T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thúy Hằng đã viết:
trước đây! thi thoảng tao với con Hương phải nghe nhưng âm thanh hết sức nhạt nhẽo, khô khan của những bản Rock hay Rap của thằng Đặng với cả thằng Trề (thi thoảng có thêm anh Kurt) có lẽ mấy ngày tới sẽ càng kinh khủng hơn! nhưng cũng phải biết hy sinh, vì danh tiếng còn lại của T2 mà! thế tụi mày có cần đội ngũ cổ vũ gì ko? để tụi con gái còn triển khai đội hình!
mà thằng Đặng đi làm tụi tao thiếu hụt một chân chơi bắn máy bay, buồn quá! hồi xưa có thằng Đặng tao còn có cơ hội về nhì! còn bây giờ chơi với 2 đứa ranh ma như Đậu Hương với lại Lâm Tùng, mình toàn được ưu tiên về đâu! cú quá!!!!!

Ơ tao nhớ lần nào bắn mày cũng là đứa thí quân đầu tiền mà :shy: ... hí hí hí ..... tao tưởng tao đi ..... sẽ đỡ đi chứ ........ bịc ...... :smile:
Mà cái chuyện của bọn tao .... là cái chuyện bình thường ...... chúng mày đứng có nhắc đến nhiều quá ...... không đáng quan tâm

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Tao căm những thằng nào đã ở lại 2 tiết 4 và 5 X(
Những thằng điểu giả nhất lớp T2 02-05 3:-o
Bùng thì bùng mợ nó đi ...:^o
Cứ rụt rà rụt rè ...lại còn chờ xem có ghi tên không chán chúng mày quá !!!
con mợ thằng Tuấn Anh , chính mày cũng ở lại còn gì !!! mk , chính mày chửi mày !!!
hehehe!
hôm qua cô GDCD khen mấy đứa ở lại cứ phải gọi là hai vãi lúa !!!

bọn mày ,hôm qua có dặn trước là bùng cả lớp đâu !
bọn tao cũng định bùng nhưng thấy cô ghi nên vào đấy thôi !!!
mà bọn mày chết đông như thế ko sao đâu !! cùng lắm là bị làm bkd !!

nói lại cho mấy đứa bùng hôm qua !
bọn mày ăn nói cho cẩn thận!!! bọn mày nói ai là lũ sống một mình hả!! xin lỗi chúng mày chứ ! chính chúng mày cũng sống 1 mình là gì !!!!
lúc bùng thì có đứa nào bảo bùng hết đíu đâu ! bọn tao cũng định bùng nhưng khi lên lớp thì bọn nó bảo cô ghi tên ! lúc đấy đứa đíu nào chẳng sợ ! đứa đíu nào cũng phải vào lớp !!

Bó tay , anh nghe kém lại còn lèng nhèng . Tao cũng đã bảo là tiên trách kỉ , hậu trách nhân rồi . Xin lỗi nếu tao nóng quá , quá lời nhưng chán quá chẳng buồn xóa bài nữa . Cái hk tốt thì năm nào chẳng có , bùng học thì chỉ năm nay là hết :D, cừơi tươi lên nào . Hóa ra chỉ có cô CD ghi thôi ah ?Sao lạ thế nhỉ ?Sao ông hóa dễ tính thế ????
Thôi xin ông N Tuấn Anh , chết cười với ông mất!
Ah mà eo ôi , Cương từng này tuổi còn thích đc người lớn nịnh .Xấu hổ quá ta .
Nhớ hồi trước ai bảo cái câu "những học sinh chân chính " hôm ở lại học ấy nhỉ ? , tức cười quá , lỡ dịp nghe rồi :)) :))

Thì có ai nói gì mày đâu Cương ^^, phải bình tĩnh chớ :)

sorry ,em nóng tính quá !!

hôm nay trận đấu bóng rổ giữa lớp mình với lớp L2 đã diễn ra !
vì trời nắng nên chất lượng trận đấu ko cao !
với thể hình hơn hẳn cộng với kinh nghiệm ,đội L2 đã thắng với tỉ số 17- 32 !!
trận này đội ta có 1 số lục đục nên đánh ko hay lắm !!!mọi người đánh cá nhân quá !!
miẹ em ghi được mỗi 2 điểm nhưng chỉ ném được 3 lần , hiệu súất là 33% (cao phết) !!
2 đội trưởng của cả 2 đội chỉ ghi được 2 điểm nhưng block khá nhiều ! Tùng ái block được 4 quả , tớ block được 7 quả nhưng 2 quả lỗi !!!

:shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock:
Này nhá :evil:
Tôi là tôi đi đầu trong những cá nhân bùng học ...:mrgreen:tự tay mình ghi lên bảng dòng tuyên ngôn :"Lớp xin được bùng" ...anh chị em đừng có mà hiểu lầm .
Em lên lớp cũng vì 2 lí do :
-Thứ nhất là em chỉ có ý định bùng tiết năm để em về nhà xem robocon .
-Thứ hai là bọn nó đang chơi bóng rổ tự dưng đùng đùng kéo nhau lên lớp ,lúc đấy về e cũng hơi sớm ,vả lại mình lăng quăng trong trường làm gì cho chết nắng ,đành theo bọn kia lên lớp cho nó mát ,ngồi tán phét chẳng sướng hơn sao ???:)>-

Và đúng là tiết Hóa em bùng thật ,còn việc ông Hóa có cho lớp nghỉ hay không em không biết ,chỉ thấy hôm nay đi học bọn nó bảo thế .
Đấy em chỉ muốn nói thế thôi ...mọi người muốn suy xét em thế nào thì tùy :)

Không được, mày làm thế là không ổn, ít nhất phải như tao với thằng Đình Nam, không đi chơi thì cũng về nhà học chứ [-(

....... công nhận mấy chị lớp T2 vui thật đấy ........ sắp = gặp nhau cuối tuần đến nơi ..........:D.......
...... mặc dù hôm nay thua nhưng được cái cổ vũ hết mình ......... thua cũng không sao mọi người nhỉ ,........ vui là chính ,.......... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao way lai học tiết Hóa hôm trước 5 phút đây' . Lúc ra trường gặp ma sợ gần chết bọn mày ạ! "Vũng nước di động"
Mấy đứa con gái anh dọa chạy về trường như vịt bay trú đông Héc Héc

Ai là vũng nước di động thế thằng kia .......... Vịt con à ???????
Thế mày không cắm đầu vào vũng nước chứ ?

ah` con Ngọc ở lớp như cái tàu điện di động ấy thế mà ở đây chị ấy hoạt động năng nổ gớm

Vũng nước nhẩy lên đầu mày à ...... :)) :)) ha ha ha ha ...... bố hiểu rồi ...... chắc thăng nì bị đứa nào nhổ keo bọt lên đầu .......... hí ....... đúng ko mày .....

Chuyện , tao mừ mày !!!Ẩn mình kiểu Úc
tàu điện di động là cái quái gì ? giải thích cái coi nào ông bạn ?

Vũng nc di động ah ? mày làm tao nghĩ tới bác Thế Anh :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên