T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko bơi bọt gì hết !!
bơi da đen lắm !!mà hôm trước bạn gái tớ vừa chê tớ da đen thì xí trai lắm :(( !! ---> ko đi bơi đâu !!!

Thế chúng mày có định tổ chức ở nhà tao ko?
20/6 ý
néu không thì sao ko nói cho tao biết?
nếu đi đâu thì nhớ gọi cho tao nhá
ở nhf mấy hôm chán ***** chịu được

Anh em T2 tổ chức đi ...những ai vao day thì cùng xem và tổ chứ nghe !

Ngày với giờ bọn mày hẹn loạn hết cả lên thế này chả biết thế nào mà lần. Hẹn thì hẹn nhanh lên cho tao nhờ. Bà Quỳnh biến đâu mất tăm hơi rồi vậy, không lên mà thảo luận ngày giờ (chắc lại mải đi chơi với Dương đây >_<)

tình hình lớp mình nghỉ hè ai cũng vui nhể !!! :x :x :x !!
ko ngờ nghỉ hè này hạnh phúc đến vậy !! :x :x :x :x!!

Re: T2-Nhắn tìm đồng loại

Lê Cương đã viết:
thì thật là tiếc cho em đấy! vì anh BẢo nổi tiếng với cái tên BẢo béo, thô tục rất hay chửi bậy! mặc dù anh ta rất nhát chết , chỉ được cái to mồm!

húi ..... Béo ơi ..... mày cũng nổi tiếng ra phít ...... :))

Lê Cương đã viết:

ừ mày thì sướng rồi ..... 8-} ............ tao thì đang đơn cô đây :| he he he .........

Lê Cương đã viết:
Rồi rồi , chúng tôi biết rồi , anh ko cần khoe khéo nhá . Chắc là vừa đi chơi với bạn H hả ? Trên này còn nhiều đứa vườn ko nhà trống nhé , đừng có đụng chạm nỗi đau của nhau nhá :)) :))

Lê Việt Thanh đã viết:
Ngày với giờ bọn mày hẹn loạn hết cả lên thế này chả biết thế nào mà lần. Hẹn thì hẹn nhanh lên cho tao nhờ. Bà Quỳnh biến đâu mất tăm hơi rồi vậy, không lên mà thảo luận ngày giờ (chắc lại mải đi chơi với Dương đây >_<)
Chính xác , Hẹn cũng tử tế giùm cái .
Đương kim bí thư đâu , vào làm nhiệm vụ đi . Hôm nay chiều tôi gọi thì mẹ chị bảo chị ra ngoài rồi , chết nhớ! Lộ rồi nhớ !
Thanh ơii , tôi đang rỗi hơi, nhận làm chỉ điểm đánh ghen đây. Hơ hơ :)>- ;;)

Cả nhà ơi! Chỉ đi nửa ngay thôi nhé!
Mà không thi để đến 15/8 gặp nhau cũng được mà.

Thế tóm lại là hôm nào lớp mình tập trung đấy?Tao đọc mà chẳng hiểu cái gì cả.Chúng mày bàn bạc nhanh lên.Ai lại để 15/8 mới tập trung bao giờ.Lâu quá,còn mỗi năm nay thôi à

He he , lớp mình càng ngày càng lên net đông nhey ?:Thêm Thanh , P Tùng , Nhung . Hê hê.
Hẹn nhất thiết là tháng sáu :))
Ngày : 7/6 hoặc 21/6 . CHỌN ĐI
Giờ : 7 h30' cho đến khoảng 3 h chiều thôi
Mà nhất thiết ko đi bơi , ko đánh bài đâu.Những ai có xe máy , vẫn dùng xe máy nhé.
Còn tháng sau thì vào ngày trước khi thi DH 2 ngày, tha hồ các ông dạy lò nghỉ , ko sợ ảnh hưởng đến chuyện học.
Nhanh lên, tao chán ở nhà quá rồi!!!!
Con gái đứa nào ol thì mai nhớ đến trường lúc 3 giờ, bọn mình đi xem vải áo dài .

Thế bọn mày không đi bơi thì đi đâu, đừng có đi bêu nắng ngoài đường đấy, hay la mấy chị nhà mình lại định đi hát tiếp :-? , hay là nhậu nhẹt :beerchug:

Cương ơi, đã là hè thì phải đen đi, trông nó mới ác chiến, chứ, mà là con trai thì càng nên đen đi, chứ người mà cứ trắng bủng thì.. chậc chậc [-x :nono:
Tất nhiên là không thể đen đến mức không nhận ra :)>-

Cứ chọn 7/6 đi cho tiện. Bọn mày thảo luận đi chỗ nào thì thảo luận đi, không đến lúc ấy lại không biết đi đâu (Đừng hát karaoké nữa nhé, hôm trước đi hát về tao bị ù hết cả hai tai).

7/6 SỚM QUÁ, ĐÍU ĐI ĐƯỢC ĐÂU, MẸ ĐÍU CHO ĐI. CHỌN TẦM SAU 15 ẤY.

...... moi nguoi hoi nay len net dong qua .......:eek: .... choang that .....:D .....
.... moi nguoi nghi he co ve vui qua nhi ......:D .......
....... he ma o nha suot chan lam ........:(( .......

Xin lỗi vì bây giờ mới co mặt!
Lớp định tổ chức đi đâu đó? Em đi với.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên