T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn mày post cũng phải trách nhiệm 1 tẹo chứ !!
đừng có mà chửi nhau, có chửi thì chửi nhau qua chat ý , đừng có lên đây mà chửi nhau!!
đây chỉ là chỗ để bàn các kế hoạch đi chơi và ngoại khóa của lớp thôi !!

Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Nhắn thằng Tùng điếc: thằng Cương lên mạng nhiều đâu, chỉ buôn thôi! Mày đẻ cho nó buôn với em của nó chứ!
buôn với em gái đâu,
nếu có buôn thì phải buôn với bạn gái chứ !!! phạt mày chạy 5 vòng sân cái tội nói linh tinh !!

thế này nhé , thứ tư tao sẽ đặt sân từ 7h cho đỡ phí vì chẳng có thằng điên nào đặt sân từ 6h đến 7h đâu ,!! nhưng anh em phải đến từ 6h , họp mặt bàn bạc !! sau 7h thằng nào đến phạt 5000 đ !!
giao nhiệm vụ cho thằng P Tùng và Thanh tội gọi điện cho mấy thằng đi tập !
ngoài ra thì bọn mày có thể rủ bạn bè , anh em đi cho nó đông vui !!
Phan Tùng cho thằng em mày đi đê, hồi trước tao thấy nó máu me phết !!

trời ạ! một bên là chửi một bên là bóng rổ => loạn!!!! yêu cầu mấy người nói chuyện gỉ rõ ràng ra nhé! nếu ko lập hẳn một topic khác đi! cái topic của Duy béo đang ế sưng ế xỉa lên kìa: lên đấy mà bóng rổ cho đỡ đất trống đồi trọc!!!! còn để đất cho chúng nó chửi nhau cho vui! người ta thường nói "thương nhau lắm cắn nhau đau mà lị!"!!! N/N hay chửi nhau là có "vấn đề" đấy!!!hehe!!!

hehe! nhưng hôm nay tui sẽ kể cho mọi người một chuyện cực kì hay ho!!!! :> và cũng tương đối hấp dẫn!!!!

hehe! chuyện là thế này!
hôm nay 5/6, trời cao, nắng gắt! b-) tại một góc phố Tràng Tiền, 4 "thiên thần T2" (hehe! thật đáng tiếc là còn thiếu 8 vị nữa): tui, M Ngọc, Nhung, Dung, đang "tí tởn" chọn mua sách vở! bỗng đâu một "mỹ nhân" xuất hiện!!! :eek: sau một hồi "lời qua tiếng lại" thì hóa ra là người quen, hehe! đó là bạn Huyền lớp TA ;;)
câu chuyện đang rất rôm rả! thì mẫu hậu bạn đó đến và khai thác hồ sơ cá nhân của tụi tui "các cháu là bạn Huyền hả? học cùng khối hả? lớp nào thế?"
hì hì! rất may là đoạn này ko kéo dài đến 1' thì mẹ bạn phải đưa cô em gái xinh xắn của bạn ý đi mua sách!!! =;

hehe! nhưng câu chuyện hay ở phần sau cơ! khi câu chuyện bắt đầu có sự liên quan đến Lê Cương nhà mình!( đấy là tao cảm nhận thấy thế) nhưng rất may là tao đã kịp kéo chúng nó đi ăn kem nếu ko tao cũng ko thể tưởng tượng hết được lượng thông tin của những nàng "thiên thần gắn mỏ vịt" này có thể tải xuống đầu bạn ý đến đâu! mà nhất là con Nhung, khi nó đã phán một câu chắc nịch: tao quyết tâm phải cho mối tình mới chớm nở của Lê Cương phải héo tàn trong nay mai!!!
to Cương:tao thực sự thấy lo lắng cho mày Cương ạ!

Việc gọi điện tao sẽ giao cho thằng P Tùng. Nhưng Cương đặt sân xong thì báo lên đây cho tao. Mà mày đặt mấy tiếng đấy?

Cái chủ đề của bọn Hằng Dung Nhung Nghĩa thì siêu dở, còn cái chuyện mới của Hằng thì cần xem lại, đấy là chuyện riêng tư, đừng đưa lên đây thảo luận, chán lắm!!!!!!

Hằng
mà nhất là con Nhung, khi nó đã phán một câu chắc nịch: tao quyết tâm phải cho mối tình mới chớm nở của Lê Cương phải héo tàn trong nay mai!!!
MK thùng rỗng kêu to !!!
Mà thằng Cương nó làm gì mày mà mày fai? làm trò đấy! Quân tử nhể!
ĐỒ ĐỂU
Cương ơi chửi chết mie nó đê!
Việc của mày tao chửi đíu tiện

" Hằng thì cần xem lại, đấy là chuyện riêng tư, đừng đưa lên đây thảo luận, chán lắm!!!!!!"
Rất đồng ý !!!!Hằng này mày lôi tao ra làm ví dụ ở cái forum kia vẫn chưa đủ hay sao?
Sao mày 0 post chuyện riêng của mày ấy, lấy mày ra mà làm ví dụ.Quá đáng!!!!!!!!Bạn bè nói chuyện riêng với nhau mà sao mày cứ thích bày ra trước bàn dân thiên hạ thế nhỉ?Bó tay!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Minh Nghia đã viết:
MK cái con lùn này cao đíu wa' 1 gang tay này!
mày bảo ai sủa hả!
Sao mày cứ gán ghép tao cùng loài với mày thế nhỉ![-x
mày có biết giống chó người dài chân ngắn ko hả Dung! ăc. ăc.:))

Vì lí do này nên bố mẹ anh chị em mày có bao giờ dám ngủ cùng chăn với mày đâu Dung nhỉ!!ăc. ăc.MK

.......[-x ........[-x .......[-x ........[-( ...... chán anh quá anh Nghĩa ạ ......:)| .......anh hai à .....anh Nghĩa sỉ nhục em này .......:(( ....... em mà gặp em đập chết anh Nghĩa....... hết cả lên net ......:(( ....... dám ăn nói linh tinh ....... [-( ......
... to anh L.Tùng : .... :-$ .... b-) .....

Nguyen Minh Nghia đã viết:
MK thùng rỗng kêu to !!!
Mà thằng Cương nó làm gì mày mà mày fai? làm trò đấy! Quân tử nhể!
ĐỒ ĐỂU
Cương ơi chửi chết mie nó đê!
Việc của mày tao chửi đíu tiện

...... chọc gậy bánh xe .....[-x ..... ai lại đi chửi nhau với con gái bao h .....[-x ......anh Nghĩa thật là ......[-( .......
......
.......mà chị Nhung sao lại định chia rẽ đôi " uyên ương " vậy ......:D ....

Các bác nhà mình thật lạ!Có hẳn 1 forum về bóng bánh rùi còn gì.Mà có phải là chửi nhau đâu.Các bác cứ nói quá, chỉ là bất đồng quan điểm dẫn đến việc phải tranh luận thui mà.Có tranh luận mới có tiến bộ mà.Vì thế rất mong các bác thông cảm, vì cuộc chiến chưa có ngày dừng này sẽ còn ác liệt hơn nhiều.

Nghĩa này, mày đã chửi rùi đấy còn tiện tiếc gì nữa.Mà sao mày dai như đỉa thế!Tao đã nể tình các bạn lớp mình can ngăn mà không thèm đôi co với mày, sao mày cứ cố níu kéo thế nhỉ??Việc của tao thì mặc kệ tao liên quan gì tới mày mà mày phải bình luận.
To Hằng: mày thích viết gì thì viết nhưng đừng lôi tao vào những bài viết vô vị nhạt nhẽo của mày nhớ. Mày làm tao cực kì ức chế rùi đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Vô duyên!

... hôm nay T2 đá bóng thì phải .....:D ....... anh Duy sao tổ chức sớm quá .......:D .....7h đã đá ..... em lúc đấy mới bắt đầu đi ăn sáng .....:D ..... thôi ...... dù sao cũng không đi được ..... mọi người đá với 8D chắc thắng lớn ........:D ..... 11 đá với 8 mà thua thì nhục lắm .....:D .....

To Nhung:Thôi đc mày ko chửi nữa thì thui Nhung ạ !!!
Tao xin lỗi hé !!!
Ặc ặc , .... bạn Hằng của mày tốt wa!!!Cho anh em bít đc nhiều thông tin bổ ick từ mày!!!!
To Thủy : anh có sỉ nhục em đâu , đọc kĩ lại coi, sao em cứ thấy lùn là vơ hết về mình thế nhỉ???Có tật hả???

Chúng mày chửi nhau hay thế,sao ko chửi tiếp đi.Đọc đang sướng

miẹ bọn mày !! ác như ... :(( :(( !!!
bọn mày "phá" gì thì "phá" nhưng tao vẫn chỉ dành tình cảm cho bạn ý mà thôi :D :D !! ( nói hay ghê )
à anh em bóng rổ vẫn như bt nhé ! ngày mai tao sẽ đặt sân , đặt 1,5 tiếng

Nghỉ chơi con Hằng đi, cái con dở hơi này bốc thì bốc vừa vừa thôi để người khác nó còn tin chứ, mày cứ nói bừa phứa thế không sợ bọn nó chửi mấy cái thông tin lá cải của mày à, lúc đó thì không có cái xoong rỉ nào cho mày đội đâu [-x 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên