T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: T2-Nhắn tìm đồng loại

nhưng đây là tại ốm đột xuất mà ......em tưởng có phép sau cũng được .....sao mà chết được .......anh Hải dọa gì mà kinh thế .....:D

To Trung : tao không biết là gọi cho mày giờ nào hay la gọi bừa ....Hôm truớc mày không ở nhà vui thi cũng vui nhung không vui lám ....Thang H Anh nghĩ ra cái trò vô ý đấy giết hết anh em T2 thế là bị tẩn cho 1 trận nên thân .... Mấy hôm nữa tao up ảnh lên cho xem hay phết ! Có 2 cai ảnh con gái ở trrong mục tranh ảnh ý ! vào xem !

Tặng ông Giang !

mày nói đùa hay thật đấy!
mà chẳng sao! tao nghỉ do ốm chứ có bùng đâu mà sợ! cùng lắm là trừ 20 điểm!

Thằng Hải Dớ kia , sao mày tặng cho mỗi thằng Giang ko dzay!!!!!!!!!

hôm trước T2 có bánh ga tô to quá .......... không biết đây là sáng kiến của ai ........... cho em hỏi ..........bao nhiêu tiền cái bánh đấy vậy ???.........:D

Anh Hải dạy em cách post ảnh lên cái ........ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh em T2 ở đây đông dữ dội. ^^
Còn cái bánh là nhặt được đấy em ạ, nhặt trong cửa hàng ^^

Kinh day,kinh day.....lop minh phong trao,phong trao!!!!!Thang HA nghi ra tro cua no gi the(co' keo no len day de,....de co'n co anh co em)????ke de.Ma tao thay trong anh lop minh co cai banh ngon nhi?????
To hai:mie......hom qua may goi cho bo may luc 4h sang....dang ngu....lan sau cu tam dem o VN thi goi...bao thang dung goi dien de....de anh em con biet tinh hinh o nha'

em hỏi nhá ......... hôm đi Cúc Phương ......... có đúng là anh Cương chạy vào phòng mấy chị thay đồ ..... rồi bị bác bảo vệ đuổi không ạ ???........ em không biết là có đúng không ........... mọi người giải đáp hộ cái ........:D

cái con bé này! nhóc lấy thông tin linh tinh này ở đâu vậy! anh đảm bảo đấy ko phải sự thật đâu!
hình như hôm đó bọn mình chỉ đập cửa phòng bọn con gái xong chay thôi nhỉ!

thôi ..... cho em xin lỗi ..... tại anh Trề nói chứ bộ .... anh ấy bảo chắc 150% ..... nên .......:D.....

à ..... khối 11 không biết có ai muốn đi du học bên ANh không ???.... em có thừa 1 bộ hồ sơ trường Maschester ....ai muốn đi thì bảo em em đưa cho .... đi cùng với em cho zui ......:D

ko biết thằng chó nào nói cho em Thủy thông tin này nhưng anh đảm bảo cái thằng đó chiều nay sẽ bị ô tô đâm chết vì sai sự thật!
còn nếu đó là sự thật thì chiều nay anh sẽ chết vì bị xe tải đâm !!
tao mà biết thằng nào lớp T2 nói linh tinh chuyện này! tao thề sẽ ko tha cho thằng đó đâu! bọn mày nhớ đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế thì vĩnh biệt thằng Cương rồi :mrgreen:

Tao chỉ nhớ mãi quả con Hằng và con ...(không nhớ) trông như lesbian í :D

Ảnh không đỉnh lắm khi nào tui tìm cái khác cho cả nhà ! nhưng không biết thế nào !
Anh không biết làm thế nào dạy cho em nhất lại trình kém như em !

Cái ava của mày trông ngộ wa Hải nhể ! Kiếm cho tao 1 cái đi!

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Thế thì vĩnh biệt thằng Cương rồi :mrgreen:
Tao chỉ nhớ mãi quả con Hằng và con ...(không nhớ) trông như lesbian í :D
vĩnh biệt là thế nào! tao vẫn sờ sờ đây nè!
hôm đấy mày cũng đi cùng tao còn gì!

hôm nay lớp cứ phải gọi là vãi đông đứa bùng!
bọn ở lớp bảo các thầy cô là lớp có dịch cúm! các thầy cô tin sái cổ vì trong lớp toàn nghe thấy tiếng ho!

Lớp ta vui nhỉ ,rất có tinh thần đồng đội :D

mie! thằng Hải đíu up ảnh gì cả! up đi anh em còn xem! chờ mày chắc phải đến năm sau!

cám ơn cu Hải nha! up gần 100 cái có thấy mệt ko! hình như cả bạn Mỹ ngọc cũng up ảnh lên!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên