T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
hem`, về khoảng tiền nong thì chắc là :
_ Đi xem phim : 10.000/ve'( trên kia tớ viết nhầm :D)
_Đi ăn : khoảng nhiều lắm là 15.000.
_ Đi bơi : ( ra Trúc Sơn cho rẻ ) 10.000
_ Vào bách thảo : vé 2000 thì phải :D
_ Trượt patin : 5000..........
_ Hát karaoke( đi chỗ nào rẻ rẻ thôi ) thì độ 2tiếng+ 100.000( 100000là đắt rồi đấy )chia ra cho khoảng 30 đứa thì mội đứa độ 3.300 :D_ rẻ ghê mà lại có chỗ nằm ngủ :D
Nói chung là kết hợp các thứ với nhau theo các phương án thì chắc mất nhiều nhất là độ 25.000/ người....mọi người cứ mang dôi ra 1 tẹo....cho chắc ăn...:D
Đấy, mọi người chọn cách nào....
Mà, mai, có những ai ko đi được thế??? Duy à, cả Cương nữa à...sao lại thế....:((....hôm nay tớ đã rủ được cả Ngọc khánh rồi đấy.....:D
[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x
Nghỉ ở nhà đi, đi thế chán vãi lì
:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?
Đt m, đúng là đo có đứa con gái nào ở lớp mình bình thường, toàn một lũ dowr howi, ddieen khungf, và chập cheng...............

Kệ mị ....... tổ trưởng tổ tao phải phong độ thế chứ ....... hé hé ............
Phát huy tăng cường thèng Thanh then leng ạ ...........

Oé, hôm nay lớp mình chơi vui quá.....tao chỉ buồn cười lúc định làm bò bit tết thì cuối cùng chỉ được ăn mội bánh mỳ gối với ba tê hộp ( mỗi đứa được có 2 miếng) riêng VThanh thì...ôi ôi....có khi phải hết cả nửa cái bánh mỳ ý nhỉ.....sau rồi lại ăn mỳ hộp.....cũng ngon nhưng mà no quá.....Mà hôm nay buôn được khối chuyện.....
cái lúc bọn mày chơi trò .....vẽ trừu tượng cũng hay.....hehe, mà hình của Giang là vẽ gì thế.....lúc đấy tao mải bói toán nên ko để ý.........mà bói cũng hay nhỉ...ko biết có đúng ko???...Chẹp...AT + Hằng...........:D
Chơi bài tô son cũng vui.............nói chung tao thấy lớp mình chơi đơn giản mà vui...:D.....tao thích kiểu này hơn....mà mỗi đứa tốn có 6 nghìn..........hehe...:D
À, lúc sau tao về có chơi trò gì nữa không??

Nhiều phết ...... đây mới là lúc chính sự nổ ra he he he
Bà bói thế cũng chính phết ....... kx

Hôm nay là một ngày hoàn hảo ...
Hy vọng ngày mai ...
Hy vọng ...

hôm nay về hơi sớm, Tuấn Anh nhỉ !!
tiếc wa' !!
à ! thui chết ! tớ chưa đóng 6000 !! thôi để lần sau đi chơi đóng gấp đôi vậy !

nè ! nghe kể hôm qua, lớp minh chơi trò tú nói thật hay lắm à !!!
tiếc thật đấy !tuy chỉ nghe kể qua qua ! nhưng cũng thật là bất ngờ và hấp dẫn !

:-/ Mọi người bói toán gì hay thế?????????? :-/ Cho em xin một quẻ nào!!!!!!! :-?

Bói cũng đúng à....hehe, đúng là mình có khác.....
Chuyện các đôi trong lớp mình : có bàn tay mình bói, nó cũng hehe hay hơn.....hi`........Hay quá nhỉ..............

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai tâm hồn đồng điệu tạo nên điều kì diệu...

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hom no lop minh di choi dau the.Con Quynh,tao da bao may cho tao,goi dien den nha con Ngoc chang co dua nao.Chung may bo bom tao,huhuhu.Cuong a`,hom no anh Hoang beo den truong ams cu tim may maiii ma chang thay may dau ca

hôm trước Hoàng béo đến trường tìm tao hả Hạnh ! tiếc quá ! chưa kịp chào anh ý !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên