T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế thứ tư em có nên rủ vợ em cùng đi ko nhỉ !!!
nếu đi thì đi đâu hả bà con ! dạo này em chơi nhiều quá , sợ ông bà già lại kêu !

Lê Cương đã viết:
nếu đi thì đi đâu hả bà con ! dạo này em chơi nhiều quá , sợ ông bà già lại kêu !

Chỉ sợ vợ chú ngại đi với lớp mình thôi :|

Mỹ Ngọc đã viết:
NTA : trời , chết chết , ăn hỏi cơ ah ? Thế ông bạn định lên đg đi đâu mà phải chuẩn bị sẵn con dâu cho phụ thân ở nhà sớm thế ??? Ko sao đâu , nói là đi đâu đi , bọn này ké theo xem em ấy thế nào , có gì trợ giúp cho . Hậu phương mà vững chắc là tiền tuyền chắc chắn đánh đâu thắng đó đấy !

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Vẫn lặng lẽ đi tìm người con gái anh yêu

Hy vọng ...

Lê Cương đã viết:
Uh , tôi cũng lo là lại giông hôm NHAT đấy ! Mà nhiều đứa con trai lớp mình vô duyên thật đấy .

có cái gì mừ vô duyên, đùa chút cho đời sáng láng :))

gớm quá....thứ 4 là tập trung rồi mới đi chơi mà..có phải di chơi ko đâu mà mọi người lo.....
Oạch......Cương có vợ rồi à.....thế đã sặp có con chưa......:D
bác Việt ko đi đâu, đưng lo....
Con trai lớp mình vô duyên thật

:)) :)) :)) :)) :)) :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :tongue: :tongue: :tongue: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :guitar: :drummer:
Ha ha, ặc ặc, ha ha .... cười muốn chết mất, ha ha ha .....
Không ngờ tao diễn kịch giỏi vậy, ha ha..........
Tao chẳng có chuyện gì đáng nói đâu, đừng nghĩ linh tinh mà phải tội, ặc ặc, hú hú.......
Mà nếu tao có nói thì bọn mày cũng chẳng bao giờ hiểu được đâu....Hmmm, nó đơn giản chỉ là tình nghĩa giữa con người với nhau, khó nói quá............
Nhưng mà thôi, nói mà để làm gì, bởi vì bọn mày chỉ hiểu được chuyện yêu đương, chứ hiểu được cái gì khác đâu. Tao đâu có điên mà yêu bây giờ, để mà chết à, sắp thi đại học đến nơi rồi................
Nhưng kể ra bọn mày cũng ngộ nghĩnh thật đấy, ha ha ha ha ha...............
:)) :)) :)) :)) :)) :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :tongue: :tongue: :tongue: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :guitar: :drummer:

Lê Việt Thanh đã viết:
Ha ha, ặc ặc, ha ha .... cười muốn chết mất, ha ha ha .....
Tao chẳng có chuyện gì đáng nói đâu, đừng nghĩ linh tinh mà phải tội, ặc ặc, hú hú.......
Mà nếu tao có nói thì bọn mày cũng chẳng bao giờ hiểu được đâu....Hmmm, nó đơn giản chỉ là tình nghĩa giữa con người với nhau, khó nói quá............Nhưng mà thôi, nói mà để làm gì, bởi vì bọn mày chỉ hiểu được chuyện yêu đương, chứ hiểu được cái gì khác đâu. Tao đâu có điên mà yêu bây giờ, để mà chết à, sắp thi đại học đến nơi rồi................

Gớm, Thanh kinh qua sddaays...chỉ là chuyện con người với nhau....chẹp.....kinh kinh...............con trai lớp mình đúng là vô duyện quá....:D

Lê Việt Thanh đã viết:
Mà nếu tao có nói thì bọn mày cũng chẳng bao giờ hiểu được đâu....Hmmm, nó đơn giản chỉ là tình nghĩa giữa con người với nhau, khó nói quá............
Nhưng mà thôi, nói mà để làm gì, bởi vì bọn mày chỉ hiểu được chuyện yêu đương, chứ hiểu được cái gì khác đâu. Tao đâu có điên mà yêu bây giờ, để mà chết à, sắp thi đại học đến nơi rồi................
chết chết , ko nói thì thôi chứ càng nói càng chứng tỏ là ông có vấn đề rồi đấy Thanh ạ ! [-x .Tôi lại tưởng ông tt em gì đó , đâm ra bùn cho ông 5 giây .
Thanh ăn phải bả nói linh tinh AT ạ .

bọn này , nói chuyện lăng nhăng hết cả lên , chán vãi đé !
chẳng theo chủ đề gì cả ! đang bàn chuyện đi chơi lại sang chuyện vớ vẩn khác !! chán thiệt đấy !
thế thứ 4 đi đâu hả Q`

Chắc là dữ bí mất, mừ topic lớp mình xuống cấp rùi, ít đứa online quá ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên