T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...... thì em cũng nghe dân tình nói thế ....... chắc anh Nghĩa muốn làm " người nổi tiếng " ........:D

...... đểu đâu mà đểu ...... [-x ......... chẳng biết ai đểu hơn ai ....... nói người ta là " vũng nước di động " ..... thì không đểu chắc ..........:((......

...... anh hai thấy cái avatar này có được hơn không ???........ :D...... em có nhiều avatar lắm ..... nhưng toàn kiểu đại loại thế này .,....:D

Avatar này mờ quá , ko rõ mặt đâu Thủy ạ , đổi đê

quê ko chịu được !!! :)) :)) :))!!
bọn mày đừng chat chít nữa đi !! đừng chọc thằng Nghĩa nữa !!!

Thoai, chúng mày đừng câu bài nữa.
Mai nộp sổ liên lạc nhớ mang ^^

..... oái ...... em thích cái avatar này lắm ...... mọi người chê kinh quá .......:(( ...... trông đẹp vậy mà ....... :(( ....... đổi đi thì tiếc quá .........:((.......

Em lấy ảnh anime huh? Nhìn cũng được đấy, nhưng nên cắt mỗi cái mặt ra làm avatar :)

...... tiếc là em không biết cắt hình như thế nào .........:)| .......:D ....... mà em thấy mặt nào cũng dễ thương , biết cắt cái nào bâyh ,.......:)| .......
....... sao anh online nhiêu thế nhỉ ???....... hình như sáng vừa thấy .........:-?

Anh online suốt ngày ^^, cắt thì cũng đơn giản thoai, right click>edit, tha hồ mà cut :)

dạo này cuối năm học chán quá !
chẳng muốn học tẹo nào !
chỉ muốn đi chơi !!
mà sao lớp khác toàn được nghỉ tiết mà lớp mình lại ko được nhỉ !
bất công quá !!
mai nhớ mang sổ liên lạc nhé !

Mấy lớp nó nghỉ kệ nó, giống lớp mình hôm thứ 3 ^^

Chúng nó chẳng đứa nào còn gan mà tập thể buuu`ng nữa đâu . Dẹp, dẹp hết , thú 7 này hoặc tiết 4 ngày mai tính sau :D

....... chẳng bù với lớp em ........ không cần bùng các thầy cô cũng tự cho nghỉ ........:D ........ mấy hôm vừa rồi có học gì đâu ....... toàn đến học tiết 1 rồi đi về ...........:D ........ hồi này trường mình vắng vẻ quá ...... buồn hẳn đi ....... :)| ........

....... thế anh hai bao h định khao mọi người đây ???....... mọi người đòi bùng tiết thứ 7 kìa ...... hay đi thứ 7 đi .........:D .......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên