T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thúy Hằng đã viết:
lớp mình tổ chức bầu most wanted boy T2 ko?
Mày ốm hả Hằng ? Tự nhiên lôi chuyện này ra ? Mày định thổi bong bóng cho mũi thằng Cương ah ? :-s
Most cái gì con trai lớp này có mấy ai đâu .
Nhung này , ai khiến mày ủng hộ AT ghê thế ? Có ăn tiền ko đấy ? (sao cái mắt nhay nháy tiền thế kia? Lão ấy cho mày bao nhiêu ? Tao cho mày gấp đôi để mày chuyển thành âm phiếu) :)) :))

ặc ặc, cái con hèng này chỉ đc cái dê là giỏi
ặc nó đc mốtboy thì có cho mày cái gì ko hả ............ ặc :D

Tao thấy lớp mình mà có bầu mostwanted girl thi hỏng từ khâu tìm người... ha ha ha (.^.) . Cảm ơn bạn Ngọc tốt bụng nhá. hé hé

lạc chủ đề rùi !!
à những ai đi tập bóng rổ thì tuần sau chuẩn bị đi tập nhé !!!

thôi !
đừng làm mấy cái trò này nữa , mất đoàn kết lắm !!!

Thôi bọn mày đừng bình bầu bọn nó làm gì cho mệt xác. Bầu đứa nào thì nói nhỏ nhỏ với đứa đấy thôi, việc gì phải bầu thên này cho khối thằng hụt hẫng ( vì không ai bầu mình, điển hình là thằng Nghĩa hay tưởng bở [-x [-( )
Mà bọn mày không chọn địa điểm đi thì đến lúc đấy đứng nhìn nhau à

Không!!!!!!! Phải bầu chớ. Mấy lão ấy cứ to mồm thế thôi chứ.
Ông nào không có tên được đề cử chẳng tức nổ mắt.
Cứ thấy thằng Nghĩa ở đâu là thấy chối tai gai mắt ở đấy
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Đội bóng rổ bao gồm
L Cương, Duy, Thanh, Nhật Anh, P Tùng, L Tùng, H Nam, N Khánh, A Cương, T Hải.
Có bổ sung thêm ai không bọn mày?
Bao giờ tập trung đội đây?

phương dung
Thôi bọn mày đừng bình bầu bọn nó làm gì cho mệt xác. Bầu đứa nào thì nói nhỏ nhỏ với đứa đấy thôi, việc gì phải bầu thên này cho khối thằng hụt hẫng ( vì không ai bầu mình, điển hình là thằng Nghĩa hay tưởng bở )
hay tao bầu mày hả Dung, cô gái... ặc... có thân hình đẹp nhất khối!!!!!!!!!!:-&
Chết con mất má ơi! ặc

Chỉnh sửa lần cuối:
Không!!!!!!! Phải bầu chớ. Mấy lão ấy cứ to mồm thế thôi chứ.
Ông nào không có tên được đề cử chẳng tức nổ mắt.
Cứ thấy thằng Nghĩa ở đâu là thấy chối tai gai mắt ở đấy
Thế cơ á Nhung ! Tao thấy mày này con Hằng này , con Dung này , vào chẳng nói đc cái đíu gì hay ho cả ! Chỉ bầu anh nọ anh kia !
MK
Nhìn mặt nhau cả 2 năm trời roai` , đíu chán hay sao còn đòi ... cái gie`! MK 3 con thổ tả(Thui bỏ cho con Hằng ).
Tao chửi con Rambo lùn với con Bao Công Chúa đấy! Bọn mặt mẹt
:)):)):))

Thứ 2 đá bóng , 7h , cho tao ké chân cổ vũ hé !
ăc. ăc.
MK Duy sao mày chơi nhiều thứ !!!!!
sao ko cho Nhật Nam bắt gôn
để Bảo béo bắt làm đíu gì !
lớp mình có thiếu con trai đíu đâu mà fai? cần bọn lớp khác!

thôi! cảm ơn anh Nghĩa bỏ qua cho tao! sợ wa'! ai lại bảo bạn gái thổ tả bao giờ ko? tao đang định bầu thêm 1 phiếu cho mày đấy vì những phi vụ tựa như anh hùng cứu mỹ nhân chẳng hạn! (rõ là văn võ song toàn: chửi cũng hay mà đánh nhau cũng giỏi)

mà lớp mình thì đá bóng đá banh nỗi gì? tao thấy trận nào thua trận đấy! hè này bọn mày phải cố gắng tập nhiều vào nhé!

He...thằng Nghĩa ko được đá thì cú nè......Có tài thì mới đựợc zo chứ.he he.Nhật Nam bắt sao bằng tao được...khửa khửa!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên