T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: T2-Nhắn tìm đồng loại

ông Duy ạ, ông bốc phét ít ít thôi

666

Ngọc Bảo đã viết:
Em thủy tò mò quá!!!Anh diễn bỗ quá,đạp con đàn 1 phát--->hỏng--->mua con mới..em cũng biết thằng Kurt à??Biết thằng Kurt với thằng Cương mà ko biết anh thì......(!)

Biết chớ , hồi gì anh ấy cũng rủ em đi chơi trống đấy ..... tiếc là em học đàn mất rồi ....
Mới nghe tên anh B chứ chưa biết nhan sắc ra sao ..... kho nào anh trai chỉ cho em nhá ..... :D

Anh G sao không đổi lại cái tên thế ...... nghe tên Linh , cứ tưởng anh G PD .....:D

Lớp mình đá bóng rất là hay ...:dazzler:
Nhất là thằng Duy béo đội trưởng ...
Về thành tích thi đấu thì lớp mình phải nói là có một không hai từ khi thành lập trường .
Với 1 kỉ lục là đá 3 trận cả 3 trận đều có oánh nhau :mrgreen:
Hi vọng năm sau sẽ cố gắng giữ vững được thành tích đã nói ở trên :D

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi ông Duy ạ
ông bốc phét nó in ít thôi

mk! sao thằng Tùng toàn câu bài phá đám thế nhỉ! ZZang ơi move bài của nó đi!
tiếp tục giới thiệu về lớp 11 T2
về mặt ngoại khóa ! T2 rất mạnh trong mặt này!
rất nhiều chương trình đi thăm quan đã được diễn ra và rất vui vẻ! các dịp lẽ tết (8/3,20/11,..vv) đều tổ chức rầm rộ và thường xuyên câu giờ thành công :mrgreen:!
dự định sắp tổ chức dạ hội nhưng có vẻ ko khả dĩ cho lắm vì thời gian làm ko kịp! hehe!
Được cái Thầy CN lớp 11 T2 thoải mái trong chuyện này! thích lớp hoạt động mạnh ngoại khóa để lấy cái thành tích!

Hehe.........doi bong lop minh vi thieu tao nen moi thua.....
To duy:cho tao he' ve roi ru bon lop khac da bong an tien......hoac la da' an tien voi bon anh tao y''''''''''.......hehehe

Ông cũng bốc phét ít thôi đá toàn thua lai kêu to mồm !
Chúng mày thế nào cũng bị lock đấy chết cụ chúng mày !

ZZang ời move bài thằng Hải đi! chửi bậy nhiều quá!
Dù gì cũng phải đợi đến năm sau xem tình hình thế nào đã! nhỡ năm sau vô địch thì sao! :D :D:D

Em thấy T2 toàn thua bóng đá đấy chớ , có thắng được trận nào đâu nhẩy ???
Lớp T2 toàn boyz hào hoa phong nhã như anh Hải trên kia á ??? Anh C tâng bốc lớp T2 quá rồi đấy ............ lộ đuôi rồi kìa ........ :))

Mie thằng Cương to mồm vừa thôi...hơi tí là zzang với chả lock...nó vừa lên để cho nó post tí đã...chưa gì mà..lúc đầu mới HAo mày còn bựa hơn ý..

Anh em ơi
Bình tĩnh đã nào :-s
trên lớp thì thoải mái :D
nhưng lên đây mong anh em kìm nén cho :)

Hoàng Ngọc Linh đã viết:
Mie thằng Cương to mồm vừa thôi...hơi tí là zzang với chả lock...nó vừa lên để cho nó post tí đã...chưa gì mà..lúc đầu mới HAo mày còn bựa hơn ý..
thằng Giang chửi bậy ít thôi! đến lớp tao cho ăn đòn bi giờ!!
bọn mày nói bậy ở đây ít thôi! ko thì mất cái topic T2 đấy!

Em cứ tưởng t2 toàn boyz hào hoa phong nhã chớ ......... ai dè ......... toàn đầu đường cuối phố thế này ......... thế mà cứ tưởng ...... :eek: :D

Ây ,ít ra cũng có vài nhân,Trề hâm hôm nay mới lên,rất hân hạnh

Các chú T2 nói chiện rôm rả wá,anh tham gia với

Ô , lớp T2 có một đại siêu câu bài nối tiếp bước anh C vô đây chơi ..... cái tên nghe lạ quá ......... không biết anh này có hơn được gì anh Hải Bánh khong ??? :eek: :D

anh em T2 ơi! bi giờ topic đã giới thiệu xong lớp T2!
chuyển sang nhật kí lớp T2 nhé!
bắt đầu từ hôm nay! hic hic , thứ 5 ngày 4 tháng 3! kt văn 1 tiết chắc em lại quay thôi!hehehe

Xin giới thiệu với các bạn T2 ! em T Bích Thủy là em gái tớ!hay vào đây lắm!
rất xinh! thằng nào thích thì tao giới thiệu cho! ;) ;)

á á á .... anh trai dám quảng cáo bậy bạ gì thế hả .........cuốn chiếu ném xuống sông bây h .......... ai cho anh tự tiện mai mối thế hả ....... em nói bí mật của anh ra nhé .:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên