T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Bích Thủy đã viết:
........ tuy có thua thật đấy ,........ nhưng T2 tự biết mình chơi fairplay là được rồi ....... :D ...... em thấy mọi người thừa sức thắng L2 mà ....... lúc đứng ngoài .... mọi người không biết chứ ..... các cổ động viên xem trận thi đấu của T2&L2 đứng ngoài nói :" ........Toán 2 quá mạnh........" .......
..... thế thì mọi người có thua cũng đâu sao .......:D ....... vì thực chất không phải vậy mà ......:D

QUOTE]
Mọi người đứng ngoài nói thế hả em???
Làm mình cũng thấy vui lây.
Chán trường mình, ghét bọn Ly' 2 chơi ăn gian, lại còn sỉ nhục lớp mình.
Tức thật.
Bọn nó rõ ràng, keo' 3 trận, thua cả 3 mà còn .......
Bọn đểu....
Lúc chơi chuyền bóng, thấy bảo bón rơi xuống rồi mà còn nhặt.Lại còn cứ hô hết giờ làm mình tưởng hết thật trong khi còn tận 3'.
Lại còn nói là chấp lớp mình 5 quả cũng ko sao.
Lại còn sỉ nhục lớp mình, nói Quỳnh.
==> Lúc đấy tức thật, tức phát khóc luôn.
Nhưng mà bây giờ cũng đỡ ghét bọn nó rồi, chuyện sang ghét trường mình, không công bằng với lớp mình.
May mà hôm qua đi chơi vui quá làm mình quên hết mọi chuyện.Mong rằng, thứ 7 cũng vui như thế.
Yêu T2.
Ghét bọn Ly' 2
Ghét trưỡng mình.
yêu T2
Yêu mọi người
T2 vô địch
( Khiếp, mình bức xúc quá cơ)

...... chính em đứng đằng sau nghe mọi người nói vậy mà .......:D >...... không sai được đâu chị ạ .......:D
.....
...... đúng là hôm qua các trọng tài thiên vị quá ....... nhưng mà T2 vẫn vui là được ......:D >........ với cả chị Quỳnh ơi ...... chị làm gì mà anh Dương cả ngày hôm qua ngồi mỗi 1 chỗ ...... cúi gằm mặt xuống đất thế hả chị ???>......... trông khổ thân quá ...... :D ...... chị chỉ định trêu anh ấy thôi đúng không ??...... :D >.....

tuy có mâu thuẫn với L2 tuy nhiên tớ thấy dù sao Q cũng ko nên giận Dương! khổ thân Dương lắm! tối hôm qua, thấy Dương ngồi thui thủi một mình, muốn làm lành với Q mà sợ Q giận! nói chung thì cả hai nên hạ lòng tự trọng một chút!
cảm ơn em Thủy vì đã có những lời hết hết sức công bằng! làm bọn chị mát lòng mát dạ, mát cả dạ dày! (Nhung speechs)!!!!

nguyễn ngọc duy đã viết:
T2 VÔ ĐỊCH KÉO CO. ĐÚNG KIOOOOOOOOOOOOOOO............HAHAHAHAHAHA

Vô cái chim mày, mịa đang đấu tranh hay, thằng Cương cho 1 câu chán vãi hàng :( Tốn công tao với thằng đặng thằng TA, con Ngọc. Mẹ.

T2 thắng rồi mà, kéo lại làm quái gì chứ. Trọng tài bị down à, T2 chơi fair play thế còn gì. T2 mới xứng đáng, L2 chỉ là đồ con rùa.

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
........ tuy có thua thật đấy ,........ nhưng T2 tự biết mình chơi fairplay là được rồi ....... :D ...... em thấy mọi người thừa sức thắng L2 mà ....... lúc đứng ngoài .... mọi người không biết chứ ..... các cổ động viên xem trận thi đấu của T2&L2 đứng ngoài nói :" ........Toán 2 quá mạnh........" .......
..... thế thì mọi người có thua cũng đâu sao .......:D ....... vì thực chất không phải vậy mà ......:D

QUOTE]
Mọi người đứng ngoài nói thế hả em???
Làm mình cũng thấy vui lây.
Chán trường mình, ghét bọn Ly' 2 chơi ăn gian, lại còn sỉ nhục lớp mình.
Tức thật.
Bọn nó rõ ràng, keo' 3 trận, thua cả 3 mà còn .......
Bọn đểu....
Lúc chơi chuyền bóng, thấy bảo bón rơi xuống rồi mà còn nhặt.Lại còn cứ hô hết giờ làm mình tưởng hết thật trong khi còn tận 3'.
Lại còn nói là chấp lớp mình 5 quả cũng ko sao.
Lại còn sỉ nhục lớp mình, nói Quỳnh.
==> Lúc đấy tức thật, tức phát khóc luôn.
Nhưng mà bây giờ cũng đỡ ghét bọn nó rồi, chuyện sang ghét trường mình, không công bằng với lớp mình.
May mà hôm qua đi chơi vui quá làm mình quên hết mọi chuyện.Mong rằng, thứ 7 cũng vui như thế.
Yêu T2.
Ghét bọn Ly' 2
Ghét trưỡng mình.
yêu T2
Yêu mọi người
T2 vô địch
( Khiếp, mình bức xúc quá cơ)

Ghét bọn nào thắng T2
yêu ...
Ghét bọn nào thua cả 3 trận mà vẫn thắng
yêu ...
Ghét tất cả
nhưng vẫn yêu ...

Sinh ra NHAT làm cái gì nhỉ, ngày hội cái chết tiệt

Mày lố wá Dương ơi, hé hé, Q nó có nói gì mày đây cơ chứ :)

ĐƯỢC, DƯƠNG XỨNG ĐÁNG LÀ RỂ T2. QUỲNH ĐÂU, LÀM HÒA VỚI BẠN DƯƠNG THÂN YÊU CỦA T2 ĐI. RẤT TTTTTTTTTT..........

HÔM NAY SHOW ROCK CỦA 11T2 LÚC HAY, NHƯNG SỆ NGHE KO HIỂU VÀ ĐÃ ĐI VỀ----> T2 CÓ DỊP QUẬY PHÁ, ĐẾN KHI CÔ ĐỊA LÊN BẮT DỪNG LẠI.

Dùi chú Tùng tưởng thương binh sẵn? Thấy băng dính quấn mà ?
Hôm nay là ngày học cuối cùng . Nếu ko có chúng mày thì nó sẽ chán biết bao! Chẳng ai hơi đâu mà làm "mấy bài toán rất hay " vào những ngày này cả .
Mai biết là bọn nó định đi bơi đã :D
Dương đã phản bội tổ quốc để đi theo tiếng gọi ái tình . Chán quá ! suýt nữa đc một vở Romeo và Juliet : 2 dòng họ T2 và L2 với mối thù từ hồi ném túi nc năm lớp 10 .H h h . Nhưng nói thật là đàn ông con trai thỉnh thoảng mới đc 1 người như thế .Nhể ?

Bình tĩnh đi các chú!!Năm sau sẽ khác.Anh sẽ mua dùi mới....Thank you chúng mày vì hôm nay đã ủng hộ nhiệt liệt.Đúng là We will rock you!!!

Năm sau sẽ nhiều hứa hẹn hơn ...... buổi đầu nhiều sai sót ... kệ xác :Đ .........
Năm sau sẽ đập sáng tác .......... bọn tao sẽ cố gắng năm sau " vui hơn " nữa
he he he

:)), hôm ni ổn wá còn gì, trong hè bọn mì tập thêm đầu năm sau lại làm 1 phát :))

ơn trời, hòa bình đã lập lại.
sướng wa'.
nghĩ lại không biết chửi bọn lớp mình thế có hơi quá đà không nhỉ ?
không sao, đàn ông đã làm là không hối tiếc
(L2 ơi, đừng có mà vào đây đọc nhé, mà nếu có chót đọc mất rồi thì đừng giết tao, tao đang yêu đời lắm)

Chỉnh sửa lần cuối:
quả chuối chuối buồng chuối , buồng chuối chuối cây chuối , cây chuối chuối vườn chuối ,vườn chuối chuối cái bạn Bờ Dương . Yên tâm đi , có bạn mod Việt hay vào đây lắm . Để xem bọn tớ post bài mà lại

Bạn Ngọc quá khen. Hôm nào vườn chuối nhà tớ thu hoạch sẽ biếu bạn mấy nải về ăn dần.
Việt hả, Việt hiền lắm, không làm gì được tớ đâu :D

Ko tớ ko cãi nhau với ấy . Sau này bọn ấy tiến tới thì tớ bị xé phay làm nộm mất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên