T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Việt Thanh đã viết:
Chán quá, kể chuyện cười nhá........
----------------------------------------
Chuyện thứ nhất:
Một ông đi du lịch, gửi email cho vợ, nhưng lại gửi nhầm vào mailbox của một bà chồng vừa chết. Bà ta đọc thư xong ngất xỉu. Mọi người ra xem thì thấy nội dung bức thư như sau: "Anh đã đến nơi. Ở đây rất tuyệt. Chờ em."
----------------------------------------
Chuyện thứ hai:
Một chàng trai đi chơi với người yêu trong đêm trăng thanh. Bạn anh ta gợi ý cho anh ta nên làm thơ để tán. Không hiểu anh ta nghĩ thế nào mà lại vịnh thơ:
Trăng hôm nay cao tít
Cho anh hôn vào *ít
........................................
Chuyện còn một số biến thể:
Trăng hôm nay rất sáng
Cho anh hôn vào *áng

Trăng hôm nay mới nhú
Cho anh hôn vào *ú
........
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Dạo này mày hơi được đấy Thanh ạ ..... phát huy 8-}
Yêu mày :*

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Lê Cương đã viết:
hôm nay lớp minh đi chơi vui vẻ lắm hả !
hì hì , tớ bận việc gia đình ko đi được :D !

bận việc gia đình hả C....???gia đình nào nhỉ....???:D

tớ vẫn ko hiểu cái thứ 2 là gì...."áng"là vào đâu thế...??:((
thì còn gia đình nào nữa đây :D :D !!

..áng ! :)) :)) mất dậy wá !!! :))

này thông báo nha !
Cô Nhung dậy địa ra viện rồi !
cô chỉ bị nhiễm trùng gan hay đại loại là thế ! nói chung là bệnh ko nặng lắm !hiện tại cô đã điều trị xong, và đã ra viện!
cô vẫn có thể đi dậy bt trong năm học tới ! mùng 5 cô sẽ đến trường để khải giảng !
mọi nguời yên tâm rùi nhé !
bây h mà có đến thăm thì đến nhà cô nhé !!
Q` hẹn ngày đi ! thứ 6 có gấp quá ko ??

thứ 6là` thứ sáu ngày mồng 3 ý....nếu mọi người thấy thế muộn quá thì thứ 5 tuần sau 2/ 9 có được không...?? Có gì để tớ còn gọi điện hỏi cô trước...???

A`, quên mất, ban phụ huynh bảo có gì, trích quỹ lớp ra mua quà tặng cô cũng được...:D ....mà tình hình là lớp mình 5/9 có đi chơi ko???Để tớ còn về thăm trường cũ...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Quỳnh : đi thăm mà còn gọi điện báo trước để cô tốn tiền mua bánh kẹo cho các trò ăn ah ? Mà tr cũ của bà thì ngay đấy , lúc nào thăm chẳng đc mà cứ vẽ vời .Bà đi chơi với tụi cái Linh Tống với Phương Nga chứ gì ? Thôi đc , đi thì cứ đi đi !

Tôi chỉ sợ lúc mình đến cô ko ở nhà thôi....
L.Tùng bảo là 5/9 cũng phải về trường....đấy...bà thấy ko.....
Nói chung là tùy mọi người cho ý kiến thôi...

đọc mỏi con mắt mà chả thấy có mấy thông tin,thông tin thì ít còn bình luận vớ vẩn thì lắm!! bọn lớp mình câu bài ngày càng giỏi!!

Hic!!!!!!!Bài viết của tao ý nghĩa thía lại bị xóa bởi lí do câu bài.Chuối thật!!!!!!!!!!!

Lê Việt Thanh đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lê Việt Thanh đã viết:
OẸ!!!!!!!!!!
Bà Quỳnh này dở hơi vừa vừa thôi. Mà nhớ nên xem kĩ lại bản thân trước khi viết nhá. Đừng viết những điều quái đản lên đây, ha ha ha...
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Mà kể ra cái lũ con gái lớp mình cũng dở hơi thật. Chẳng hạn như con Hương lấy cái Ava trông như con điên tình,..........(Nói đến thế thôi, nói ra lại bị bọn nó tẩn chết)
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Tôi tưởng ông đùa , chứ ai ngờ ông post bài cạn nghĩa cạn tình thế ah ?
Ông sâu sắc , bọn tôi ko sâu sắc ? Ông đậm đà , bọn tôi nhạt thếch ? Ông hiểu đời , hiểu người , còn bọn tôi vẫn là trẻ con vừa bỏ sữa bột ?Ông cô đơn , bọn tôi lúc nào cũng có người bâu vào ? Lớn rồi , có gì thì cũng nên biết giấu trong lòng , cố mà tự giải quyết lấy . Đời nó ko phải lúc nào cũng hồng ra cho mà ăn sẵn đâu . Nói thật nhé , ra ngoài đường đầy đứa con gái khác xinh đấy , hiền đấy , giỏi đấy , nhưng ai biết đc bản chất đâu , cũng ko hiểu rõ đc như bạn bè hiểu nhau đâu , cho nên cũng dở hơi , điên khùng chẳng kém đâu . Ông thử đào đâu ra đứa nào mà hơn đc bọn tôi ở mọi điểm xem ? Bố mẹ sinh ra tính tình bọn tôi đã thế rồi , tôi ko có gì phàn nàn cả , mà cũng ko muốn thay đổi .
Ừ đấy , ai chẳng có mặt dở hơi , nhưng dù gì cũng là bạn bè , cũng phải biết bỏ qua cho nhau mà nhìn mặt nhau cho thoải mái . Người ta ko yêu những người hoàn hảo mà yêu cái ko hoàn hảo của 1 con người .
Thôi , tôi sẽ ko post bài để reply bài ông nữa , mong ông suy nghĩ cho chín chắn trước khi post bài , tôi thực sự ko muốn topic lớp mình lại quay ra thành chửi nhau đâu .Mai gặp nhau , có thể tôi sẽ bớt nóng hơn , chứ bây h nói thật là rấts khó chịu .

Rất đồng ý.Việt Thanh không bít dạo gần đây mắc chứng gì mà thương xuyên bôi nhọ con gái lớp mình thế??Cái ava của Hương là do toi với Hằng làm, Hương không bít gì cả.Ông đã hơn một lần xỉ nhục bọn tôi vì vậy mà lần này không thể bỏ qua.Ông cứ cẩn thận đấy. Mà nhớ là "tốt gỗ hơn tốt nước sơn".

...... chuối xanh tàu lá xanh ...... chuối non nuốt chát ......

Nhớ lấy ..........

Fucking Bana

Chỉnh sửa lần cuối:
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
..............................................................................................
.......xxx..........xxx.................xx..............xx........xx.........xx.........
.....x.....x.......x.....x...............xx.xx......xx.xx........xx.........xx.........
....x.......x....x........x..............xx..xx....xx..xx........xx.........xx.........
....x........x..x.........x..............xx...xx..xx...xx........xx.........xx.........
....x.........xx..........x..............xx....xxxx....xx........xx.........xx.........
.....x.........x..........x...............xx.....xx.....xx.........xx.........xx.........
......x..................x................xx..............xx........xx.........xx.........
........x...............x.................xx..............xx........xx.........xx..........
..........x...........x...................xx..............xx.........xx.......xx............
............x.......x.....................xx..............xx............xxxxx.............
.............x....x............................................................................
...............xx..............................................................................
................x..............................................................................
...............................................................................................
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Diễn đàn gì chán thấy mồ, toàn noi 3 cai' chuyên lăng nhăng vớ vẩn, chẳng ra đâu với đâu. DIXXXXXXXXXXX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên