T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bổ sung : Hôm nay sáng mưa to gió lớn , lần đầu tiên nhìn thấy trường Ams ngập kinh dị như thế :chỗ sâu nhất quá đầu gối , ngập từ vỉa hè cổng trường và 4 phía vào trường (như cái ốc đảo nổi lên giữa biển cả , chính xác là thế ) ,càng vào trường càng ngập ...:(( , lần đầu tiên phải lội sâu đến thế .
Và , đây cũng là lần đầu tiên biết con gái xinh và nổi đc lợi thế thế nào ...
Khỉ thật , À , Lí 2 chúng nó về hết , lớp mình ở lại học là ngoan lắm rồi mà thày Hóa còn bảo "lớp có từng này người thôi à ?" ... chán chẳng buồn nói nữa , mà làm tròn điểm ông ấy cũng làm tròn sai nữa , bó tay !
Mai trả lí với toán rồi...chấm chấm chấm

Từ thuở cha sinh mẹ đẻ , em chẳng thấy ai làm tròn điểm học kì theo kiểu đc ăn cả , ngã về ko thế này cả :0 ,5-->1 , 0.25-->0 . :(( , 0.5 điểm cũng là 0,2 tổng kết học kì , 0,1 cả năm ..ặc ặc , vẫn chưa hết cú !!!
:argue:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay quá thằng Thành Trung bùng tiết hôm nay ,chết mày rồi
làm bài 15' chứ còn gì nữa :))

Hôm nay tự nhiên lớp mình chăm học vãi ..:mrgreen:
Mưa to gió lớn ,bão bùng giông chớp nổi ầm ầm các lớp đua nhau bùng thế mà lớp mình chăm đột xuất :mrgreen:

công nhận chưa làn nào có sự cố lại đi đầu đủ như lần này !

Thành Trung ,Phương Nam ,N Thanh Tùng , Hoài Giang ,Hải Triều ,Nhật Anh,T Thanh Tùng là những nhân hôm qua nghỉ tù đầu và Đặng Tấn Anh nghỉ tiết 4 !
lần này có cả Phương Nam nghỉ thì chắc Thầy Việt không nói gì đâu nhỉ !

Anh ơi, em sợ bà GDCD không tổng kết điểm cho em, hehee

hôm qua thứ tư! trả bài Lý thi học kì , ông lý bảo có sự chênh lệch giữa phòng 1 và phòng 2 !!!! tiết Toán , mr Việt vẫn chưa trả bài !, đã thế lại còn phải ở lại tiết 4 để tổng kết điểm GDCD, mất bao nhiêu thời gian , cả lớp cao , mỗi mình em kém :(( !!!!

Tý nữa trả toán đây, không bít 9,5 hay 10 :))

Mai lớp mình lại có chuyện vui, mọi người nhớ đón xem :))

trời ơi! em đang đau lòng vì điểm phẩy, ĐB là môn Anh, học kì 2 được có 5,8!!!!! mà mai lớp mình có trò gì hay vậy nhỉ? tò mò quá!

Bạn Hằng mà chỉ được có 5,8 anh thui á, lạ hén ^^.
Còn chuyện gì mai mới bít được. Tiện thể hỏi lun Y!M của bạn hằng là gì dzậy :-/

hahaha! mai lại được nghỉ tiết rùi ! :)) !!
nhộn ko chịu được !
:(( bất công quá , sao điểm phòng 2 bao h cũng cao hơn phòng 1 là thế nào nhỉ !!!!

Phòng 2 cao hơn là vì đỉnh cao hơn, lần toán nì có lẽ phong 2 hơn phòng 1 đến 3 điểm đấy nhỉ ^^

____damn_hớ_hớ____cả_bài_toán_viết_tay_trái___và_được_6_điểm___hí_hí____

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên