T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hằng
to Dung: mày đừng nói thằng Nghĩa quá đáng thế: con người nó dù có 99% là xấu đi chăng nữa thì cũng có phần tốt đấy chứ: ví dụ nó đã xin lỗi Nhung rồi!(dù rằng 1% là rất nhỏ nhoi) nhưng như vậy ko có nghĩa là em Thủy ko nên chơi với Nghĩa đúng ko?
Bạn Hằng này , sao mà thú thế!MK
Vừa đấm vừa xoa hả!!!
Đấm: 99% xấu
Xoa:1% rất nhỏ nhoi
MK
Bạn Đểu!!!!

còn hơn là o%, tao đã phải nhân nhượng lắm rồi đấy! nếu ko thì chả có lý do nào bào chữa cho mày cả! chậc!chậc!!!

Con người chứ máy móc đíu đâu mà mày bảo hoàn thiện!!
Cho tao thêm 1 tí % tốt đê???:DMK

To em Thủy: Gửi tới Lâm Tùng hay Lê Tùng phải nói rõ ra nhé!
To L.Cương: tao mói em là theo mày gọi. Người yêu mày gọi là bạn hay là em?

Hô hào bàn bạc 21/6 đi đâu mà chẳng có đứa nào hưởng ứng cả! Toàn chửi nhau là giỏi. Chán bọn mày quá đi mất! :(( :((

Mày cho thằng Nghĩa có 1% thì ít thật! Chí ít cũng phải cho hơn chứ, như 1,1% chẳng hạn (he he có gì xin lỗi mày nghen, Nghĩa). :| :|

Trần Phan Tùng đã viết:
Chúa ơi! Sao em mong tới thứ 4 quá! Sao em mong chơi bổ quá!
Thanh "thối" đó hả? Sao giời mới lên?
Em ơi , thứ tư này áp thấp nhiệt đới nên trời sẽ mưa rất to.
Nhưng câu sau thì tớ rất khâm phục cậu , chửi rất sành điệu <--"Thanh thối " =D> :)>- . Nhưng mà cẩn thận , tớ đã bị đì trực nhật rồi , năm nay cậu có là bạn thân mấy cũng khó thoát đc.............
"tiên sư thằng P Tùng "-->sành điệu hơn nữa [-x
Chửi nhau cứ như ngoài chợ Mơ ấy . Lớp mình ai cũng có năng khiếu về ngôn ngữ học . Nhưng mà cái topic này "lượng" nhiều mà "chất" thì ít quá . Mong các bạn chat chit ít thôi (bắt chước Hải , Cương :-s )
Đừng có hi vọng ở người khác nữa , Ai có ý kiến thì post lên đi , đừng có trông chờ ở người khác nữa kẻo kế hoạch đi chơi sẽ chết từ trong trứng nc đấy .

Nguyen Minh Nghia đã viết:
mấy con mỏ vịt làm sao chia rẽ đc tao với em Thủy!!
vợ tao đấy!MK:D
Kin kin ! ;;) :)) , thế mày gọi thằng Cương là anh rể ah ? :)) :)) :))

Lượng như này mà mày bảo nhiều đươc hả? Bọn Anh 1 hơn 140 trang đấy! Viết vãi lúa

Hỏi lại Cương cái nhỉ! Đề nghị ghi rõ ngày ra nhé! ĐỌc mỗi thứ tư biết hôm nào! Thứ 4 ngày 9 -6 hả! Xem có thăng nào đủ độ tốt bụng phone cho em ko? (Hy vọng vào bọn này quá băng hy vọng hão!)

đặt sân rồi , đặt từ 7h đến 8h thứ tư ngày 9/6/2k4 (được chưa bố Lâm Tùng) , đáng ra phải đặt 2 tiếng nhưng ngày mai tao phải đi chời với gf , đíu có tiền !!

Hằng đã viết:
tao đã chân thành xin lỗi nó rồi mà mày còn tìm cách bới móc ra!!!!
:)) ! có cái quái gì mà phải xin lỗi, chuyện nhỏ như con thỏ ! các bạn cứ nhầm tưởng to chuyện , tớ hỏi bạn ý rồi, chẳng có gì cả !
Hải đã viết:
Cương ơi tao thực sự lo lắng cho mày ,chuyện tế nhiij mà cũng bị bàn đân tiên hạ ngưòi ta nói ...ai chứ mấy cai mỏ vịt của T2 thì không có gì la không từ tròn trở thành vuông được đâu !
Những chuyện Tế NHị như thế đừng nói ra nơi đong người ...thôi chuyên đấy đi
:)) lại thêm khôi hài nữa, cái này có cái chóa gì mà tế nhị với phải ko tế nhị !! :)):)) !!!

LTung` đã viết:
To L.Cương: tao mói em là theo mày gọi. Người yêu mày gọi là bạn hay là em?
mịe, tao mà gọi bạn gái là em , bạn ý tát cho chết !!! :mrgreen:
NGỌC đã viết:
Kin kin ! , thế mày gọi thằng Cương là anh rể ah ?
cái này còn phải xét, em gái nhỉ :mrgreen:

anh rể đang thiếu tiền ,
chú Nghĩa có ,cho anh 5000 USD , anh gả em gái anh cho!! :D :mrgreen:
đùa tí thôi, em gái anh mà chỉ đáng giá 5000 USD sao :D :D :D???
ko bán đâu ! ;) !

Văn phong của Bà Già quá ổn!!!!Đọc bài mày tao thấy hả lòng hả dạ quá, Dung ạ.
21/6 lớp mình cố gắng đi đủ nhé, để bàn chuyện đi chơi 2 ngày. Ở nhà chán 0 chịu được!!!!!!!!!!!!!

đi 2 ngày à ....... hi đc.......... nhưng mà phải bàn bạc cho tử tế .............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên