T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chỉ muốn nói "VIỆC AI NẤY LÀM , ĐỜI AI NẤY LO ". Đến cả chúng nó còn chưa tự sửa đổi thì còn lâu chúng mày mới bảo chúng nó sửa đổi dc . Vài lời của bon con gái lớp mình ko thay đổi đc gì đâu . Quỳnh cũng đã post 1 lần rồi , và từ đó cái 4rum của thằng Đặng vắng bóng người sang ...
Chắc chắn lớp mình lớp 12 sẽ thay đổi . Ko vì bản thân cũng bị ép buộc .
Năm sau trượt đại học chúng mình ra cầu Chương Dương chơi đi ...:))

Thời gian sẽ trả lời tất cả ...
Chúng ta hãy cùng chờ đợi câu trả lời :)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Tao thấy dốt bỏ mẹ trừ thằng Phương Nam.

.... 1 phần tử nổi loạn trong lớp 11T2 .........:)| ....... anh này có vẻ tinh thần phản kháng quá nhẩy ........:)| ........

........ to anh Nghĩa : .......anh nên biết lúc nào nổi máu anh hùng chứ ..... định làm thần điêu đại hiệp ngay giữa sân trường thế thì không ổn đâu anh ạ ...........:D ......... lần sau nhớ mang máy quay đi cho em xem cảnh "phim hành động " của anh ( mà anh là nhân vật chính nhé ......:D .......)

Nhưng trước mắt các lớp và các thày cô thì "11T2 là 1 tập thể hư , lười và dốt" mất rồi . Ấn tượng đó đã lưu truyền 2 năm rồi thì năm sau khó xóa nổi .Hic hic
Khỏi nói cũng biết ai nói câu gì gì cho Anh Thư Lý 2 rồi , tớ chỉ ghét nhất trò nói xấu sau lưng thôi . Hết năm rồi thì nói toạc móng heo treo móng giò lên , chơi cái trò này thì chỉ làm cho người khác dễ hiểu sai , y như vụ Nhật Anh và bạn gì lớp Trung hồi trước ấy.
Okie , t sẽ trả lời tất cả .
Hư thì hư cho trót : tuần sau tổng kết rồi , lớp mình bùng tập thể 1 hôm cho có ko khí nhể ?Cả 3 năm cấp 3 ko bùng thì thiếu kỉ niệm lắm .

Giáo viên nói thế thì phải chịu thoai, đơn giản vì nói khá đúng ^^
To em Thủy: anh đã đính chính 2 lần rùi ^^
To Kurt: mà không post thì để anh em có chỗ nói chuyện trong lớp chứ ^^
To Tuấn Anh: thời gian cũng 2/3 cấp 3 rùi, nó cũng trả lời được phần lớn rùi đấy^^
To Mỹ Ngọc: thế ai nói với lớp lý 2 thế :-/ ^^

Cứ gọi la thích ......... cuối năm bùng tập thể đi ..... cái Ngọc nói được đấy ...........
Mà này ... mày lấy đâu ra cái avatar gợi cảm thế hả ....... Ngọc :Đ

Mà thằng Nghĩa là siêu sao đóng thế lớp T2 đấy ..... nó giỏi lắm nhé ...... cứ gọi là võ thuật như thần khí phách như Long linh xuất chuồng ...... Côn kiếm vung cứ như múa đũa bắt ruồi .... chân co lên là cứ y như rằng giống ngựa đá hậu ... sức mạnh khó lường ......... Năm ngoái dính 1 cước của nó vào bùng ..... mà cứ gọi là nằm ôm bụng suốt tuần ....... bục

Thời gian thì ngắn mà việc làm thì nhiều ...... nói chung là phải cố gắng ..... những đứa giỏi rồi thì tiếp tục cố gắng hơn ...... đưa tàng nhàng kem kém thì phải thật phấn đấu ......... tao muốn lớp 12 ..... ý chí chiến đấu mạnh mẽ .......... nhất khổi ...... bịc bbicj

bọn mày làm gì thì làm nhưng năm sau anh em mình phải có cái gì để đời 1 chút chứ !
cố gắng kiếm cái giải bóng rổ nhỉ ? sao lại ko được nhỉ khi năm sau bọn 12 ra trường bọn lớp 10 thì tách ra !!

CÁi trình độ lớp mình thì có bói ra giải wánh nhau hủh mày :)

ai bảo mày thế , bóng đá bọn lớp còn đánh nhau chứ bóng rổ thì đừng hòng !! tao làm đội trưởng thằng nào mà nóng tính 1 tí là cho ra sân luôn !
mà mày coi thường vừa vừa thôi ! trông qua đội hình lớp mình hơi bị ổn !
thằng Đặng thì vừa nhỏ vừa nhanh ném cũng tàm tạm , steal cũng hay phết ! chỉ tội đánh hơi "sao" , chuyền thì như cứt , nhiều động tác như vứt bóng đi !
thằng Thanh thì dạo này đánh tiến bộ phết ! chăm chỉ nhất đội! thằng này được cái ném tốt , ném tốt nhất lớp mình luôn ,tỉ lệ phải trên 60% !! bật cũng cao thỉnh thoảng vào rebound ! chỉ tội thỉnh thoảng đánh hơi bậy ( "sao" mà) , ném 3 điểm cũng bình thường , động tác hơi thô !
thằng Phan Tùng dạo này đánh cũng khá tiến bộ ! rebound nhiệt tình , áp bảng tốt ! cũng biết block nhưng chưa giỏi , nhưng chú này cần đào tạo nhiều ! toàn bị ng` khác bé hơn lùn hơn block, nói chúng toàn bị trung phong của đối phương block !! đánh còn thiếu thông minh, tình thần còn ko ổn định hay bị đụt !(giống mình ghê )!

tha

im để tao kể nốt !!
tiếp đên là cựu đội trưởng Duy béo , với thể hình thuộc loại to nhất trường ams , anh là nỗi khiếp sợ của những trung phong cao gầy ! tì khoẻ như o'nell , ném cũng khá ( tuy nhiên dạo này hơi lởm 1 tí) , kĩ thuật vào dạng tốt , động tác rất gọn !!! tuy nhiên anh ta chơi với 1 phong cách rất "sao" , thể lực thì yếu !!
Sau đó là 2 con gà bé bỏng của CD , là tui và Nhật Anh! cả 2 đều chơi cho đội trẻ của CDunk !
Nhật Anh, ném 3 điểm có thể nói là hay nhất lớp ( từng ném tọt 1 quả vào lưới KQ, 3 quả vào hôm ra mắt CD ) ! nhanh nhẹn , ass tốt, lên rổ ăn chắc nhất T2 , động tác khá đẹp mắt,tinh thần thi đấu cực tốt , tuy vậy anh ta đánh cũng rất "sao" , đánh còn thiếu thông minh ! nhiều quả rất vớ vẩn !!!
hehe còn về tui á , nói chung là kém nhất đội :p , đánh toàn diện chẳng có gì nổi bật, rebound cũng được , block cũng chơi, ass thỉnh thoảng, steal nhiều, dê dắt thì rất thích , ném cũng chơi luôn, tui đánh trong đánh ngoài cũng được hết !! hehe, iem đánh cũng "sao" lắm rất thích diễn kĩ thuật , rất hay ném cố , vứt bậy !
đội hình có 6 "sao" rồi còn gì !!
ngoài ra còn Hoài Nam dắt bóng khá tốt, lên rổ cũng được, L Tùng thì có kiểu ném bố của Jordan cũng ko block được --> e ball rất nhiều (70% )! Ngọc Khánh cắt bóng tốt , Hô xê thì reb, blo, cũng tốt, ...vv còn một loạt tuyển trẻ ko kể hết nữa như Anh Cương , Kim Thắng ...v.v.v Nhật Nam :mrgeen: :)) !!

AT ơi , còn ai vào đây nữa (gợi ý nhé , người mà hay nói câu "Ýyyyy Như "sao ko đặt tên con là Như Ý nhỉ ?" ấy ", chi tiết xin vào xem topic liên quan )
Xới Cái avatar này tao để từ đầu rồi , 4rum nào thấy avatar này thì đích thị là tao .
Nghe ông Cương nói am hiểu gớm nhỉ ? , chắc là lúc bọn kia tập ông ngồi phe phẩy quạt xem chứ gì.;)
Mà muốn giữ nguyên tinh thần thì hè cố tìm chỗ mà tập đi kẻo lớp 12 đi ôn thi nhiều là cụt trình độ đấy

Nếu bà đấy nói lớp mình vừa dốt vừa lười thì đúng ròai, xứng đáng lắm :))

Lớp mình đông vui quá nhẩy.Yên tâm,muốn dể đời thì có 1 cái để đời ngay thui.Đợi tao với thằng Kurt ,ĐTA làm việc nốt.....

à , đúng rùi , mấy chú định biểu diễn tiết mục gì ở ngày hội anh tài!
cố lên nhé ! cố gắng đoạt cái giải gì đấy nhé !!

Trần Hải Nam đã viết:
Mà thằng Nghĩa là siêu sao đóng thế lớp T2 đấy ..... nó giỏi lắm nhé ...... cứ gọi là võ thuật như thần khí phách như Long linh xuất chuồng ...... Côn kiếm vung cứ như múa đũa bắt ruồi .... chân co lên là cứ y như rằng giống ngựa đá hậu ... sức mạnh khó lường ......... Năm ngoái dính 1 cước của nó vào bùng ..... mà cứ gọi là nằm ôm bụng suốt tuần ....... bục

.... thật hả anh ???...... :eek: .........trời ơi ...... anh Nghĩa nhà mình tài năng thế này kia á /...........:eek: ........ thế thì quá phim kiếm hiệp Trung Quốc rồi còn gì ........ tương lai sáng sủa quá nhỉ ....... diễn viên điện ảnh cơ đấy .......:D ........ nhưng tại sao lại là đóng thế ???...... hix ......:)|

Lê Cương đã viết:
ai bảo mày thế , bóng đá bọn lớp còn đánh nhau chứ bóng rổ thì đừng hòng !! tao làm đội trưởng thằng nào mà nóng tính 1 tí là cho ra sân luôn !
mà mày coi thường vừa vừa thôi ! trông qua đội hình lớp mình hơi bị ổn !
thằng Đặng thì vừa nhỏ vừa nhanh ném cũng tàm tạm , steal cũng hay phết ! chỉ tội đánh hơi "sao" , chuyền thì như cứt , nhiều động tác như vứt bóng đi !
thằng Thanh thì dạo này đánh tiến bộ phết ! chăm chỉ nhất đội! thằng này được cái ném tốt , ném tốt nhất lớp mình luôn ,tỉ lệ phải trên 60% !! bật cũng cao thỉnh thoảng vào rebound ! chỉ tội thỉnh thoảng đánh hơi bậy ( "sao" mà) , ném 3 điểm cũng bình thường , động tác hơi thô !
thằng Phan Tùng dạo này đánh cũng khá tiến bộ ! rebound nhiệt tình , áp bảng tốt ! cũng biết block nhưng chưa giỏi , nhưng chú này cần đào tạo nhiều ! toàn bị ng` khác bé hơn lùn hơn block, nói chúng toàn bị trung phong của đối phương block !! đánh còn thiếu thông minh, tình thần còn ko ổn định hay bị đụt !(giống mình ghê )!

tha

...... 1 đội trưởng đội tuyển bóng rổ tương lai ....... có phần không loé sáng ..........:D .......

Lê Cương đã viết:
à , đúng rùi , mấy chú định biểu diễn tiết mục gì ở ngày hội anh tài!
cố lên nhé ! cố gắng đoạt cái giải gì đấy nhé !!

...... nếu có tiết mục chắc sẽ là 1 màn biểu diễn đánh trống + hát Nirvana ........ hoặc Rock .....thế thôi nhỉ .......
........mà ngày hội đấy là ngày nào mà có giải thưởng vậy anh hai ???........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên