T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: T2-Nhắn tìm đồng loại

Hai oi!!!!the la may chet roi!!!!!!thuong day.......ma tao thay cung la.....thang hai bt hien lam co ma'''....co dam dung den ai dau....den ca con kien con ko dung vi so bi can ma!!!!!dao nay hai..........kinh day!!!!!
To hai:goi anh em len day di nao?????goi dung,nhat anh,thang dinh de......

TRung chấy cứ lên đây đi! đê tao gọi mấy thằng đấy lên cho mày!
thằng Triều , tùng six cung hay vào đây!

ối , sao T2 toàn con trai vô thế này nhẩy ........ớn quá .....chửi bậy như điên ........ông anh hai cũng cùng khẩu ngữ nữa chứ ......phải xem lại tình hình ông anh mới được .........cẩn thận kẻo em méc ai đó đấy ..... :))

Em Thủy đi chơi nơi khác đi , T2 chơi ở đây thôi !
Trung ơi gọi bọn nó khó lắm ,bây giờ đi chơi nhiều sao mà bảo bọn nó lên trên này được ! tao cung không hay lên ! gửi ofline cho tao thôi !

Bọn mày nghĩ thế nào nếu ông VIỆT SỆ và BÀ HƯƠNG vảo trong này đọc được bài của bọn mình???????????????????? :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :)) :)) :))
chỉ còn đường :(( :(( :(( :((

thủi thui cái mồm thằng SIX đi! nếu đó là sự thật anh em mình ăn cám!
cả cái thằng lọ nữa, gì mà đuổi em gái tao ghê thế!
cả em gái nữa! có vào thì nói chuyện vui vẻ thôi! đằng này toàn chê T2 ! lại còn đe dọa anh trai nữa!
tui chỉ nói thế thôi!
mai 8/3 bảo thằng Đinh cố gắng câu giờ lâu lâu 1 tẹo! cố gắng hết tiết của ông Việt!
thế này nhé! tiết 1 ở dưới trường xem lớp Trung anh giao lưu! tiết 2 liên hoan câu giờ, tiết 3 dọn dẹp !

Hơ thế mày mua quà cáp gì chưa....****** mẹ , lão Việt còn bầy vẽ vớ vẩn

Cương à..mày lên đây để post bài chứ đâu phải chỗ cho mày "bật tường" với em Thủy nhà mày....mk

Mấy thằng T2 làm xấu mậtnh em quá. Thủy ơi, mấy thằng này chỉ là những thằng khốn nạn của những thằng khốn nạn trong lớp 11T2 thôi. Anh mới là thằng tử tế. Zang ơi, thằng nào chửi bậy cứ xóa hết nick đi chị ạ. Để mấy thằng đấy lại xấu hổ lắm.

nguyễn ngọc duy đã viết:
Mấy thằng T2 làm xấu mậtnh em quá. Thủy ơi, mấy thằng này chỉ là những thằng khốn nạn của những thằng khốn nạn trong lớp 11T2 thôi. Anh mới là thằng tử tế. Zang ơi, thằng nào chửi bậy cứ xóa hết nick đi chị ạ. Để mấy thằng đấy lại xấu hổ lắm.

Em cũng biết thế đấy chứ ........ nhưng mà thế anh thuộc dạng gì ???.....anh bảo anh hai em cũng là những thằng khốn nạn của những thằng khốn nạn ấy hả ........ :-/ .......:D

Hoàng Ngọc Linh đã viết:
Cương à..mày lên đây để post bài chứ đâu phải chỗ cho mày "bật tường" với em Thủy nhà mày....mk

anh G nói gì đây không hiểu ........ "bật tường " là sao ???....... nghe không hiểu gì hết ........ anh G là chúa nghĩ linh tinh ........ hồi này trống cheng thế nào rùi hả anh ??? .......:D

Mà anh Hải bánh nhá ....... dám đuổi người ta là không xong đâu đấy ......anh hai ơi .....quẳng anh Hải xuống sông luôn đi ....... :))

Thằng Cương nó giả nai thôi em ơi. Đầu gấu nhất cấp 2 AMS đấy. Cứ hỏi Cương Ếch 9D(98-99).............. ko thằng nào biết.

ừ! đấy là hồi trước!còn bây giờ đã khác!
tao bây giờ hơi bị ngoan! ai cũng phải công nhận!

thôi ! nào nhật kí T2 tiếp!
8/3 ! lớp rất vui! tổ chức cực kì thành công! chú em Đinh nghĩ ra trò này kể ra cũng hay câu giờ cứ phải gọi là siêu giỏi! tuy nhiên sau khi liên hoan Đinh vẫn bị quây và bị phết bánh kem vào đầu! mọi ng` có lẽ biết hết lý do vì sao! nhưng những bạn học ở nước ngoài thì ko biết!tui kể nha! vì mỗi thằng con trai lên tặng quà cho bạn nữ phải làm theo những gì ghi trên giấy! VD : đứa phải hát! đứa phải làm trò hề! thằng Nhật Nam xoay cổ tay cổ chân, Trung trinh thì đi kiểu người mẫu! tao thì biểu diễn bóng rổ, thằng Đinh thì hò ....vvv! Tiết văn thì bùng nửa lớp! ông văn khen những đứa ở lại là những con người chân chính(trong đó có tao)!
9/3! học tiết của KH khó chịu quá! tiết cuối kt hóa! cả lớp làm được bài! vì tinh thần đoàn kết đang cao!

T2 không đoàn kết cao thì ai cao bằng hả ! Kh bắt đầu cahns lớp rồi đấy không bíết năm sau ai dạy có khác gì không ! Như thế này thì chán không chụi được !

Anh ơi, thay bà KH đầu tiên, ko em chết mất. Rồi đến ông Hóa. Số còn lại giữ cũng được. Quên mất, thay bà GDCD nữa chứ.

đến lúc thay hết rùi thì mới tiếc đấy anh ạ .......cho anh học thử Lý thầy Quyến để biết thế nào là giờ tử thần ........

hôm nay tui bị ốm ko đi học được! ko biết tình hình như thế nào!hic hic
mọi người thử kể xem hôm nay có sự kiện gì ko! đông đứa nghỉ ko? Ông Việt có nói gì ko?

Kinh day,kinh day!!!!!!Lop minh phong tra'o du doi wa''''The''' nhung hom y' lao Viet lop minh co'' lam cai tro' khi gi ko???Vd:di kieu nguoi mau nhu trung trinh y'''.
To hai:mie'''...goi cho bo may de...buon wa''

Chết thằng Cương hôm qua lớp nghỉ tận 8 đưa và mày la đứa ông ý hỏi nhiều nhất sau 7 đưa kia , nghỉ thì cũng phia xem lớp thế nào chứ ,ai lại nghỉ ngu khong chụi được ....Hôm qua có Duy ,Giang ,Hạnh ,Ngọc ,Nhật Anh ,Trâm,Quyên,với cả mày ! Đông không chịu được đã thế mày không có đơn thì chết rồi! !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên