T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin lỗi vì bây giờ mới co mặt!
Lớp định tổ chức đi đâu đó? Em đi với.

Thôi,quyết định 21/6 đê.7/6 sớm quá.Ít đứa được đi lắm.Lại tổ chức ăn uống ở nhà đứa nào à?Đi lượn lờ ngoài đường làm gì,nóng lắm

nóng quá !!
tình hình thế này cả lớp tập chung ở nhà đứa nào đấy rồi ăn chơi phè phỡn !!

7/6 đi
nhanh lên
ở nhà lâu chán.....chịu được
đi đâu lâu lâu một tí cho vui
nhanh lên nhá
nhanh nhanh nhanh nhanh nhanh

Ko đc , bọn nó bảo 21/6 thì 21/6 , 7 h 30 sáng như mọi khi .Cao su đến 8 h .
Ai đồng ý tổ chức tại nhà mình cứ lên tiếng . Tùng Trần thích tổ chức ở nhà ông ko? Cho ông vào danh sách ứng cử nhé ?
Nếu ko chúng ta sẽ tìm chỗ chơi ở trong nhà cho mát , nhưng nếu như thế thì ko cả lớp đc vì chỉ có mấy chỗ chơi điện tử thì mới mát mẻ ,thoải mái , ko tốn tiền ăn uống thôi . Tốt nhất là đến nhà đứa nào đó ăn uống , rồi chiều thuế film hài về xem . OK?

hix
ăn uống ........ ặc ặc ---> :mad:)
vừa phải thui chứ
thuê film hài ........ ặc ặc ---> để bà ngồi xem 1 mình nhé
ĐIÊN AH````````????
21/6 thì còn đc :D

Thế thì bây giờ làm gì ? Ông có nghĩ ra đc ko mà cứ bình luận ? Tôi đưa ra ý kiến thế ko phải để ông chửi đâu nhé !
Ai nghĩ thì nghĩ đi , chán chẳng buồn nghĩ nữa . Lần sau biết thế chẳng tốn calo ngồi post bài về chuyện đi chơi cho lớp nữa !!!

Khiếp, mình gửi bài mấy lần rồi mà ko được, bức xúc thật.
To Hằng: lâu tôi ko lên mạng, xin lỗi bà về việc ảnh nha. Tôi ko cố ý đâu, xin lỗi bà nhiều.
To Thanh: tớ nhà ko có net nên ko lên được chứ đi chơi với ai đâu, mấy hôm nữa đi học tớ mang ảnh cho.
A`, mọi người, 21/ 6 họp lớp nhé. 8h trước công trường.
Tùng 6 ơi, sang nhà ấy có được ko???

... chạm xuống mặt đất và bay theo mây ....... bay theo giai điệu ................

Nguyen Minh Nghia đã viết:
hix
ăn uống ........ ặc ặc ---> :mad:)
vừa phải thui chứ
thuê film hài ........ ặc ặc ---> để bà ngồi xem 1 mình nhé
ĐIÊN AH````````????
21/6 thì còn đc :D

.... anh Nghĩa không thich đi thì cứ nói thẳng ra .......lại còn bày đặt ...[-x ........:D ...... anh ơi ..... thế bao h đi hả anh .....??.....:D

hì hì!! tui thì hôm nào đi cũng okay hết !!!
nhưng mọi người phải báo ngày trước !!
à thế lần tới đi những đâu !!!

Đúng là T2 toàn chat chít thôi ! Lock lại đi ! Chán wá !
Mọi người chủân bị nhanh lên còn đi !

Nè, hay là wa nhà bạn Nhật Nam đê, nhà bạn ý hơi bị rộng đấy, đủ chỗ chơi cho cả lớp, đầy đủ đồ ăn thức uống (mỗi tội không ngon thôi), máy tính cá sẵn, với lại phải cái chủ nhà trông hơi bị phản cảm [-x :-?
Không hiểu ý bọn mày thế nào :-/ :-/
Quên chưa hỏi khổ chủ, không bít ý bạn Nhật Nam thế nào @-)

:-/ Mọi người nói chuyện gì thế???????????
Chẳng hiểu là nói chuyện gì hết!
Thế bao giờ thì lớp mình sẽ tập trung??? 7 hay 15 hay 21/6, hẹn lung tung thế này thì ai mà hiểu được. :)|

nhanh lên
càng nhanh càng tốt
ở nhà ai cugx được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên