T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 4 a', nói chunglaf thật ra cũng chưa biết được :D...Quỳnh chỉ nói thế thôi chủ yếu là mọi người phải dồng ý chứ nói ra lại mỗi người 1 kiểu thì có mà.....Nhưng mà lớp mình đi chơi đông hôm nào chả vui...chủ yếu là mọi người thôi....hay là
P.án 1 :đi bơi thuyền, xong rồi mua đồ ăn ( góp tiền vào mua) rồi vào công viên bách thảo ăn uống, chơi bài trong đấy( như đi dã ngoại ý...)
P.án 2: đi bơi, rồi về nhà 1 đứa xem phim giống hôm ở nhà tùng six với hằng ý...xem phim hay phết.
P.án 3:đi xem phim 80 ngày vòng quanh thế giới ( phim này hay lắm mà giá lại rẻ 100000/vé ) rồi ......chọn 1 trong 2 cách kết thúc của 2 p.án trước nghĩa là vào công viên hoặc về nhà 1 đứa nào đấy.....
P.Án 4: giống hôm kết thúc hồi năm ngoái( lớp 10): đi bơi, xong ra lộc tài ăn uống, rồi đi trượt patin, cuối cùng còn định đi xem phim nhưng.....hơi muộn..........
P.án n: nói chung là rất nhiều cách, mọi người cũng nên suy nghĩ xem, chủ yếu là mọi người có đi ko chứ đi chơi thì đi đâu mà chẳng ok :D

To At : sang đến trang 81 rùi hehe...topic lớp mình trong thế mừ.....hi`...xem topic của bọn lớp lý....chửi nhau ầm ầm trên đấy mà vẫn chưa bằng số lẻ của mình...:D tự hào quá.....thế nhưng lớp mình cũng đừng câu bài quá...đang bàn chuyện nọ, xọ chuyện kia..mất hết cả hứng.....

tóm lại là mọi người chọn 1 trong mấy cách đấy đi nhé.còn ko thì ...nghĩ ra cách mới, riêng tớ, chọn cách 1 cách này mình chưa làm bao giờ, thử nghiệm xem có vui ko??:D
Quỳnh với Mỹ ngọc đề xuất thì chắc phải vui rồi...Ngọc nhỉ...... vĩ nhân mà ..:D

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
gớm quá....thứ 4 là tập trung rồi mới đi chơi mà..có phải di chơi ko đâu mà mọi người lo.....
Oạch......Cương có vợ rồi à.....thế đã sặp có con chưa......:D
bác Việt ko đi đâu, đưng lo....
Con trai lớp mình vô duyên thật

.. sắp có con thứ 2 roài chị ạ ... :)) .. b-) . đúng không anh .:D

cái rì mà 100 kh 1 vé ? đi trên 20 người tôi bẩu nhờ người quen giảm giá cho . Yên tâm , nếu đi xem ban ngày chỉ khoang 15 kh 1 vé thôi . Ông ko có tiền thì thôi , vay đi , lãi suất rẻ thôi , chỉ gâp 10 lần lãi suất ngân hàng thôi
Phương án n+1 : lên xe bus đi 1 vòng HN rồi về nhà :))
Chúng mày ơi , đi đông đông mang camera đi quay để kỉ niệm đê !
P/A n+2 : đi bơi rồi về nhà 1 đứa ăn , (ko nấu ăn mà đi mua đồ ăn sẵn về chén) , chiều xem film hoặc ra cinema .(chỉ sợ móm nặng)
Nếu 1 đống p/a trên mà ko đồng ý thì chỉ có cách về nhà hoặc đến nhà Thày Việt thoai !:D
Bọn mình đúng là bậc vĩ nhân đụng nhau côm cốp trong chuyên chơi bời nhậu nhẹt Quỳnh xinh nhey ?

xem phim giá 10 k/vé có mà toét mắt !!
nghe kể phim đấy cũng hay , nhưng đã xem phải ngồi chỗ tử tế , mua vé 25k/đôi ý , chứ vé 20k/đôi , xem toét hết mắt đấy !

công nhận Chi Đoàn lớp mình làm việc tốt ghê ! kê hoạch cứ đầy dẫy , ko biết đường nào mà chọn nữa !
thế kinh phí của mỗi kế hoạch ntn nhỉ !
để anh em còn dễ chọn !

Đõ rùi ...
Vui quá :mrgreen:

Rất tiếc chỉ đi cùng mọi người đến buổi trưa thui
Em trọn phương án đi bơi :D

Trưa ra hàng phở ăn thì mất khoảng 30 kh 1 người thoai!:)) :)) :))
AT đã viết:
các kế hoạch hấp dẫn đấy , bravo ^^
Tôi ngờ là ông là đứa về trước ấy , ở đấy mà khen như khen đểu ấy!:(

hem`, về khoảng tiền nong thì chắc là :
_ Đi xem phim : 10.000/ve'( trên kia tớ viết nhầm :D)
_Đi ăn : khoảng nhiều lắm là 15.000.
_ Đi bơi : ( ra Trúc Sơn cho rẻ ) 10.000
_ Vào bách thảo : vé 2000 thì phải :D
_ Trượt patin : 5000..........
_ Hát karaoke( đi chỗ nào rẻ rẻ thôi ) thì độ 2tiếng+ 100.000( 100000là đắt rồi đấy )chia ra cho khoảng 30 đứa thì mội đứa độ 3.300 :D_ rẻ ghê mà lại có chỗ nằm ngủ :D
Nói chung là kết hợp các thứ với nhau theo các phương án thì chắc mất nhiều nhất là độ 25.000/ người....mọi người cứ mang dôi ra 1 tẹo....cho chắc ăn...:D
Đấy, mọi người chọn cách nào....
Mà, mai, có những ai ko đi được thế??? Duy à, cả Cương nữa à...sao lại thế....:((....hôm nay tớ đã rủ được cả Ngọc khánh rồi đấy.....:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trưa ra hàng phở ăn thì mất khoảng 30 kh 1 người thoai!:)) :)) :))
AT đã viết:
các kế hoạch hấp dẫn đấy , bravo ^^
Tôi ngờ là ông là đứa về trước ấy , ở đấy mà khen như khen đểu ấy!:(

Cón tùy tình hình nữa :) :)

thật ra thì ....chắc chỉ tầm 20 thôi nhưng mà cứ mang đi cho chắc ăn chứ...tớ đề nghị phương án 1.....cho đỡ tốn mà lại mát, lại ngồi buôn được.....thế thì mai, nhà ai có chiếu thì mang đi nhé............:D

đi đến trường mà ô con chiếu đi có vẻ không ổn lắm ^^

Cứ mang chiếu ra , các con trời nằm vật ra đấy , công an ra tóm như tóm tệ nạn XH hết !Xấu hổ cho ai nhìn vào CV thấy 1 lũ lít nhít trường mình nằm đó .
Quỳnh ơi , bọn mình khỏi lo nữa đi , chắc gì đã nhiều người ủng hộ !
p/s : lên YIm hỏi chuyện cái nào Q xinh

mang bai` ra công viên đánh có bị qui vào tội tệ nạ xã hội ko nhỉ??
mang thức ăn ra công viên có bị qui vào tội xả rác bừa bãi ko nhỉ???
Hèm, lớp mình nhiều tội quá....TT

Hi`, bài này là bài thứ 100 rồi, hay quá...số đẹp....
A`, mai có 1 diều bất ngờ dành cho mọi người đấy.......chờ xem nhé....

.. vào lớp văn học cũng hay đấy anh Nghĩa ạ .... :)) .... nhưng anh nói thật đấy à ....:( ... b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên