T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Tùng câu bài vãi khiếp !!!
đúng là luật bù trừ ! sao học kì 1 phòng mình trông dễ thế , vậy mà sang học kì 2 !
:(( :(( :(( ! nhứ shit ý!
3 hôm trông chặt ! hôm trông dễ thì ko làm đuợc bài ! :(( :(( :(( !!

hà hà, mày cũng yên tâm Cương ạ, phòng tao Hk1 2 môn trong dễ cơ nên phong mày hk2 cũng 2 môn. Nói chung môn toán, cả 2 phòng đều dễ, mà toán thì ^^

Ông ơi!!Toán với ông thì ngon nhưng với tôi có ngon đếch đâu?
To Cương:Tao câu bài thi sao?

Làm cho Topic T2 giàu lên đi chứ chúng mày?Sao lại để lớp mình nghèo nàn vậy?Co 19 page thôi à?

Đúng rồi , trong năm nay phải làm cho nó dài vào , độ hơn 100 trang như bên lớp A 1 ấy . Chứ tôi đoán là năm lớp 12 nó sẽ hấp hối ko trăn trối thôi :D

đừng dú theo người ta, câu nhìu, lock laị là xong ^^

Cái chính không phải là câu mà là phải làm cho bài viết phong phú và hấp dẫn .Có thế thì mới có nhìu người tham gia đóng góp được

Ông Trung nói thế bao giờ ?Bài viết phong phú như của ông ấy hả ?:)) , gõ vội ko thèm xem lại xem có đủ dấu ko nữa . Đú ấy ah ?Cái này gọi là mấycon gà tranh nhau tiếng gáy ấy mà :))

Thôi lớp mình câu bài ít thôi không người ta lại nói cho nhục lắm !
Chúng mày làm được Lý còn tao thì không làm được ...Lám sai linh ta linh tinh lên chán không chụi được !
Cầu mong là toàn ngon ngon 1 cái không thì ốm đói !

Làm được Toán hay không cũng thế
Đằng nào cũng hết năm 11 rùi
Nghỉ hè đến nơi rùi
Với cả học sinh giỏi hay không không quan trọng cái chính là thi đỗ đại học

mày đúng là bạn thân của tao Tuấn Anh ạ!
cần gì điểm Toán phải cao !
đằng nào chẳng học sinh tiên tiến !! cứ thoải mái chơi đi ! quan trọng là thi đại học!!!

học sinh tiên tiến ~~> khó đỗ đại học lắm

Tuấn Anh : công nhận ông nói chí lí . Gì chứ hs giỏi bao nhiêu năm thì có ai phỏng vấn xin việc người ta hỏi đâu
Thành Trung : Chắc là trúng mánh học kỳ này rồi chứ gi` ? ;) ,
"Các bạn thân mến" , đằng nào thì sự cũng đã rồi , vui nốt ngày mai đã rồi học hành ôn tập tính sau.
Ah mà tưởng Hải giỏi toán lắm cơ mà , lo gì :D

Điểm không quan trọng mà quan trọng là mình học đựoc nhưng cái gì trong năm học thôi ! Lớp mình bọn nó bảo la năm 12 học khác không đi chwoi nữa không biết là thế nào !

Ngọc ơi tui giỏi có trừng mực thôi không như bọn nó nói đâu ,nói chung là vẫn dốt !

há há, điểm không wan trọng, nhưng nhìn vào nó có thể bít được trình độ cuổi mỗi người. Người có điểm cao thì sẽ có khả năng cố gắng vì họ muốn có điểm cao, kể cả way bài, còn người không muốn điểm cao thì bao giờ điểm cũng thấp và lúc cần khó có thể cố gắng được.

thôi mọi người ! ko nói chuyện điểm điếc gì nữa !!
đằng nào cũng thi xong gần hết rùi ! còn mỗi Toán thui !
thi toán xong là chơi bét nhè rồi ! tha phanh luôn !!!!
nè tớ bảo : kết thúc năm học phải gạ ban phụ huynh cho đi 1 chuyến du lịch đâu đâu xa xa 1 tẹo! tầm 3 , 4 ngày!!
1 là đi biển
2 là đi Sapa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên