T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nào em Thủy thân yêu đã thấy được phong cách xìiiii - tin của anh Nghĩa chưa, thật đáng buồn nhẩy :| :-s .Nhưng sự thật luôn là điều ta không bao giờ muốn đối mặt [-( [-( .
Để khỏi xụp đổ hình ảnh thần tượng (không mấy đẹp đẽ) thì chị khuyên em chân thành là không nên lớn chớn ở cái chốn ầm ĩ inh ỏi này, mà hỏng mất hình tượng đẹp về 1 T2 đoàn kết hay gì gì đó theo như em đã cố gắng xây dựng [-x :-?

Nguyen Minh Nghia đã viết:
To Nhung:Thôi đc mày ko chửi nữa thì thui Nhung ạ !!!
Tao xin lỗi hé !!!
Ặc ặc , .... bạn Hằng của mày tốt wa!!!Cho anh em bít đc nhiều thông tin bổ ick từ mày!!!!
To Thủy : anh có sỉ nhục em đâu , đọc kĩ lại coi, sao em cứ thấy lùn là vơ hết về mình thế nhỉ???Có tật hả???

..... thế này không gọi là sỉ nhục đấy ......:)| ......

Phạm Phương Dung đã viết:
Nào em Thủy thân yêu đã thấy được phong cách xìiiii - tin của anh Nghĩa chưa, thật đáng buồn nhẩy :| :-s .Nhưng sự thật luôn là điều ta không bao giờ muốn đối mặt [-( [-( .
Để khỏi xụp đổ hình ảnh thần tượng (không mấy đẹp đẽ) thì chị khuyên em chân thành là không nên lớn chớn ở cái chốn ầm ĩ inh ỏi này, mà hỏng mất hình tượng đẹp về 1 T2 đoàn kết hay gì gì đó theo như em đã cố gắng xây dựng [-x :-?

... chị nói thế ...... :D ...... T2 cãi nhau trên net thế này thôi ...... :D .....mọi người đừng thế .....:D ...... khi nào gặp mặt vui ngay mà .......:D .... mọi người yên tâm .....:D..... mọi người tổ chức đi chơi 1 buổi ổn định .... là lại yêu lớp ngay ấy mà ....:D

Mie cái con Dung này , tao lai chửi cho khóc nhè giờ !
xì tin của tao thế đấy thế xì tin của mày thế nào có cần tao nói ko????:))

tao đã bao rồi: thương nhau lắm cắn nhau đau, lớp mình cãi nhau vui thế này là đoàn kết đấy chứ!
to Dung: mày đừng nói thằng Nghĩa quá đáng thế: con người nó dù có 99% là xấu đi chăng nữa thì cũng có phần tốt đấy chứ: ví dụ nó đã xin lỗi Nhung rồi!(dù rằng 1% là rất nhỏ nhoi) nhưng như vậy ko có nghĩa là em Thủy ko nên chơi với Nghĩa đúng ko?

Được mọi người góp ý (chính xác thì chúng mày toàn chửi tao) nhưng dù sao tớ cũng thành thật xin lỗi bạn Cương (hìhì! lửa thử vàng một chút thôi mà!) và bạn Nhung dễ thương! khi nào có thời gian tớ xin đính chính lại những bài tớ đã viết!
nhưng thấy mấy chuyện lớp mình nhạt nhẽo quá nên tớ cũng chỉ muốn góp vui sơ sơ thế thôi mà! nhưng hình như phản tác dụng! thành thật xin lỗi!huhu!
to Thủy: em đừng để ý đến lời Dung mama nói, con đấy khẩu xà tâm phật ý mà! dù sao chị hy vọng em vẫn giữ hình ảnh tốt về T2 hì hi!!

thế lớp mình sáng nay đá bóng thế nào! thắng ko? sáng nay trời mưa bão + cơn buồn ngủ nên chắc chả bạn gái nào đi được! hichic! lại sorry lần nữa vậy!
nhưng dù sao tao cũng nằm trên giường cầu chúc cho các boy lớp mình sáng nay! ko phải là mong thắng mà là ko boy nào sau trận này bị thương hay bị cảm lạnh cả!!!hì hì!!!!

Thúy Hằng đã viết:
thế lớp mình sáng nay đá bóng thế nào! thắng ko? sáng nay trời mưa bão + cơn buồn ngủ nên chắc chả bạn gái nào đi được! hichic! lại sorry lần nữa vậy!
nhưng dù sao tao cũng nằm trên giường cầu chúc cho các boy lớp mình sáng nay! ko phải là mong thắng mà là ko boy nào sau trận này bị thương hay bị cảm lạnh cả!!!hì hì!!!!
Các bà biết gì mà nói. Ai cần các bà đi mà sorry! :))

có nhã ý mà lại bị trách! nói thật thì tớ cũng chỉ lịch sự thế thôi! thế thua chứ gì! thế mới cay cú thế chứ????

tui ko bít thế nào, nhưng hình như sáng nay mưa ko đá đấm gì hết !!

Tao sẽ gọi cho bọn nó.
Còn em tao đi hay không thì phải xét đã vì đang bị mẹ chửi vì tội học ngu.

Chúa ơi! Sao em mong tới thứ 4 quá! Sao em mong chơi bổ quá!
Thanh "thối" đó hả? Sao giời mới lên?

lại chủ đề bóng đá rồi! yêu cầu mấy bố dẹp sang một bên cho Nhung và Nghĩa tiếp tục chiến đấu đi!

Chúng mày không có thông tin nào hay hơn hay sao mà post mấy bài này lên ...mất thể diện T2 wá ...Đề nghị post bài có chất lượng hơn lên nhé !

Tiên sư thằng Phan Tùng, mày bị phạt chạy 20 vòng sân!!!!!!!!!!@.@ /:)
Con Hằng này toàn nhầm lẫn lộn xộn, bóng đá là bóng đá, bóng rổ là bóng rổ, mày kém quá. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cương ơi tao thực sự lo lắng cho mày ,chuyện tế nhiij mà cũng bị bàn đân tiên hạ ngưòi ta nói ...ai chứ mấy cai mỏ vịt của T2 thì không có gì la không từ tròn trở thành vuông được đâu !
Những chuyện Tế NHị như thế đừng nói ra nơi đong người ...thôi chuyên đấy đi ....Bàn xem 21-6 đi đâu là cấp tiết hơn !

lại thêm một boy gắn mỏ vẹt đây!!!!tao thật thất vọng về mày Hải ạ! tao đã chân thành xin lỗi nó rồi mà mày còn tìm cách bới móc ra!!!!

Tao giống vẹt à mà mày nói thế .... mày nói tao kinh wá đấy ! Mày xin llooi o dâu mà tao khong bít ! .....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên