T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
OẸ!!!!!!!!!!
Bà Quỳnh này dở hơi vừa vừa thôi. Mà nhớ nên xem kĩ lại bản thân trước khi viết nhá. Đừng viết những điều quái đản lên đây, ha ha ha...
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Mà kể ra cái lũ con gái lớp mình cũng dở hơi thật. Chẳng hạn như con Hương lấy cái Ava trông như con điên tình,..........(Nói đến thế thôi, nói ra lại bị bọn nó tẩn chết)
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Úi, Nghĩabị chuyển lớp à...mà sang lý 2 hay hóa 2 thế......???...........
Dù sao thì...Nghia vẫn là 1 T2 member rùi....hi`....chuyển đi đâu chắc cũng thế thôi...vẫn cùng trường mà....nếu làm thế mà tốt hơn cho mày thì cũng nên đấy.......

Đậu Mai Hương đã viết:
HEHE! CẢM ƠN Q quá khen, đẹp thì có đẹp nhưng trông ko được "phê" bằng Hương đâu!!
mà thằng cương lải nhải gì thế? chả hiểu gì cả???

Đây có phải Hương post bài không đấy....???

thắng rồi mọi nguời ơi !
hì, chúc mừng Cương

này Nghĩa oi, chuyển lớp có làm tiệc chia tay ko???

1 - Khai giảng xong , nếu khai giảng thứ 2 thì bọn mình cố nán lại đi xem film The day after tomorrow đc ko ?
2-Hôm nào lớp mình rỗi rãi thì nhanh nhanh đi thăm cô Nhung dạy Địa nhé , cô ấy đang nằm bệnh viện đấy . Dù gì tao vẫn thấy quý cô ấy và cô Trâm dạy Sinh của lớp mình nhứt .
3-Bài của con Hương hôm nay đảm bảo do chị Hằng nhà ta giả nick post linh tinh vì : cứ nhìn giờ post là biết ; h đấy con Hương đang ngủ ở nhà chứ sáng ra lên net làm rì ; Hương ko biết chị Hằng và chị Nhung chọn ava cho mình , lại càng ko biết mà sửa đâu !:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Thanh đã viết:
OẸ!!!!!!!!!!
Bà Quỳnh này dở hơi vừa vừa thôi. Mà nhớ nên xem kĩ lại bản thân trước khi viết nhá. Đừng viết những điều quái đản lên đây, ha ha ha...
Mà kể ra cái lũ con gái lớp mình cũng dở hơi thật. Chẳng hạn như con Hương lấy cái Ava trông như con điên tình,..........(Nói đến thế thôi, nói ra lại bị bọn nó tẩn chết)
Tôi tưởng ông đùa , chứ ai ngờ ông post bài cạn nghĩa cạn tình thế ah ?
Ông sâu sắc , bọn tôi ko sâu sắc ? Ông đậm đà , bọn tôi nhạt thếch ? Ông hiểu đời , hiểu người , còn bọn tôi vẫn là trẻ con vừa bỏ sữa bột ?Ông cô đơn , bọn tôi lúc nào cũng có người bâu vào ? Lớn rồi , có gì thì cũng nên biết giấu trong lòng , cố mà tự giải quyết lấy . Đời nó ko phải lúc nào cũng hồng ra cho mà ăn sẵn đâu . Nói thật nhé , ra ngoài đường đầy đứa con gái khác xinh đấy , hiền đấy , giỏi đấy , nhưng ai biết đc bản chất đâu , cũng ko hiểu rõ đc như bạn bè hiểu nhau đâu , cho nên cũng dở hơi , điên khùng chẳng kém đâu . Ông thử đào đâu ra đứa nào mà hơn đc bọn tôi ở mọi điểm xem ? Bố mẹ sinh ra tính tình bọn tôi đã thế rồi , tôi ko có gì phàn nàn cả , mà cũng ko muốn thay đổi .
Ừ đấy , ai chẳng có mặt dở hơi , nhưng dù gì cũng là bạn bè , cũng phải biết bỏ qua cho nhau mà nhìn mặt nhau cho thoải mái . Người ta ko yêu những người hoàn hảo mà yêu cái ko hoàn hảo của 1 con người .
Thôi , tôi sẽ ko post bài để reply bài ông nữa , mong ông suy nghĩ cho chín chắn trước khi post bài , tôi thực sự ko muốn topic lớp mình lại quay ra thành chửi nhau đâu .Mai gặp nhau , có thể tôi sẽ bớt nóng hơn , chứ bây h nói thật là rấts khó chịu .

Ngọc ơi, đến nuớc này thì phải ...... wánh nhau thôi, hờ hờ.
Bỏ qua cho thằng Thanh đi, gần đây chắc nó đang có vấn đề, muốn tâm sự với các bạn trong lớp mừ không đựơc thành ra không ăn được thì đạp đổ thôi, hờ hờ :))
Chịp gần đây bị xóa mất mấy bài, hôm ni cũng làm được vài dòng. ^^

Tui có thù hận gì đâu , bản chất nóng rồi .Mà đây là nguyện vọng của chị em trong lớp mong tôi post bài nói lên suy nghĩ chung đấy .Mai tui lại toe toét nói chuyện ngay ấy mà ,ko thì bị trù cũng sợ lắm chứ .
Hầy , thà ta phụ người chứ quyết ko để người phụ ta đâu !
Mọi người bây h chắc đi ngủ sớm để mai đi tập trung rồi hay sao chỉ thấy mỗi ông C ol thôi nhỉ?Hix

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Ngọc ơi, đến nuớc này thì phải ...... wánh nhau thôi, hờ hờ.

Bỏ qua cho thằng Thanh đi, gần đây chắc nó đang có vấn đề, muốn tâm sự với các bạn trong lớp mừ không đựơc thành ra không ăn được thì đạp đổ thôi, hờ hờ

Chịp gần đây bị xóa mất mấy bài, hôm ni cũng làm được vài dòng. ^^
Đánh nhau làm gì , để chứng tỏ con gái lớp mình ko những dở hơi , điên khùng mà còn bạo lực ah ? Ko có đc !
Ah mà h mới để ý , AT sau bao tháng ngày dài theo nghiệp câu bài trên HAO đã post đc 1 bài tử tế dài 4 dòng . Chúc mừng chiến hữu đã tu tỉnh . :))

Oạch, lại 1 đêm khó ngủ nữa rùi, ^^, giờ này chắc chẳng ma nào online, wành chơi điện tử dzậy, hờ hờ ^^

Mừ thằng Nghĩa chuyển lớp thì T2 mất hẳn khí thế rùi còn gì ^^

Chán ốm..... ^^

lớp h2 năm nay khí thế lắm đấy!!! mày cố gắng cho lớp nó đạt thành tích oanh liệt ngang ngửa năm ngoái của lớp mình Nghĩa nhé!!! :)>-
T2 luôn ủng hộ mày!! :)) :))

Hi`, hôm nay lớp mình đi ăn phở cuốn chổ Hồ Trúc bạch, phở cuốn với cả...chả ngan....với....phở rán....nói chung là cũng được rồi lại về nhà con hạnh chơi, rồi ra quán nhà nó uống cà phê, chơi bài....hôm nay giá có nhiều thời gian thì tốt hơn...:D

Hằng với Dung về trước thế mà...Nhung gọi điện đến nhà Hằng lại bảo là về rồi...:D hằng đi chơi mảnh nhé...mà lên net thì phải....

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lê Việt Thanh đã viết:
OẸ!!!!!!!!!!
Tôi tưởng ông đùa , chứ ai ngờ ông post bài cạn nghĩa cạn tình thế ah ?
Ông sâu sắc , bọn tôi ko sâu sắc ? Ông đậm đà , bọn tôi nhạt thếch ? Ông hiểu đời , hiểu người , còn bọn tôi vẫn là trẻ con vừa bỏ sữa bột ?Ông cô đơn , bọn tôi lúc nào cũng có người bâu vào ? Lớn rồi , có gì thì cũng nên biết giấu trong lòng , cố mà tự giải quyết lấy . Đời nó ko phải lúc nào cũng hồng ra cho mà ăn sẵn đâu . Nói thật nhé , ra ngoài đường đầy đứa con gái khác xinh đấy , hiền đấy , giỏi đấy , nhưng ai biết đc bản chất đâu , cũng ko hiểu rõ đc như bạn bè hiểu nhau đâu , cho nên cũng dở hơi , điên khùng chẳng kém đâu . Ông thử đào đâu ra đứa nào mà hơn đc bọn tôi ở mọi điểm xem ? Bố mẹ sinh ra tính tình bọn tôi đã thế rồi , tôi ko có gì phàn nàn cả , mà cũng ko muốn thay đổi .
Ừ đấy , ai chẳng có mặt dở hơi , nhưng dù gì cũng là bạn bè , cũng phải biết bỏ qua cho nhau mà nhìn mặt nhau cho thoải mái . Người ta ko yêu những người hoàn hảo mà yêu cái ko hoàn hảo của 1 con người .
Thôi , tôi sẽ ko post bài để reply bài ông nữa , mong ông suy nghĩ cho chín chắn trước khi post bài , tôi thực sự ko muốn topic lớp mình lại quay ra thành chửi nhau đâu .Mai gặp nhau , có thể tôi sẽ bớt nóng hơn , chứ bây h nói thật là rấts khó chịu .

Ngọc viết rất đúng.....rất đồng ý và rất khâm phục.....

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Oạch, lại 1 đêm khó ngủ nữa rùi, ^^, giờ này chắc chẳng ma nào online, wành chơi điện tử dzậy, hờ hờ ^^

Mừ thằng Nghĩa chuyển lớp thì T2 mất hẳn khí thế rùi còn gì ^^

Chán ốm..... ^^

Online gi` mà đêm hôm thế...?? Có làm chuyện ri` mờ ám ko???
He`m, Nghia chuyển đi mà chưa khao đâu nhé....còn Như với Thắng rửa xe nữa....lớp mình yên tâm là ăn khao suốt cả tuần rồi...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên