T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nguyễn ngọc duy đã viết:
Diễn đàn gì chán thấy mồ, toàn noi 3 cai' chuyên lăng nhăng vớ vẩn, chẳng ra đâu với đâu. DIXXXXXXXXXXX

Duy ơi, có Duy đang post bài linh tinh phá hoại topic của lớp mình thì có...Muốn topic tốt hơn thì chính mình cũng phải xây dựng nó chứ ai lại đi phá hoại nó....Nói chung là....thế này cũng được mà....vui là chủ yếu chứ cứ post những bài mà nội dung nghiêm túc, dài..nhiều thông báo thì....chán ốm...còn ai muốn nó hay hơn thì cứ post bài hay cho topic....không nên chỉ nói suông mà ko làm gì.......:D

lâu lắm rồi không lên đây
post đưuợc thêm một bài rồi

lớp mình đi chơi đâu đi
đii cả ngày ý
cứ đi tập trung rồi lại đi về chán bỏ miẹ
đii đâu chơi xa xa một tý
tao sẽ đẫn người yêu đi dể cho chúng mày xem mặt(xinh lắm)

DCM ! trận mình chơi hay nhất đã trở thành trận cuối cùng !:(( !
iem bị chấn thương roai` ! đau wa' :(( :(( !!

Trần Hải Nam đã viết:
Kurt : Ngọc đâu rồi...ra đây Đặc nói chuyện này

Lớp có 2 Ngọc , có rì cũng gọi tử tế nhé . Sao mà đang Kurt lại thành Đặc thế ?:-/ , Đặc là cháu tôi đấy , đừng đùa kẻo sứt mẻ tình bà cháu đóa !:))
Mà Cương bị chấn thương ah ? sướng nhé , đc cớ miễn tập quân sự :(( , chẳng bù với tôi , chờ mãi ko thấy sứt đầu mẻ trán gì để bùng tập cả :((

nguyen hoa binh đã viết:
He he!!!!!!!!!Thằng Giang bị treo nick thì phải.
Đúng là phong cách T2.Rất TT.
thang nao bon chen vào T2 thế này, tống cổ đi nếu ko khai tên tuổi, mục đích rõ ràng đấy b-) b-)

Nguyễn Hòa Bình là cu nào đấy, lạ ghê ta.

Xây dựng topic phải có gạch. ximăng chứ, bác nào đi mua em xây cho, đẹp tuyệt :))

Báo cho các bác 1 tin. Mà thôi, tin này nên giữ kín. Lúc khác kể. Mà thôi kể luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên