T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bao h tập trung tiếp nhỉ ! quên mất rùi !:D :D :D !
à tuần sau mọi người rảnh thì xem tớ thi đấu ở sân 10-10 ! thứ 2 , 14h ! thứ 4 , 15h ! thứ 7 15h !!

Đấu bóng rổ à, đấu với ai thế hả Cương......?
Còn con hạnh, bọn tao có đi đâu đâu.....bọn tao ở nhà nó suốt đấy chứ...có mày ko gọi thì có...:D

Lê Cương đã viết:
nè ! nghe kể hôm qua, lớp minh chơi trò tú nói thật hay lắm à !!!
tiếc thật đấy !tuy chỉ nghe kể qua qua ! nhưng cũng thật là bất ngờ và hấp dẫn !
Không chỉ bất ngờ, hấp dẫn mà còn có những pha nghẹt thở!!!!
Tiếc là Cương về wa' sớm.hehe!!!!!!!!!!!!!!

Sao lại chỉ mỗi ông thôi hả Cương ? Thi cùng đội nào ? thi cá nhân ah ?

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Ầy dà, quỳnh đú sao hôm qua không đi học :-/
Đã nói với ông rồi mà....không có tiền đóng tiền học....Mà ai bảo ông là tôi đú....đừng phát ngôn linh tinh....hỏng hết hình tượng của tôi....:D

150 bài, h? h? ^^
úi....sắp được 1 sao rồi...cố lên...

dói wá ........
đói thì đi mà ăn...vô duyên lại còn post bài trên này...:p

Bói đây...hôm nay tao bói cho bọn mày qua avatar của bọn mày nhé...

avatar của minh` dễ thương wa'.............==> 1 con người cực kỳ đẽthương và dễ gần....:D
avatar của con hạnh nhìn giông nó thế....:D===>1 con người hướng ngoại: thích đi ăn uống, chơi bời, đàn đúm....
avatar...của Cương nhìn ngầu quá...như cướp biển ý......( mà đúng thế thật...)
==> rất mạnh mẽ và tình củm....:D......nhưng chắc cũng hay nóng tính....???avatar của NTAnh: hi`, chắc ảnh của người yêu nhưng mà sao lại còn mỗi cái mắt..???===> 1 con người thế nào nhỉ...chắc cũng tình cảm....tuy nhiên ko thích bộc lộ ra ngoài...hehe....và còn có rất nhiều tài lẻ..... :))

Còn nhưng đứa không có avatar......: nói chung là siêu lười....đến chuyện tìm cái hình ảnh hiện than mà cũng lười....:D ;;)

( chú thích...tao thích nhất là cái avatar của Hương .....trông rất xì tin và rất giống Hương...:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
avatar của VThanh...chẹp....miễn bình luạn ko lại bị mắng.....==> 1 con người cục cằn......nhưng cũng tình cảm
avatar của Ngọc...: rất xì tin...hi`.....
avatar của AT: con cá....???==> 1 con người cực ký láu cá...chắc vậy....:D

avatar của Bình Dương thì sao hả Q` ! :D :D :mrgreen :!
miễn chê phải ko ??? :)) :)) !!

chứng tỏ là mình nói đúng rồi, không ai phần đối....giỏi quá ta.....:D

Còn tớ chỉ bói được cho những ai trong lớp mình thôi C ạ...chuyện cái avatar của D thì tớ không rõ lắm....hehe nhưng chắc là 1 con người mà có 1 đứa bạn gái rất tốt, rất đỉnh cao,rất hoàn hảo....:D....( thế nên nó mới để cái avatar tình cảm thế...:D)

thứ 4 , 7 rưỡi sáng .
Hơ hơ , cái ava của tôi đâu có xì tin ?! Ko hề !Đó là nụ cưỡi nửa miệng hơi có phần ngạo nghễ , alez phớt !

thắng rồi mọi nguời ơi !
hôm nay Cdunk đã thắng đậm basket sag với tỉ số 53-20 !!
hehe tớ ghi được 5 điểm, 7 rebound , 2 block !
yeah , sướng wa' ,

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Bói đây...hôm nay tao bói cho bọn mày qua avatar của bọn mày nhé...

avatar của minh` dễ thương wa'.............==> 1 con người cực kỳ đẽthương và dễ gần....:D
avatar của con hạnh nhìn giông nó thế....:D===>1 con người hướng ngoại: thích đi ăn uống, chơi bời, đàn đúm....
avatar...của Cương nhìn ngầu quá...như cướp biển ý......( mà đúng thế thật...)
==> rất mạnh mẽ và tình củm....:D......nhưng chắc cũng hay nóng tính....???avatar của NTAnh: hi`, chắc ảnh của người yêu nhưng mà sao lại còn mỗi cái mắt..???===> 1 con người thế nào nhỉ...chắc cũng tình cảm....tuy nhiên ko thích bộc lộ ra ngoài...hehe....và còn có rất nhiều tài lẻ..... :))

Còn nhưng đứa không có avatar......: nói chung là siêu lười....đến chuyện tìm cái hình ảnh hiện than mà cũng lười....:D ;;)

( chú thích...tao thích nhất là cái avatar của Hương .....trông rất xì tin và rất giống Hương...:D)
avatar của Hương phải cảm ơn Hằng với Nhung và Dung chứ! ngay cả Hương cũng chẳng biết!!!

HEHE! CẢM ƠN Q quá khen, đẹp thì có đẹp nhưng trông ko được "phê" bằng Hương đâu!!
mà thằng cương lải nhải gì thế? chả hiểu gì cả???

Oa oa .... hot x hot x ......... Britney đang ăn vạ gì thế ?
" Chúng mày đâu ra đây bà bảo ....... "

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên