T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bình Dương đã viết:
Bạn Ngọc quá khen. Hôm nào vườn chuối nhà tớ thu hoạch sẽ biếu bạn mấy nải về ăn dần.
Việt hả, Việt hiền lắm, không làm gì được tớ đâu :D

He he, hiền vẫn còn cái mồm ----> lớp vẫn có thể biết ----> có kẻ chết vì thiếu hiểu biết, thiếu đi tình anh em. Thôi, dù sao chúng nó cũng đã biết, nhưng cũng đã hiểu và tha thứ cho kẻ tội lỗi. Bây giờ đã hòa bình, nhất là sau khi đánh xong thằng Cương. Và một lần nữa thay mặt L2 nói lại câu mà lớp mình đi đâu cũng khoe : " KÉO CO KHÔNG ? " :))

Hay thật, nghĩ đến ngày mai không được gặp bọn mày, ko gặp T2 cjhans thật, lại ăn với ngù , chán thật. Eo ơi, lớp mình đi chơi vui quă, yêu T2 quă đi mất.

A`, quên mất 1 chuyện, có nên kể ko nhỉ. Hôm qua Q` nói chuyện với 1 đứa bạn lớp tin, nó bảo lớp mình hôm kéo co bây giờ bị mọi người nghĩ là lúc nào cũng an gian rồi. Còn bảo, mấy đứa con trai lớp mình nhìn rất đầu gấu( nhìn đúng thật )++> các lớp khác chẳng hiểu gì hết bọn mày nhỉ, mình hiểu là được rồi. Q` cũng quên hết chuyện hôm dấy rồi.( chỉ nhớ những chuyện vui thôi)
Nghỉ hè vui vẻ nhé
( Q` sáp được đi nghỉ mát rùi, sướng wa')

..... eo ơi ... anh Nghĩa quá đáng ........... anh G quan tâm mới hỏi chứ ....... ai đầu óc đen tối như anh ............:D .............[-x .....

........ đúng là sau vụ kéo co ....... thể nào mọi người cũng nhìn T2 với 1 con mắt khác ......... không mấy thiệc cảm ....... nhưng mà mọi người ơi vui lên ....... miễn là T2 vui và đoàn kết là OK mà ......:D >..........loves T2 ....!

Quỳnh sướng thế ? Đi luôn ah ? thế thì vào năm đen dã mân lun đấy .
Ừ , về chuyện chúng ta ra sao trong mắt lớp khác thì có thể túm lại ở 1 câu của bọn nó " Lớp 11T2 nổi tiếng chơi bẩn " . Nhưng cũng may là chẳng có gì phải quan tâm cả . Ko hiểu ta thì ko phải là bạn ta . Thế thôi.
Chúng mày nhớ vào xem ảnh hôm đến nhà tao và ảnh hôm rock show nhía . Thôi,1 ngày chủ nhật vui vẻ nhá . Mai là ngày nghỉ hè đầu tiên của bọn mình rồi .

T2 mà lại, hé hé ^^.
Kệ bọn nó thoai, năm sau bọn nào khối sáng chửi đập vỡ mồm Nghĩa nhẩy :))

....... cảm ơn chị Ngọc...... :D .... nhưng mà em không vào được trang đấy chị ạ .......:D ....... dù sao em rất cám ơn chị .... cám ơn chị nhiều ....:D

....... mọi người không biết thì mặc ...... miễn là T2 numberone trong lòng các mems ..... là OK rồi .......:D .......mọi người yên tâm ...... năm sau không ai nói được gì T2 đâu .......:D

Ảnh T2 đẹp nhất đấy ! Có thêm mấy cái mọi người vào xem ! Mấy hôm nữa sẽ có thêm ảnh ...đẹp hơn ...mọi người thỉnh thoảng qua xem nghe !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
4-Chính thức cảnh cáo AT và Đặng vì sự nghiệp ca hát và gái gú mà ko đi chơi . Trừ 1 bậc hạnh kiểm, lần sau bắt chúng mày chủ chi :))

Êu hôm đấy ...... tôi bận thật ...... nhưng bận chuyện gia đình ko có liên wan gì đến sự nghiệp .......... mà lôi đâu ra gái gú thế ....... quá đáng rồi nghen ........ :argue:

...... anh Nghĩa quyết tâm nhé ......:D ...... phải để năm lớp 12 .... 12T2 ấn tượng nhất mới được .......:D ......

mới nghỉ được 1 ngày mà đã chán kinh khủng !!
đi học đi mọi ng` ơi !!!

Nguyen Minh Nghia đã viết:
Bi giờ cũng wa thừa ấn tượng roai` còn gi`????

...... nhưng đấy là ấn tượng không đẹp mà anh ......:D .....
..... năm tới phải có toàn ấn tượng numberone ......:D ...... anh Nghĩa lần này đóng nghĩa hiệp .....:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên