T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...... đâu chỉ rủ mỗi anh Cương ...... cả đội bóng rổ và cổ động viên mà ......:D ...... anh Cương đòi khao ...... vì cảm động trước sự nhiệt tình của các "fan" hâm mộ ...... thế anh Nghĩa cũng muốn đi ah ???...... :D ....... được thôi ...... càng đông càng zui ......
...... à ...... em cũng có chuyện để khao ..... hay anh hai với em khao chung 1 bữa luôn thể ........ :D .........được không anh hai ???..... anh em mình kết hợp bao mọi người 1 chầu ......:D ........ok???........

Trần Bích Thủy đã viết:
...... tiếc là em không biết cắt hình như thế nào .........:)| .......:D ....... mà em thấy mặt nào cũng dễ thương , biết cắt cái nào bâyh ,.......:)| .......
....... sao anh online nhiêu thế nhỉ ???....... hình như sáng vừa thấy .........:-?

avatar thì hỏi thăng Thành Trung ý nhóc ạ ..... thằng này có nhiều cái hay lắm :rolleyes: he he ......... hơn 600 MB lận ...

ko được !
vì bi h bọn chó chết trong đội bóng vẫn chưa đóng tiền sân !!! tớ định lấy tiền sân của bọn trong đội đóng di khao bọn ấy 1 bữa !
nhưng mấy thằng trong đội cứ lờ lờ tiền sân làm tui tốn mất 100 k 2 hôm liền !!!
tui thu hết tiền rồi khao mọi người !!
em gái thông cảm nhé !!

mấy hôm nay học chán vãi ! cứ lên lớp ! chẳng biết làm gì ! ngồi tán phét !!!
nhưng thôi ! thà thế này vẫn còn hơn ở nhà nghỉ hè !!

tình hình kế hoạch đi thăm quan cuối năm coi như là đã thất bại !! Mr Việt đã công bố trước lớp !!!:(( !!

còn vụ NHAT thì thế nào !! vào đây bàn bạc 1 tẹo đi !!
à Mỹ Ngọc ơi ! bà bảo ai thi nhẩy bao cơ ! cho tôi thi với trò này nghe chừng rất hấp dẫn !!

Hình như là Việt Hoàng và Mai Hương . Nhớ đến xem nhé .
Tôi thì bị tống vào thi... cắm hoa (thực ra tớ chỉ biết cắm thùng ,ko biết cắm hoa nhưng ko lo , ai thi mà chả bị loại :)) )
Vẽ hình như là Quyên vì Kurt và Đặng thi văn nghệ
Chuyền bóng = thìa thì nhiều , kéo co thì nghe nói có cả Hạnh và Duy-->chắc thắng.
Còn môn gì nữa nhỉ ?
Quên hết rồi .
Nhưng mà thứ 5 tuần sau bọn con gái sẽ tổ chức ăn uống ,xem film ở nhà Ngọc rồi mới đến trường -->hứa hẹn vui lắm đây , Hôm nay thống nhất món ăn rồi : bún bò , nem cuốn , khoai tây rán , mì xào ,nộm, chè hoa quả , kem...thèm quá ! Linh ơi , giá mà bây giờ bà còn ở VN nhỉ ?

Vô ích thôi , ko đăng kí đc đâu , Quỳnh ghi danh sách đem nộp cho Doàn trường roai .Ngã thì vui phải biết :))

trời ơi! nghe Ngọc nói mà phát thèm !!
bún bò , nem cuốn , khoai tây rán , mì xào ,nộm, chè hoa quả , kem...thèm quá :p !!
anh em mình phảit làm bữa nhậu ở nhà tao mới được ! giống hôm thi HSG , mua 5 lít bia , uống mãi chẳng hết !!!

Đề tài do ban giám khảo quyết định.Chắc thế
Còn môn ném rổ là môn gì nhể ?

Con gái T2 dạo này đú quá ..hôm trứoc đi bơi hơi bị kinh đấy !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đề tài do ban giám khảo quyết định.Chắc thế
Còn môn ném rổ là môn gì nhể ?

.... ném rổ hình như là gần với bóng rổ hay sao ấy chị ạ .......

...... to anh Đặng : ...... đẹp nhưng mà là đẹp theo kiểu nào hả anh ???.....

Chỉnh sửa lần cuối:
........ hình như hôm nay các chị T2 đi bơi ......... :D ...... sướng thật đấy .........mà hình như anh Nghĩa cũng đi cùng hay sao ấy nhỉ ......chết thật ........:-? ........
........hôm nay em mới biết cô giáo lớp T2 nghiêm khắc dã man ......... :)| ........

Chỉnh sửa lần cuối:
khà khà !! hôm nay cả lớp có mỗi mười mấy đứa học !
tiết 1 thì cô KH nghỉ , tiết 2 thầy Kĩ thuật cũng cho cả lớp nghỉ !!
đến tiết 3 cô Địa vào lớp thấy có mỗi 16 đứa học ! và ghi tên tất cả các đứa nghỉ ! tiết Sinh và Hóa cũng vậy !! ghi tên tất cả đứa nào nghỉ !!!
mấy chị lớp ta dạo này máu đi bơi quá !! suốt ngày ! :)) !!

Oạch kiểu này chết toi rùi .......... tía ơi

To Thủy : đẹp cũng có nhiều kiểu đẹp ......... nhưng cùng là 1 chữ đẹp thì phải thuộc lĩnh vực nghệ thuật rùi ....... :)

Mà Quyên thi vẽ à ........ chắc vẽ thiết kế thời trang nhỉ ..... :Đ ........ sao ko gọi thằng Nguyễn hay thăng M Thắng đi ....... ?

ờ nhẩy !!
ko để ý !!
mà có trò nào thi 2 thằng con trai được ko ?

......... à ......hình như không có trò cho người gay anh hai ạ .......:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên