T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi đ' đâu cũng được
Miễn là được đi

Đi biển đê bà con
Ko đi Sapa , mùa này chợ tình hoạt động dữ dội lắm ,chỉ sợ các bác trai lớp mình 1 đi ko trở lại thôi .:))

các bạn trai đi với các bạn gái lớp mình không phải lo đâu ^^

chúng mày đang bàn chuyện gì đấy.lại đi chơi à.suốt ngày chơi ko chán à...

cả 3 năm học cấp 3 !
phải đi chơi bét nhè chứ !
trên này thống nhất là đi chơi 3 , 4 ngày rồi nhé !
bi h thi xong chỉ cần bảo với bọn ở lớp nói với ban phụ huynh! chắc tầm cuối tháng 5 , đầu tháng 6 đi là đẹp !!! ;) !

Ngọc trông lầm lì thê' mà bít chợ tình hoạt động mạnh ah!
MK con này dê ngầm chậc chậc , đê phòng anh em ơi

..sao lại phải đề phòng nhỉ...nó đề phòng là đủ rồi :D :D

Láo toét cái thằng Nghĩa này , tao nói thế thôi chứ ai ngờ Nghĩa hiểu theo cái nghĩa xấu xa thế này .Gì chứ chuyện đi Sapa chính bọn chúng mày hồi trước khi đi tham quan đầu năm đã nói thế rồi .Ơ thế sao mà mày lại đòi đi Sapa thế hả Nghĩa ?Sao lại là Sapa mà ko phải là Tam Đảo hay một vùng lành lạnh nào đó nhể ?:)) :))
Chúc cả lớp thi toán tốt để an tâm chơi bời nốt mấy ngày cuối năm
Giang ơi , ko ngờ ông đểu với tôi thế , nhớ đấy!!!Bạn bè ko bênh nhau 1 câu mà còn...

Hmm..chán chẳng muốn nói nhưng vào đây rồi lại ko post bài...:( Ca^u bai` roi`:(

Đi Cát Bà , quyết định gùi đó ! Mẹ Quỳnh cho đi rùi .
Cái chính là có thể GVCN sẽ ko đi cùng :)) :))
Giang ơi , chán gì ấy ?
Nếu mà cô Kiều Hương làm mất bài Anh . chẳng nhẽ thi hk xong lại bò lăn bò toài ra học Anh ah ? Bùn 5 s

-Tâm trạng quá nhể ? (vẫn còn giận ông vì cái bài phía trên đấy ) .
- Nếu đi đc thì lớp mình những ai có thể đi , cho tôi sơ sơ cái ý kiến của các bạn nèo .
-Giang ơi :still_hate_urself ,still_want_to_die ?
Chán mà ko có việc gì làm sẽ chán hơn đấy , về nhà kiếm cái gì ăn hoặc nghe nhạc đi .

nghỉ hè rồi ! đi chơi đê ! ăn chơi đê ! phè phỡn đi !

cuối cùng cũng thi xong ! mặc dù đợt thi này phòng 1 làm như shit nhưng đằng nào cũng thi xong rồi ! nên bi h phải chơi xả hơi thôi !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đi Cát Bà , quyết định gùi đó ! Mẹ Quỳnh cho đi rùi .
Cái chính là có thể GVCN sẽ ko đi cùng :)) :))

Đi Cát Bà á
Hè năm ngoái tôi đi rồi ,chán phèo ...Với cả ở đấy làm ăn chán bỏ mẹ ,lại còn đắt nữa
Thà đi Sầm Sơn còn hơn

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Đi Cát Bà á
Hè năm ngoái tôi đi rồi ,chán phèo ...Với cả ở đấy làm ăn chán bỏ mẹ ,lại còn đắt nữa
Thà đi Sầm Sơn còn hơn

công nhận....... khách sạn cũng có vẻ mốc meo ....... cũng hơi dơ 1 chút ......

theo tớ nên đi SAPA !
vừa đẹp , vừa mát, vừa lâu , vừa nhiều lớp đi , vừa vui !

tình hình trường mình ngày càng giống cái hồ !!!
hôm nay là một ngày kỉ lục về độ sâu và rộng của hồ trường HN AMS !khi gần như cả cái sân trước đã biến thành một cái hồ lớn !!!
hehehe may là em thông minh đi cổng sau chỉ phải lội 1 tí xíu !!
hôm nay có mấy nhóc nghỉ , tiêu biểu là bạn Phương Nam ( hôm nay đúng là mưa lớn)!! :mrgreen
tiết 1,2 ms Kiều Hương chia điểm anh ! trời ơi ko ngờ cô tốt bụng thế cộng điểm bao nhiu !! :) :) :) !!! tiết Sinh thì dở tệ vẫn phải học lại chẳng biết điểm bài thi , biết mỗi mấy bài 15' !!Tiết GDCD phải ngồi làm bài kiểm tra dở hơi ,đã thế cô còn bắt mai tiết 4 ở lại chia điểm! tiết Hóa trả bài thi , phòng 1 toàn 5 với cả 6 ! phòng 2 toàn 8 với 9 ! :(( bất công quá !!!
mai hi vọng sẽ được trả Lý với toán hi sẽ tốt hơn 1 chút !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên