T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Văn hôm nay làm như shit!
bà gì gì trông khó chịu quá ! chẳng quay được gì cả !
phí mất 8000 phô tô phao ! cay ko chịu được! bài này tầm 3 điểm !!!
đấy là tình hình của tớ ! còn hình như các bạn lớp mình đều làm tốt cả !! đứa nào cũng xong trước giờ !
phòng 1 thì có bé Hạnh bị thu tài liệu , ngoài ra bé Hải và Nhật Nam bị soi rất kinh!
phòng 2 , Tuấn tin trông chắc dễ hơn !!!
ngày mai thi Anh , các bạn cố lên nhé !!! \:D/

Tùng , ông nói đúng đấy .Trường sẽ cho 2 môn đầu trông dễ để các môn sau các chú lớp mình mất cảnh giác và sau đó...tèn tén ten :biggrin:
Cương ơi , có cần lộ liễu thế ko hả ?Chiến tích phao đáng tự hào thế ah ? :argue:

Chiều nay thi Anh,phòng 2 chắc là vẫn dễ thôi.Thành thật chia buồn với bọn phòng 1.Nhưng mà mai chắc là phòng 2 vỡ mồm mất

Tin giật gân.Hôm qua tao thấy thầy Việt đi chợ.....Khiếp đây!

Lê Cương đã viết:
Văn hôm nay làm như shit!
bà gì gì trông khó chịu quá ! chẳng quay được gì cả !
phí mất 8000 phô tô phao ! cay ko chịu được! bài này tầm 3 điểm !!!
đấy là tình hình của tớ ! còn hình như các bạn lớp mình đều làm tốt cả !! đứa nào cũng xong trước giờ !
phòng 1 thì có bé Hạnh bị thu tài liệu , ngoài ra bé Hải và Nhật Nam bị soi rất kinh!
phòng 2 , Tuấn tin trông chắc dễ hơn !!!
ngày mai thi Anh , các bạn cố lên nhé !!! \:D/

...... trời ...... anh hai có cần lộ liễu thế này không ???...... mà sao photo lắm thế hả anh .....những 8000 ....... ???...... anh hai điểm này 3 thì còn thi cử cái gì ........điểm kém rùi còn gì ........:(( ....... thế là không khao em bét nhè nữa hả .......:(( ........ sao không học ..... lại dùng phao cơ chứ ,..... không quay được mới khổ chứ ...... đúng là như hâm ......:D ..
..... chị Hạnh bị bắt thật hả anh hai ...... không biết chị ấy có sao không ???........ khổ thân quá ......:)| .....mong là không bị bố mẹ chị ấy cho 1 trận ......

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạnh sự bị thu tài liệu , nhưng may là thu đầu giờ nên chắc bà ý cũng tha !
thực ra bà nay trông ko kinh lắm nhưng tui ngôi ngay trên Hạnh sự thấy Hạnh bị thu , nên em đụt đành tự làm !!

Bài văn này tao làm cũng tạm được ..không biết mấy điểm đây...hôm nay ko biết thế nào :-ss

...... hôm nay 1h kém em đã thấy anh Nghĩa lởn vởn ở trường ,........ hóa ra nhầm h thi ....... :)| ....... bó tay với anh N ........:)|

Hôm nay Nghĩa nhà tay cho thằng Cu "xổng chuồng" và chạy dọc hành lang :))

Hôm nay trông Anh chặt vãi ,khổ anh em quá ...:mad:)
Nhất là thằng Anh Cương ,không chép được thì bảo không chép được để anh em biết đường mà liệu ...Đằng này nó chẳng nói gì cả ,cứ lẳng lặng làm mình cứ tưởng làm chép được rồi ...Bó tay ...[-(

tình hình cỏ vẻ như 2 hôm đàu phòng 2 trông dễ hơn phòng 1 thì phải !
như thế chắc thi Toán Lý Hóa phòng 1 sẽ trông dễ hơn phòng 2 !

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ! nhớ đến vụ cu Nghĩa lại thấy buồn cười !! :)) ! bé lông nhông cả hành lang ! :)) may là ko bị bắt vào trại !!

hic hic! hôm nay tiếng Anh trông khiếp quá ! bà ý cứ soi em ! làm em chẳng cựa quậy được gì !!! :)) !! tình hình có vẻ ko ổn lắm !!!
mai thi Lý chắc ổn hơn 1 tẹo !!

Tội nghịp bọn mày wá, phong tap trông cứ gọi là dễ, ha` ha`, không bít mai thế nèo đây, có ve kịch tính.

Hôm ni tâm đắc nhất vụ của Nghĩa, hình như có mấy bạn A2, A1 và cả Trâm, Quyên lớp mình nhìn thấy^^

sao ông trời bất công thế nhỉ!3 hôm liền phòng 2 trông dễ ơi là dễ!
còn phòng 1 trông kinh vãi đé !!! hôm nay em phải tự làm! làm thì hết nhưng sai mất 2 bài ! :(( :((

Tất cả đều chán...làm bài như cứt...cuộc sống như f...deo_muon_song

Công nhận phòng mình học kì II trông thâm nho quá b-(
Chẳng bù cho hồi học kì I ...$-)
Hi vọng sống sót ngày mai
Chúa ơi mai con thi Hóa rồi ạ ...[-o<

Lê Cương ơi!
Ai mà trông giống bà của cậu thế? (cái ảnh ấy)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải mẹ của Cương đâu , bố Cương đấy bạn ạ ;)) ;))

:)) ....... ơ ... thế cái avatar của anh hai là chân dung con trai hay con gái vậy ???.... em không phân biệt được .......:D ....
.....
....... anh Nghĩa hôm qua đi uống bia nhé...[-x .......... hư quá .......[-x .........chắc không làm được bài thi ...........:)|

Đại thắng rùi.4 hum liền trông đều ổn cả.He he he.Con đúng 1 môn nứa thui...

thắng nốt thứ 2 rui`, mày không phải lo đâu ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên