T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
miẹ cái bó chóa chết !
hôm nay đi chới đíu rủ tao !!
mk!! bọn mày nhớ đấy !!!!!!

Khứa khứa khứa . Ai ko rủ đâu . Lúc bọn nó lên lớp thì ko thấy bọn mày đấy chứ . Lúc tôi đến thì là 1 h kém 10 thì thấy bọn nó kéo nhau xuống cầu thang tầng 1 rồi , kéo theo cả lũ ở trên lớp trước đó .Ngó ra sân bóng rổ thì hình như toàn bọn L2 .
Hôm nay chơi vui thì thiếu Trang và chị Hằng .
Báo cáo bọn em đi Hồ Tây bơi thuyền , ra bách thảo đánh bài , rồi ra quán cay ăn uống . Vui lắm .Vui lắm Cương ạ !:))

ghét T2 !! ghét bọn mày !! tao chơi bóng rổ với bọn L2 mà !! ko đứa nào ra rủ !! tao lại tưởng bọn mày bùng như mọi khi !!
bọn mày đừng kể gì nữa !!! ghét T2 ghét bọn mày ghét T2 ghét bọn mày ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày.................ghét T2 ghét bọn mày.........ghét T2 ghét bọn mày

BUỒN MỖI VIỆC LÚC ĐẦU RA KHƠI, CÁI NÀO CŨNG QUAY VOGNF TRÒN, ĐI MỘT LÚC THUYỀN LẠI RẼ. THUYỀN THẰNG HẢI, ĐINH, TRÂM, QUYÊN ĐI 15' VÂN Ở GẦN BỜ. TRÈO LÊN ĐẮNG SAU CHÙA CHẤN QUỐC THÌ BỊ ĐUỔI. CON HƯƠNG LẠ THỪA CƠM HÁT INH TỎI, LẠI CÒN BẢO C\VỆ ANH ĐÌNH NAM NHÀ TA NỮA CHỨ. VUI LÁM CƯƠNG A`.

Thứ sáu cả lớp cứ đến lớp đầy đủ phát ....................Mị ........học hết tiết ba nói chuyện "" cho vui ............ hé hé hé

Cương ơi . càng nói ghét lại càng yêu sâu nặng đó !;;)
Mai học roaif , chán quá !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Cho chị cái Địa chỉ đi em Thủy , chị chỉnh sửa cho em tha hồ làm avatar
Tôi thì tôi vẫn thích bọn mình đến nhà tôi hơn , vì con gái trừ Trâm Quyên Hạnh , còn thì tất cả đều biết nhà tôi . Ko biết ý các bạn nam thế nào ?Các ông đừng ngại , nhà có mỗi tôi với cô giúp việc thôi , có thệ quậy phá thoải mái .

.... địa chỉ này chị : .... www.truyentranh.com
...... chị vào phần phòng tranh ..... rồi vào wallpaper ....... có nhiều ảnh lém .......:D ......

..... to anh NGhĩa ....: ...... hôm qua .... lúc anh ra khỏi trường ..... em thấy mẹ anh đội nồi cơm điện đi theo đấy .......:)) ...... chết anh rồi .......:))

Lê Cương đã viết:
ghét T2 !! ghét bọn mày !! tao chơi bóng rổ với bọn L2 mà !! ko đứa nào ra rủ !! tao lại tưởng bọn mày bùng như mọi khi !!
bọn mày đừng kể gì nữa !!! ghét T2 ghét bọn mày ghét T2 ghét bọn mày ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày
ghét T2 ghét bọn mày.................ghét T2 ghét bọn mày.........ghét T2 ghét bọn mày

......rõ ràng em chẳng bảo anh hai là lớp anh hai đi chơi bơi thuyền còn gì ..........[-x ...... anh hai bảo không đi ....... lại còn kêu ca ............[-(......

Thế ra la` Cương biết rồi nhưng ko đi nhé, thế mà lại còn kêu: ghet T2, ghét bon mày
A`, mai ca lop' nhớ đi đông đủ nhé, 7 rưỡi trước cổng trường

thôi đằng nào cũng ko đi được rồi ! ko có gì phải tiếc !!
cả lớp nên chia buồn cho NG T Anh đi !!
bạn nó vừa mơi qua đời !!

CÁI ĐỨA MÀ BỊ MÁU TRẮNG Á. XIN CHIA BUỒN VỚI MÀY, TAO CŨNG ĐÃ TỪNG CÓ ĐỨA BẠN BẰNG TUỔI MẤT NÊN HIỂU CẢM GIÁC CỦA MÀY LẮM......SỢ SỢ.....GHÊ GHÊ...... VÀ THƯƠNG NÓ NỮA. ĐÚNG KO CƯƠNG.

Năm ngoái, mình cũng nghe 1 chuyện về 1 chị bị bệnh máu trắng, phải sang Nga để chữa nhưng cuối cùng chị ý cũng mất , mà hồi đấy mọi người viết bài thương lắm, minh` ko quen chị ấy nhưng đọc cũng thấy xúc động . Khổ thật.A`, chuyện này hinh` như TTrung cũng biết thì phải

___thứ_6_band_sẽ_mang_đồ_đến_lớp_đánh__he`he` _rockkkkkkkkkkkkkkkkkk_máu

........ bệnh máu trắng hôm trước em xem trên TV có thể chữa được mà .........sang Trung Quốc có ông bác sĩ chữa trị bằng Đông Y ...... giỏi lắm .........:D >..........
......
........ anh Giang ơi ..... thứ 6 anh đánh trống hay hát thế anh ???...... em lên xem được chứ ........ :D ........

Thằng Giang nó đánh đàn bầu .... thằng NTT đánh trống cơm ...ừm .... thằng Bảo a2 thì đánh đàn tởrưng .... thằng còn lại đánh tam thập lục ........... Rock cổ truyền .... lên nghe thử cho biết em ạ :Đ hề

Lê Cương đã viết:
thôi đằng nào cũng ko đi được rồi ! ko có gì phải tiếc !!
cả lớp nên chia buồn cho NG T Anh đi !!
bạn nó vừa mơi qua đời !!

Cám ơn chú em
Nhưng vẫn thấy buồn quá
Cứ khi nào ngồi một mình là tao lại nghĩ đến nó thôi ...(sighhhh)
Thế mà hè này mình còn định đến thăm nó ........... :((

Mọi chuyện đã đến và cũng đã qua .
Nhưng khoảng trống nó để lại sao mà mênh mang quá ...........

:((

Đặng à , liệu có tìm chân tình nguyện hát ca trù hay cải lương ko ? H h h , công nhận tao đoán cũng hơi chuẩn về vụ thứ 6 .
Nguyễn Tuấn Anh : hi vọng bạn của ông ra đi 1 cách thanh bình , ko đau đớn . Khi còn trẻ mà ra đi thì quả thật là nuối tiếc về rất nhiều thứ . Nhưng thôi , hãy cứ nghĩ về bạn ấy nhưng đừng quá buồn bã quá . Sau này sẽ phải trải qua chuyện này nhiều nữa ....Chia buồn cùng với gia đình bạn ấy .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên