẻ phết. Thày Việt cũng ko biết nên hỏi tôi nhưng tôi còn tịt hơn .
Nhìn lịch sử các lớp trường mình thì các anh chị dứt áo ra đi toàn vào cuối năm lớp 11 .Mong là tớ vừa phao tin đồn nhảm .
20/3 vừa biết là bị lừa về chuyện này , tức quá chúng mày ạ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
post hay lắm !
hic hic! mai thi địa!! dài ko chịu được ----> ko học---> điểm kém --> ko có giải gì--> :((!!!!!
nhưng tiếc là em chưa được học bài này ....... nghe chị nói có vẻ thê thảm quá nhỉ ........ anh C hư lắm hả chị ........ chị giới thiệu vài nét tiêu biểu đi .........
anh của em thì hư rồi! hư nhất lớp luôn đâu có ngoan được như chị Ngọc đây!!!!!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Hôm nay đọc đơn xin phép của Hạnh mới biết bạn nghỉ hôm truớc để đi phỏng vấn du học .Có đúng là đơn thật ko?Hạnh định đi du học thật à ? :(( ,thế ai làm lớp trưởng thay bạn bây giờ ?Phải nói Hạnh là 1 lớp trưởng rất chi là thoải mái dễ chịu , vô tư vô tâm :)) ,vui vẻ phết. Thày Việt cũng ko biết nên hỏi tôi nhưng tôi còn tịt hơn .
Nhìn lịch sử các lớp trường mình thì các anh chị dứt áo ra đi toàn vào cuối năm lớp 11 .Mong là tớ vừa phao tin đồn nhảm .

Kể cũng phải thôi ....với thời buổi bây giờ đi du học như đi chợ thế này con Hạnh nó đi cũng phải ...
Nếu nó ở lại ,thì sẽ như thế nào ???Nó sẽ đỗ đại học được không với cái tình trạng học hành thế này ???
Và đi du học là một giải pháp hết sức hợp lý :D

chị Hạnh đi du học ở đâu thế hả chị Ngọc ....... nếu mà đi Anh học thì đi cùng em luôn nhé ........:D........
..... anh NA ném đá thì dã man quá ...... nhưng mà nên hỏi xem cục đá to bằng nào ???........ :eek: ........ nhưng ........
..... lần trước em bị ném phấn ...... à không ..... đúng hơn là bị bắn phấn ........ đau dã man ..... nhưng mà không thấy tức ..... chỉ thấy đau thôi .......:D :(( ...... lần đấy hình như anh Hải bắn hả ...... anh Hải cũng dã man không kém đâu ........ :((

Chị mới chỉ biết là đi phỏng vấn thôi,còn thì...
Hôm nay tình hình làm bài Địa của lớp đều tốt , có thể nói là trúng tủ \:D/
Toán thì hơi bi đát hơn nhưng nghe nói HTrung làm đc 3/4 bài .
Anh văn có thể nói là lớp ta chắc sẽ có bạn Tùng trề và Trang ,Hải Hoàng là làm tốt , đừng hỏi thêm . >:)

thế còn chị ???.......... em nghe nói anh hai làm địa cũng tốt đấy .......:D

hôm nay được anh G cho nick chị HẠnh........ chat sướng ơi là sướng ....... chị lớp trưởng T2 mát tính thế không biết ........ :D ........ chị ý rủ em hôm nào đi ăn chè đấy ....... có ai muốn đi cũng không ........ chị hằng bảo là " vô tư đi ".......... đấy mới là vấn đề ........:D

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại Hằng ở đây! Hằng làm lớp trưởng bao giờ !
em gái nhầm to rồi! đó là chị Hạnh lợn , lớp trưởng lớp trưởng lớp anh!
mà cái Hạnh có đi du học đâu mà cứ tung tin đồn nhảm! nó đi phỏng vấn du học ở hàng net ý!!
year!! hôm nay làm bài tốt phết! tuy nhiên viết hơn lan man, sang luôn tờ thứ 3! thế mà vẫn chưa làm xong !phòng tớ thi địa thì có 5 ng` học lớp T2 trong đó Cương, Duy , PHương Anh, Nhật Anh ngồi liền kề nhau,--> trao đổi suốt ngày!
cũng trong phòng tớ chứng kiến kỷ lục của lớp 11 T2 ,
kỷ lục thứ nhất 8h phát đề , 8h 5' thấy Nhật Nam còn đi tìm phòng thi!
thứ 2 thời gian làm bài 120 ' nhưng Nhật Anh làm hết bài thi trong vòng 71' !!!!!
còn nhiều kỷ lục nữa ko kể hết! ( hình như cũng phải kể kỉ lục mình là người xin giấy thứ 2 ở phòng chứ nhỉ! )

Ơ hơ , biết đâu đấy , tại nó làm đơn xin phép rởm ấy mà .Eo ơi thằng Cương sướng thế , phòng toàn lớp mình thế thích bỏ xừ :(( , chẳng bù với tôi ngồi cách con Nhung cả dãy , mà lại gặp phải bác giám thị cứng quá , vào lớp đã bị mắng vì ko chào rồi .Cả phòng tiệt là con gái .Đi thi xong định đi ăn ốc Chu mà ko đc vì muộn quá đành về trường ăn chè với Nhung và Dung .Thôi , bước tiếp theo là cầu mong sao chấm thi ngon ngon 1 chút .Năm ngoái cũng làm hết mà tao vẫn có đc đến 10 điểm đâu hả Cương ? :((
Thôi, lại còn tuần tới kiểm tra Lý , Anh, Toán , mệt quá .Xả hơi nốt hôm nay đã .Với cả tao sửa bài về Hạnh đây.

Hữu Trung lớp mình chắc được giải Toán tận 15 điểm (làm được 3 bài nhưng chư có kết quả chính thức !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên