T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CHÚ Ý, CHÚ Ý, T2 CÓ ẢNH MỚI RỒI NHÉ, MỜI MỌI NGƯỜI LÊN XEM
(ẢNH ĐẸP LẮM :D)

...... em tưởng nhiều ảnh lắm mà chị .......có mỗi 1 trang thôi ạ ......:D

Con` mấy cái nữa nhưng chị chưa đưa hết lên được .
Nghỉ 1 hôm ở nhà chán wa'. Tẹo nữa đi SN NNAm ko biết có vui ko???.
cả lớp ơi hay là sáng dậy sớm đi tập thể dục đi ( tập trung ở trường nhé). Cho vui chứ ở nhà chán quá.
( Chơi gì cho đỡ chán bây giờ)

Có thêm ảnh rồi , mọi người vào xem. A`, may' cai' hay hay hinh` nhu' ko được chấp nhận thì phải. A`, có ai có nhu cầu in đĩa ảnh thì báo cho MNgocj nhé.
2 Ngọc : Ngọc ơi, bao gio'` tôi đưa đĩa cho bà, bà ghi thêm mấy cái với mấy cái trên HAO rồi sao cho mọi người nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao mà rảnh thì cũng đi đấy' !!
Không rỗi đc như mày Q ạ Mie đau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ôi giời ôi , mấy năm nay trừ khi dạy sớm đi tham quan còn lại đều ngủ đên 9 giờ trở đi . Dậy sớmt là dạy thế nào huh Q ? Với cả có tập thể dục bao giờ đâu :))

Ngoc ơi in đĩa cho tôi nhé !

lớp mình định hôm nào tập chung đàn đúm tiếp đây!

trời ơi! mới ở nhà mấy ngày mà đã chán quá rồi!
hôm qua đi sinh nhật NN, cả lớp định hôm 19/6 sẽ đàn đúm với nhau trận nữa! mọi người thấy thế nào???

......... anh Nghĩa đi Cửa Lò ....... nhớ đem quà về cho mọi người nhé .........:D

Mọi người ơi, đăng ký danh sách học lý cho tớ để tớ xem có học thầy Điện ko nhé, hiện nay có:
Quỳnh, Ngồng , HTrung, Giang, Như, PAnh, Đinh, Cương, Nhung, Hương , 1 đứa bạn tớ. Còn mấy đứa nữa nhưng tớ quên mất rồi.
Mọi người ơi, đi học đi cho vui .

Ảnh đẹp phết, nhờ MN in hộ tui cái đĩa đi [-o<
Quỳnh ui tui cũng học thầy Điện nè, đăng kí cho tui nhé
Khi nào lớp mình đi chơi đi, tao chán ở nhà quá rùi toàn phải làm ô sin thôi :((

Chỉ có ảnh của tui thôi ...ảnh của Hải Nam xấu lắm không nét !

chan qua suto ngay chi co ngu va ngu thoi!
mà chưa gì đã thấy đi chơi sôi nổi nhỉ! Nghĩa thì đi Cửa Lò, Như thì vào Vinh rồi! và hôm qua thấy Như nói sẽ ko về lại Vinh trong hè này nữa đâu! thế là con gái lớp mình thất vọng rồi! định làm một chuyến hành quân xa mà ko xong! :((

kek kek , ảnh ai mà chẳng đc , có mặt bọn mình toe toét là đc . Q ơi , mai chièu đến nhà bà nhé .

Thông báo nha !!
sau khi lớp mình đá bóng xong ! thì lớp mình sẽ tập bóng rổ !! mỗi tuần 2 buổi !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên