T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
....... trời mù thông tin nặng ....... mọi người thì bàn tán xôn xao ...... còn anh thì .....:)| ........ quê quá ........[-( ........:)) ....... vậy cho anh Nghĩa nhảy bao với anh Cương ........:)) ..........

Chẳng hay vụ duyệt văn nghệ thế nèo rồi nhey ?Sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ ?

:beerchug: Bài thứ 100 rồi , số đẹp , số đẹp !:roflmao: , sướng quá!

hôm qua đi xem tổng duyệt rùi bà con ạ !
nói chung là lớp mình được vào !!
hehe, mịe cái bọn nó, ko ở lại xem anh thi đấu !! diễn xong về hết !!

nguyễn ngọc duy đã viết:
NGÀY HỘI ANH TÀI KO THI ĐÁ BÓNG A`
SAO CHÁN THẾ.

........ đá bóng thì không có ...... nhưng có trò chuyền bóng bằng thìa đấy anh ạ ...... hay anh tham gia trò đấy .............:D .......cũng hay không kém trò nhảy bao đâu ........:D .........
........ hôm qua anh kurt diễn thế nào >??>...... chắc là tốt ........ hay anh kurt mở ban nhạc T2 nhỉ ??........ nghe được đấy chứ ........:D

thằng đụt ấy thì mở hội ăn xin ấy chứ ban nhạc khỉ gì!
(anh Giang , em xin lỗi)

...... anh Nghĩa ......[-x ....... nói cái gì thế .........[-x ....... anh làm anh G càng thêm thê thảm bi đát ........anh muốn đẩy anh ấy đi tự tử đấy à ??>............[-x.........

noi chung la lop minh bao gio ma chnag bi loai,voi nhung thanh tich dang noi troi nhu vay thi con ai la ko muon loai lop minh nua co chu?????????? :(( :biggrin:

Khổ thân các anh lớp mình, các anh đã bị loại ngay từ vòng "sơ tuyển".
Nhưng không sao, không có gì mà phải bùn cả,hehe....
:guitar: :drummer: :dazzler: >:-D< :beerchug:

Em bảo , hôm thứ bảy này cả lớp mình định đi chơi , mọi người định thế nào.
:-/

Thứ sáu này học hết tiết ba ... lớp mình ở lại 1 chút trò chuyện 1 tí nhé ......... :)

mây' ông naỳ` mù thông tin quá. Tình hình lớp mình là thế này : thứ 5: cả lớp dến nhà Tùng 6 hoặc Mỹ Ngọc để ăn uống và vui chơi(-????-). Còn thứ 7 thì lớp mình đi Cv nước hoặc đâu đấy, nói chung la` ai có ý kiến thêm thì nói, cũng chưa quyết đinh rõ rệt nhưng chắc vui lắm, mọi người ơi, nhớ đi đông đủ nhé

...... em tưởng thứ 5 mọi người đến nhà anh Cương mà chị ......... :D ..... không phải à ........???........
....... mấy cái avatar của em có mỗi chị khen thôi ........:D ....... các anh chị ấy chê hết ..........:(( ........ chị có lấy không ...... em đưa địa chỉ cho ..........:D....... địa chỉ dễ ấy mà .......:D

thứ 5 như thế nào đấy !
mọi ng` đi đến nhà Tùng six hay là mấy bà con gái tập chung ở nhà Mỹ Ngọc !!!
còn thứ 7 !! chơi bời thề nào ??!!

Cho chị cái Địa chỉ đi em Thủy , chị chỉnh sửa cho em tha hồ làm avatar
Tôi thì tôi vẫn thích bọn mình đến nhà tôi hơn , vì con gái trừ Trâm Quyên Hạnh , còn thì tất cả đều biết nhà tôi . Ko biết ý các bạn nam thế nào ?Các ông đừng ngại , nhà có mỗi tôi với cô giúp việc thôi , có thệ quậy phá thoải mái .

Chú ý nè.Thứ 6 này,mong cả lớp ở lại,sẽ có việc cần mọi người giúp đỡ.Chú ý là lớp ta hôm ấy phải thật hăng vào.Có gì thứ 6 sẽ thông báo sau...Cảm ơn...

KỆ BỌN GIỞ HƠI KIA, MỐI ĐỨA MỘT NƠI CHẲNG BIẾT ĐÂU MÀ LẦN, TỐT NHẤT ANH EM TA CỨ ĐẾN NHÀ CƯƠNG ĐÁNH CHÉN RỒI CHIỀU ĐI HỘI ANH TÀI. TÙNG 6 HAY MỸ NGỌC CŨNG MẶC KỆ.

MK đến nhà Tùng Six chán lém !
đi đâu đi cho thoải mái !
Gặp mấy ông bà bô mặt khó đăm đăm ,,,,,,,, đến hãi!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên