T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là hôm tới.....bác Việt đã có thông báo cho tớ là mọi người, sáng thứ 4 tập trung. mặc đồng phục....chúng ta sẽ đi 1 đâu đó chơi 1 lúc ( điều này ban tổ chức phải giữ bí mật đến phút chót cho nó bất ngờ) sau đó, lại đi dã ngoại tại 1 nơi, phong cảnh cực đẹp....lại cực kỳ thoáng mát...rộng rãi....ở đấy ăn uống thả phanh....và trải chiếu bạc ra chơi hoặc buôn chuyện.....hèm, còn đôi nào có nhu cầu cứ việc oánh lẻ....:D.....mà đặc biết, nơi này rất gần....( ko gần lắm ) rất rẻ.......( ko tốn money), rất kín đáo....rất thơ mộng....nói chung là rất được...về đồ ăn thì se góp tiền vào mang ra đấy ăn, chắc cũng đỡ tốn....:D ( kế hoạch là mọi người đi đầy đủ nhé để còn biết nơi này là nơi nào ....:D)

lâu lắm ko đi chơi, nhớ bọn mày quá.........:X

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Tình hình là hôm tới.....bác Việt đã có thông báo cho tớ là mọi người, sáng thứ 4 tập trung. mặc đồng phục....chúng ta sẽ đi 1 đâu đó chơi 1 lúc ( điều này ban tổ chức phải giữ bí mật đến phút chót cho nó bất ngờ) sau đó, lại đi dã ngoại tại 1 nơi, phong cảnh cực đẹp....lại cực kỳ thoáng mát...rộng rãi....ở đấy ăn uống thả phanh....và trải chiếu bạc ra chơi hoặc buôn chuyện.....hèm, còn đôi nào có nhu cầu cứ việc oánh lẻ....:D.....mà đặc biết, nơi này rất gần....( ko gần lắm ) rất rẻ.......( ko tốn money), rất kín đáo....rất thơ mộng....nói chung là rất được...về đồ ăn thì se góp tiền vào mang ra đấy ăn, chắc cũng đỡ tốn....:D ( kế hoạch là mọi người đi đầy đủ nhé để còn biết nơi này là nơi nào ....:D)

lâu lắm ko đi chơi, nhớ bọn mày quá.........:X

Chắc là ra hồ Giảng Võ chứ gì :))

:)) bách thảo chứ đâu xa, chán ốm ^^
đúng không Q` :))
Tôi biết rồi khỏi đi

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
úi...không ngờ có nhiều bạn bức xúc thế.....oài...bạn nào có nhu cần 3 cái chuyện tình cảm linh tinh này thì cứ tự nhiên .......nói chung là nói ra 1 cái là nhẹ cả người...cứ như tớ đây này...bi giờ lại vô tư, trong sáng....ko phải suy nghĩ gì hét....:D
Nghi ngờ cái chữ đỏ này lắm . Cái mặt 2 người , nhìn có vấn đề lắm ! :))

Nguyễn Thành Trung đã viết:
:)) bách thảo chứ đâu xa, chán ốm ^^
đúng không Q` :))
Tôi biết rồi khỏi đi
Đâu!nhầm nhọt nhé , tốn 2 000 vé vào cửa và 500 gửi xe chứ bộ !
Nói chung là ko đi thì thôi ! Về nhà cơm nc cho bố mẹ :)) rồi ol chờ bọn tui kể cho . Hay là chờ bạn nào mang laptop làm quả tường thuật trực tiếp nhé ;;) :)) :)) !
Theo tôi , nơi Q chọn là CV Tuổi trẻ :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình lớp mình dạo này học hành thì ít , chơi và yêu thì nhiều !! chết thật ! chết thật !!
hehe ! lâu ko lên mạng thấy mọi người câu bài ghê wá !1

thế rốt cuộc thứ 4 có đi ko đấy !! đi đâu thế ! tớ đi có việc 1 chút, đến sau được ko nhỉ !!

Lê Cương đã viết:
tình hình lớp mình dạo này học hành thì ít , chơi và yêu thì nhiều !! chết thật ! chết thật !!
Cổ nhân đã dạy " nhìn mình rồi hãy nói người "........:))

Thế đi cả chiều nữa à ???
Chiều hôm đấy em bận chuyện vợ con rùi :mrgreen:
Có gì xin các bác thứ lỗi ...

Lê Cương đã viết:

Đéo yêu bây giờ để lên ĐH có mà móm à :)
Chẳng hạn có chú nào vào Bách Khoa thì có mà ... :)) :)) :))
Bây giờ còn có nhiều lựa chọn

Yêu được cứ yêu :mrgreen:

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Thì rủ cả vợ con của ông đi . Gớm! T/g cho vợ con còn nhiều ! Đảm bảo trước 4 h trả ônng bạn về nguyên vẹn cho nường nhà ông :)) :))

chúng mày nói chuyện đi chơi đấy hả?? tao chắc ko đi được rồi!! mà hôm trước đang nói chuyện t/c sôi động thế sao quay lại đã hết rồi thế này, cụt hứng quá trời!! hichic!!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Thì rủ cả vợ con của ông đi . Gớm! T/g cho vợ con còn nhiều ! Đảm bảo trước 4 h trả ônng bạn về nguyên vẹn cho nường nhà ông :)) :))

Chuyện đại sự cả đời của em đấy ạ :mrgreen:
Còn phải chuẩn bị trước 1 chút chứ
4h mới thả em về thì để em húp cháo hả chị :|

Thúy Hằng đã viết:
chúng mày nói chuyện đi chơi đấy hả?? tao chắc ko đi được rồi!! mà hôm trước đang nói chuyện t/c sôi động thế sao quay lại đã hết rồi thế này, cụt hứng quá trời!! hichic!!

Hằng dạo này cũng dính chưởng rùi chứ gì :D
Chuyện tình củm vẫn được bàn tán rôm rả đấy chứ :)

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Oạch!!t4 bác Việt cũng đi á?
Không ổn!!!!!!!!!!!!!
Chỉ dặn đi tập trung thôi! Chuyện đi chơi là chúng mình tự đi đấy chứ
Chúng mày cứ từ từ các bạn thổ lộ dần , làm gì mà cuống lên thế , làm các bạn xấu hổ lặn hết rồi kìa ! [-x
NTA : trời , chết chết , ăn hỏi cơ ah ? Thế ông bạn định lên đg đi đâu mà phải chuẩn bị sẵn con dâu cho phụ thân ở nhà sớm thế ??? Ko sao đâu , nói là đi đâu đi , bọn này ké theo xem em ấy thế nào , có gì trợ giúp cho . Hậu phương mà vững chắc là tiền tuyền chắc chắn đánh đâu thắng đó đấy !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên