T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Minh Nghia đã viết:
Thứ 2 đá bóng , 7h , cho tao ké chân cổ vũ hé !
ăc. ăc.
MK Duy sao mày chơi nhiều thứ !!!!!
sao ko cho Nhật Nam bắt gôn
để Bảo béo bắt làm đíu gì !
lớp mình có thiếu con trai đíu đâu mà fai? cần bọn lớp khác!

.... không được đá ..... cú quá hả anh ....... đá đểu người ta mà không biết ngượng kìa .....[-x ......

Lê Việt Thanh đã viết:
Đội bóng rổ bao gồm
L Cương, Duy, Thanh, Nhật Anh, P Tùng, L Tùng, H Nam, N Khánh, A Cương, T Hải.
Có bổ sung thêm ai không bọn mày?
Bao giờ tập trung đội đây?
à có mấy đứa trường ngoài muốn tập !!
bọn mày có anh em họ hàng gì! rủ hết đi , đi đông cho nó đỡ tốn kém ! :mrgreen: !!
bắt đầu từ thứ 4 tuần sau nhé !!!
đúng 7h! đến tập chung, có sân thì đánh , ko có thì bàn rồi lên quán thánh chơi và xem bọn nó đá bóng !!

Béo
He...thằng Nghĩa ko được đá thì cú nè......Có tài thì mới đựợc zo chứ.he he.Nhật Nam bắt sao bằng tao được...khửa khửa!!
mày tất nhiên là bắt hay roai` !
cần đíu gì fai? bay nhẩy đâu
đứng 1 chỗ cho bóng bật vào roai` nẩy ra là túm thui .... ac. ac. MK
Che mie nó cả khung thành F

Thằng Nghĩa là chuyên gia đá đểu, bon chen vào chuyện người khác.
Mày nghĩ mày tốt đẹp lắm đấy à?Ăn nói toàn câu lấc cấc, cộc cằn.
Nam nhi mà post toàn bài chửi bới vớ vỉn.Đồ đàn bà.
Mặt thì bẹt như cái bánh rán lại còn chê người khác.Bỏ cái tính đó đi nhớ.
Tao vốn quân tử 0 thèm chấp để nội bộ khỏi lục đục,nhường đất cho bà già đấy.

Bao công chúa
Thằng Nghĩa là chuyên gia đá đểu, bon chen vào chuyện người khác.
Mày nghĩ mày tốt đẹp lắm đấy à?Ăn nói toàn câu lấc cấc, cộc cằn.
Nam nhi mà post toàn bài chửi bới vớ vỉn.Đồ đàn bà.
Mặt thì bẹt như cái bánh rán lại còn chê người khác.Bỏ cái tính đó đi nhớ.
Tao vốn quân tử 0 thèm chấp để nội bộ khỏi lục đục,nhường đất cho bà già đấy
ặc ặc .... tao thèm vào nhớ!
hix tội nghiệp mày wa Dung ơi! Nó bảo tao cục cằn lấc cấc thì ko sao !Nó bảo nó quân tử :)-&) , ko thèm chấp!!MK -> đồ con :mad:) !!!!Nhưng wan trọng nhất nó lại bảo nhường đất cho bà già!!!!!!!!! có fai? nó bảo mày chửi tao ko nhỉ ăc. ăc...!
Thế là nó khinh mày roai` !nó bảo mày là tiểu nhân đấy!F
Cái con mặt bánh rán cháy này hỏng roai` F con ....:))

Thôi nào các bé ........... mà công nhận chúng mày chỉ cãi mà cũng làm tráng hoành phết .......... ^.^ ..... chết cười ..................

Tao đã nói là tao quân tử mà!!!Không thèm chấp cho bạn Nghĩa chửi mái thoải.:p:p:p:p
"Mày chấp làm gì cái thằng rỗi hơi đấy.Ai nó chẳng chửi.Lớp khác nhìn vào lại bảo lớp mình mất đoàn kết."-Mỹ Ngọc speak.Mày thấy mày bị khinh bỉ chưa?Chẳng khác nào Chí Phèo.Đồ bánh rán chưa kịp chiên ạ!!!!!!!!!!!!!=P~

Nói khinh bỉ thì quá rồi đấy Nhung ạ . Bớt giận đi kẻo chóng già đấy .
Nghĩa này , đừng có cãi nhau trong này nữa đi . Ông xem có ai khơi ngòi đâu mà ông xông vào chửi chúng nó . Nhiều lần trong này chẳng ai làm gì ông cũng xông ra chửi .
Bọn tôi xấu thì làm sao ? Bố mẹ sinh ra đã thế rồi , chứ có ai muốn mình đen , mình xấu đâu. Tóm lại là 5 người chấm dứt vấn đề ở đây . Có gì lên YM mà chửi bới nhau .
Nhung à , đúng ngữ pháp phải là "Mỹ Ngọc spoke" , speak là hiện tại, chỉ hành động thường xuyên lặp lại , mà tao thì ko đến nỗi xấu tính thế đâu.
Hôm nay là 3/6 mà chưa ai biết đi đâu à ? Q làm chủ trì đi chứ ? Hay là mải đi chơi quên lớp goài ?

=D> Chửi nhau hay quá nhỉ?????
Vào 2-3 trang liền chỉ thấy toàn là chửi nhau. Lớp khác vào xem thế nào cũng kêu lớp mình mất đoàn kết. :-? :-$
[-x Thôi xin hai ông bà, chửi nhau mãi ở lớp rồi, bây giờ nghỉ hè cũng không tha. /:)
Còn cái gì hay ho hơn chuyện chửi nhau này ko???????? 8-| b-) /:)

Ngọc ơi!!!!!! Tao đến nhà mày mấy lần mà vẫn chưa gặp đc mày. Bùn quá!!!!!!!
Hôm thì cô giúp việc nhà mày kêu mày đang ngủ( mặc dù lúc đó đã là 9h15'), lúc thì cô giúp việc nhà mày nói là mày xuống nhà bà ngoại-------> thất vọng quá!!!!!

Bao công chúa
Mày chấp làm gì cái thằng rỗi hơi đấy.Ai nó chẳng chửi.Lớp khác nhìn vào lại bảo lớp mình mất đoàn kết."-Mỹ Ngọc speak
Còn Ngọc mày xem kĩ lại đi xem ai khơi ngoi`FFFF mù hả!MK

Còn công chúa mặt nhọ ... sao mày cứ nhắc đi nhắc lại mày là quân tử thế nhở !!ặc ặc mày nghĩ moi người là lợn cùng loài với mày hết cả hay sao?????oẹ oẹ--->:mad:)

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Ngọc ơi!!!!!! Tao đến nhà mày mấy lần mà vẫn chưa gặp đc mày. Bùn quá!!!!!!!
Hôm thì cô giúp việc nhà mày kêu mày đang ngủ( mặc dù lúc đó đã là 9h15'), lúc thì cô giúp việc nhà mày nói là mày xuống nhà bà ngoại-------> thất vọng quá!!!!!
Hôm đầu tao mắt nhắm mắt mở xuống nhà đón mày thì mày phóng béng đi rồi . Hôm sau thì đúng tao đến nhà bà tao làm việc . Hôm nào mày đến báo tao 1 tiếng để tao còn chuẩn bị chứ . Thương bé ghê cơ :)) ;;)
Mà mày có đi học Anh văn với tao ko huh ?
Nghĩa à , cứ coi như tôi thay mặt chúng nó xin lỗi ông đi . Ông cũng nên cõ gắng mà kết thúc vấn đề ở đây. Đàn ông con trai thì đối xử con gái nhẹ nhàng tình cảm thôi :D , đừng có chửi nhau nữa . :)) :))
Hằng! Ai mướn mày ngồi xem làm gì ? Lại còn bình luận với cả đổ dầu vào lửa nữa . :)) :)) [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhung ơi , dù sao cái tốt đẹp là mày cũng đc là công chúa goài . Nhìn vấn đề theo hướng tốt đẹp đi :))
Bọn mày ạ , 15/6 học cô Kiều Hương ah? Thế còn thày Điện ?May là tao ko phải học theo chúng mày h h h

Học ai chứ học KH thì tao ở nhà cho song .... đời thủa ai lại học bà ý bao gìơ ! Tao học bà ý 1 buổi chắc tao cắm đầu vào tương luôn !
Nếu học Điện thì bảo tui với nha ...tui muốn đi học wá !

Cương, mày cố gắng đi đặt sân trước đi rồi báo với bọn tao. Đến hôm đi tập, bọn tao đóng tiền cho. Sau đó đóng tiền trước cho các buổi tập sau (giờ không đặt sân tháng được). OK?

Với lại Quán Thánh hè này có khi đông lắm; xem đá bóng làm gì, chán lắm!!!!!!!!!!!!!

Đặt sân thì đặt 6h30 đi. Tập trung từ 6h15. Ai đến muộn, phạt (phạt tiền hay gì cũng được)! Đặt được 1 tiếng rưỡi là tốt nhất, hoặc đặt 2 tiếng cũng OK.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên