T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ông Cương nói thế thì biết Lớp mình thế nào rồi ... Tự dưng lại nói nội bộ của lớp ra ...không hay ...! Phải bí mật !

.... tại sao lại không thể nói nội bộ của lớp ...... em thấy mấy cái đó chẳng có gì phải bí mật cả ........ có cần cái gì cũng bí mật quá như thế không ........... :)| .....

T2 thì sao chứ ???........ nếu mà không nói những cái xấu ra mà cứ biện hộ nó thì đến bao h mới tốt lên được ???....... tại sao lại cứ phải biện minh mà không thể tự chứng minh cho lớp T2 ???........ chẳng lẽ vì không thể chứng minh lớp T2 có nhiều mặt tốt hơn xấu ??????........:)|

thôi nào mọi người ! ko cãi nhau nữa !!!
chú ý đây !!! thứ tư 4h , lớp mình sẽ đấu giao hữu bóng rổ với lớp 11 L2 ,ai đánh thì chú ý , còn ai ko đánh đến cổ vũ !! nhớ đấy nhé

em thủy nói đúng roai đấy, bravoooooo!!
Hải rút kinh nghiệm nhé ^^

...... thanks anh Trung ......:D ....... lúc nào bức xúc có lẽ là lúc người ta hiểu rõ vấn đề nhất thì phải ........:D......
....... chúc đội tuyển anh hai toàn .......thắng ....... thắng có được cái gì không anh hai ???....... nếu được tiền thì khao nhé ........:D

trước đây! thi thoảng tao với con Hương phải nghe nhưng âm thanh hết sức nhạt nhẽo, khô khan của những bản Rock hay Rap của thằng Đặng với cả thằng Trề (thi thoảng có thêm anh Kurt) có lẽ mấy ngày tới sẽ càng kinh khủng hơn! nhưng cũng phải biết hy sinh, vì danh tiếng còn lại của T2 mà! thế tụi mày có cần đội ngũ cổ vũ gì ko? để tụi con gái còn triển khai đội hình!
mà thằng Đặng đi làm tụi tao thiếu hụt một chân chơi bắn máy bay, buồn quá! hồi xưa có thằng Đặng tao còn có cơ hội về nhì! còn bây giờ chơi với 2 đứa ranh ma như Đậu Hương với lại Lâm Tùng, mình toàn được ưu tiên về đâu! cú quá!!!!!

mai mấy bạn nữ đi cổ vũ nhé !
cho anh em đánh còn hăng !!
các bác nào có vợ con anh em lôi hết đi , đánh cho nó máu ! :mrgreen
4h sẽ khởi động chắc tầm 4h20 bắt đầu thi đấu !!! sau giờ học các bạn nhớ đến !!!

Lớp mình trông thế mà vẫn có những đứa ích kỉ và khốn nạn . Có lẽ vì thế mà đến cái nhật kí lớp , chắc cũng chẳng dám làm đâu . Chiều hôm nay ...cú quá..tởm quá . Bảo là về cả lớp rồi mà vẫn có đứa ở lại . Lúc bọn tao quay lại lại còn nhăn răng cười cơ đấy , chúng mày hãy hạnh phúc nữa đi .
Ôi nhưng mà tiên trách kỉ hậu trách nhân . Tịa sao lúc đầu mình đoán là thể nào cũng có thằng ở lại mà vẫn đi nhỉ ? Mong là ko rùm beng chuyện này .Mai chia phẩy rồi .

ah , hôm nay em cũng có xem qua lớp T2 , thấy bảng đề rất to dòng chữ vô cùng "lịch sự " : ...... " cả lớp xin được bùng học " .......:)) ...... rồi lại còn có cả chữ ký rất hoành tráng nữa ....... sốc nặng ...... 8-| ...... thế mf lúc tiết 4 vẫn còn 1 đội ngũ chăm chỉ ngồi lại học ....... :)| .......

hình như có 16 thằng thui em ạ, sổ đầu bài không có, cũng chẳng làm được gì :))
Còn con gái t2 lập đội cổ vũ bóng rổ và bóng đá cho t2 nhé. Sắp có giải bóng đá do lớp mình tổ chức đấy ^^

...... ờ thì em cũng thấy có vài người ...... mà thấy có mỗi 2-3 anh ngồi bàn 1 là cặm cụi viết bài ...... chứ nhóm mấy anh ngồi bàn cuối thì hình như đang tán dóc linh tinh vơi nhau thì phải ....... :)| ...... thế thì thà về luôn cho xong ,........ còn ngồi làm gì nữa ........:)|.......... nhưng cũng phải khen ngợi mấy người ở lại ..... toàn con trai ...... :)| ...... chắc mấy người này : hoặc là không muốn về nhà ...... hoặc không có chỗ nào để đi ..... hoặc chăm học ... :D .....

trừ mấy dzụ wánh nhau, t2 dạo nì chăm ngoan lắm :)). Cái hôm trời mưa, cả trường nghỉ còn đi học gần đủ cơ mà, pó tay ^^

hehehe!
chết đứa nào nghỉ tiết GDCD !!!
cô ghi tên vào bảo sẽ đưa cho thầy Tuấn !!! :)) !!

Thoải mái đê, sợ gì, mừ có ông nào nói trên loa là T2 nghỉ 3 tiết còn gì :))

Tao căm những thằng nào đã ở lại 2 tiết 4 và 5 X(
Những thằng điểu giả nhất lớp T2 02-05 3:-o
Bùng thì bùng mợ nó đi ...:^o
Cứ rụt rà rụt rè ...lại còn chờ xem có ghi tên không chán chúng mày quá !!!
:nono:
Tái bút :
Hoan hô tinh thần các bạn đã bùng học ngày hôm nay >:-D<

Trần Bích Thủy đã viết:
ah , hôm nay em cũng có xem qua lớp T2 , thấy bảng đề rất to dòng chữ vô cùng "lịch sự " : ...... " cả lớp xin được bùng học " .......:)) ...... rồi lại còn có cả chữ ký rất hoành tráng nữa ....... sốc nặng ...... 8-| ......
Hệ hệ ...anh viết chứ ai ,đính chính lại là :" Lớp 11T2 xin được bùng ":D
kí tên :11T2 ,Nguyễn Phương Nam ,Nguyễn Ngọc Khánh và 1 loạt những thành viên ưu tú khác :p

còn 2/3 lớp .Chết thì chết bên nhau ,:)) , còn hơn lũ sống một mình .
Nếu chỉ có cô GDCD mà ko có thày hóa thì an tâm hơn tẹo đấy .Cha chả là tức , hôm mưa cô ấy bùng chả thấy ai làm gì đc .

hôm đấy bà GD bùng à, vậy thì lại càng hay :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên